T2 online

• Bắt đầu pain
  • Ngày bắt đầu
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Trần Hải Nam đã viết:
Thằng Giang nó đánh đàn bầu .... thằng NTT đánh trống cơm ...ừm .... thằng Bảo a2 thì đánh đàn tởrưng .... thằng còn lại đánh tam thập lục ........... Rock cổ truyền .... lên nghe thử cho biết em ạ :Đ hề

....... thế hả anh ......:D ..... nếu mọi người cho phép thì em sẽ lên xem ........:D >......

tình hình ! ngày mai đi chơi ntn hả mấy bạn !!
tập chung 7h30 ở trường nhé ! xong rồi đi đâu thì tùy mọi ng`, đi đến nhà Mỹ Ngọc nhé !!! okay ???? !!

tiếp đến chiều mai!!
NHAT , mọi nguời ở lại đến tối chứ !!!
thông tin mới ! em và Duy béo thi chuyền bóng bằng thìa hộ Phương Nam và Anh Vũ !!!!

mai cả lớp ở lại đến tối nhé !! rồi cùng đi ăn tối với nhau !! cho vui !!
9h30 là về đúng ko?

Hơ hơ , ko biết đc .Gì chứ biết chắc là môn cắm hoa lớp mình trượt đầu nước roai`.Ừ nhỉ, ăn tối ở đâu bi giờ nhỉ ?
L2 cho con trai thi kéo co , lớp mình kéo co lại có con gái , liệu có si nhê gì ko nhey ?

sợ gì L2 , lớp nó làm gì có thằng nào to như thăng Hoàng béo , Duy béo , lớp mình !

Lớp nèo kéo co chẳng 5 trai 5 gái, trừ lớp không đủ con trai hoặc con gái ^^

Hôm nay ức chế dzụ kéo co waaaaaa, nhưng được cái đi choi vui phết ^^

Công nhận đấy ........... phù ............ chèn ép quá ........ bực bục bịc bộc bệc

bạch ................................................................................................
____.,~*~,.____.,~*~,.____.,~*~,.____.,~*~,.____

hôm nay mệt quá !
đi từ 7h sáng , 3/4 lớp đến nhà Mỹ Ngọc liên hoan !!
tiếp đến NHAT cũng rất vui !! mệt quá ! mai tớ tường thuật lại cho !!

Tường thuật cái gì mà tường thuật :angry: Hôm qua thật là tức ko thể để đâu cho hết. Hết vụ kéo co đến chuyền bóng .........tại sao lại có những cuộc thi thiếu công bằng đến thế?????????? Chẳng lẽ chỉ vì lớp chúng ta là " lớp hiếu chiến nhất trường"? , là lớp có những thành tích đánh nhau đáng nể?????? Chả lẽ trường mình lại thiếu công bằng đến thế?????????? Thật không thể hiểu nổi :frown:

Đến mức này thì quá chán, không còn gì để mà nói nữa!!!!!!!!!!!!!!

Chán ông cương bỏ mịa, không post bài thì để anh em post, cứ phải chen ngang làm lụi bại cả nhuệ khí của anh em, như shit :(

........ tuy có thua thật đấy ,........ nhưng T2 tự biết mình chơi fairplay là được rồi ....... :D ...... em thấy mọi người thừa sức thắng L2 mà ....... lúc đứng ngoài .... mọi người không biết chứ ..... các cổ động viên xem trận thi đấu của T2&L2 đứng ngoài nói :" ........Toán 2 quá mạnh........" .......
..... thế thì mọi người có thua cũng đâu sao .......:D ....... vì thực chất không phải vậy mà ......:D

..... hôm qua thua như thế nhưng các anh chị lớp T2 vẫn vui mà ....... các anh chị làm em nhớ đến hồi lớp 9 ...... lớp em cũng vui như thế này ...... nhưng mà không bằng ....:D ....... mọi người chụp ảnh .,..... nhớ scan lên HAO nhé .....:D ...... em cũng muốn xem ......:D >........
...... xin lỗi mọi người vì hôm qua em về trước mà không chào mọi người ..........:D >.......

Lớp mình hôm qua đi chơi vui thật, đúng là rất T.
khiếp, bây giờ về, mà vẫn mệt, có khi chiều cứ học 2 tiết toán cho dỡ mệt đã, mệt wa'.
Lớp mình vô địch.
Toán 2 vô địch.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên