T2 online

• Bắt đầu pain
  • Ngày bắt đầu
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Hic, mình phản quốc thế này sau này dễ bị ngồi ghế điện lắm. L2 mà đánh hội đồng thì ... ặc ặc, ác mộng.

...... anh Dương nhát thật đấy ....... con trai gì mà ....... không dám ra nói vài câu ...... may nhờ có anh Cương &....em ......:D ...... đẩy ra ..... không thì đã không thể thành công như thế này ..... thế mà hình như anh Dương chưa cảm ơn 2 anh em mình ..... anh hai nhỉ >???......:D

Chào các bạn T2.
Mình là Phùng Anh Tuấn - một thành viên của lớp 11L2. Mình xin mạn phép tham gia vào “T2 Online”.
---------------
Mình biết các bạn vẫn còn rất bức xúc về những cuộc thi trong “Ngày hội Anh tài VII” vừa qua và có lẽ các bạn cũng không muốn nghe bất cứ một lời thanh minh nào từ phía L2.
LÀ MỘT THÀNH VIÊN CỦA L2 – mình luôn tự hào về điều đó. Mình luôn mong những điều tốt đẹp cho tập thể lớp – NHƯNG không phải bằng bất cứ giá nào. Đạt giải nhất kéo co toàn trường, lớp mình rất vui nhưng niềm vui ấy cũng chưa thật trọn vẹn vì lớp đã để lại những ấn tượng không hay với lớp T2.
Chúng ta đến với ngày hội anh tài với tinh thần thể thao, lấy niềm vui là chính nên dù các bạn phạm quy (nếu có – vì mình không được thấy tận mắt) thì chúng mình cũng chỉ nghĩ rằng các bạn vô tình chứ không cố ý. Các bạn đã thiếu một chút cẩn thận (và cả MAY MẮN nữa) để lọt vào vòng trong. Và biết đâu nếu chỉ 1 trong 3 lần thi đấu các bạn được công nhận kết quả thì buổi tối các bạn đã được vinh dự đại diện cho khối 11 – cho cả L2 chúng mình – lên nhận giải nhất toàn trường một cách vinh quang.
Cá nhân mình rất quý các bạn T2 và quả thực cũng thấy rất tiếc cho các bạn. Đối với L2 nếu bị loại ngay từ vòng đầu thì chúng mình cũng chẳng quá buồn đâu. L2 chúng mình không muốn vì một chuyện nhỏ như vậy mà làm hỏng tinh thần đoàn kết giao lưu học hỏi trong ngày hội cũng như tình bạn giữa các cá nhân nói riêng và cả tập thể nói chung của hai lớp vốn rất gần gũi ngay từ cái tên gọi: Toán 2 và Lý 2.
Mình mong các bạn hãy bỏ qua cho lớp mình nếu như trong hôm vừa rồi đã có những lời nói không thật vừa lòng từ phía L2 chúng mình.
Cuối cùng, mình xin cảm thông và hi vọng các bạn cũng sẽ thông cảm cho chúng mình. Chúc cho quan hệ giữa L2-T2 ngày càng tốt đẹp hơn.
Một lần nữa xin chân thành cảm ơn.

Chỉnh sửa lần cuối:
mọi người thấy thế nào???? tui thấy có lẽ đây là bài "dễ nuốt' nhất từ hôm đó đến giờ!
có lẽ bỏ qua mọi chuyện đi mọi người ơi!

....... giá như anh Tuấn nói những câu này ngay hôm NHAT ....... có phải không khí T2 sẽ thoải mái hơn không ........:D ....... nhưng mà dù sao em thấy anh ấy cũng đã hạ mình để xin lỗi và làm hòa với mọi người rồi đấy ..........:D ....... mọi người chắc cũng sẽ làm hòa phải không .......???...:D

Trần Bích Thủy đã viết:
...... anh Dương nhát thật đấy ....... con trai gì mà ....... không dám ra nói vài câu ...... may nhờ có anh Cương &....em ......:D ...... đẩy ra ..... không thì đã không thể thành công như thế này ..... thế mà hình như anh Dương chưa cảm ơn 2 anh em mình ..... anh hai nhỉ >???......:D

Ờ, anh quên. Cám ơn Cương ếch + em Thủy :D
Nhưng nhắn với em Thủy là anh không nhát như em tưởng đâu :D

Bình Dương đã viết:
Ờ, anh quên. Cám ơn Cương ếch + em Thủy :D
Nhưng nhắn với em Thủy là anh không nhát như em tưởng đâu :D

./.... thế hả anh .... thế mà lúc em với anh Cương bảo anh ra nói đi thì cứ cúi gằm mặt xuống ...lại còn "thôi ... thôi ...." ....:D .... trông rõ ngố ......:D .........

miẹ kiếp !! bọn L2 chó chết !!!hôm nay , lúc bề giảng bọn nó quây em các anh ạ !!!! em bị tẩm quất 1 trận đau đớn !!!!

trời ơi !!
thật là vui !! vui cực kì , vui ko tả nổi !!
yêu T2 lắm, những ngày cuối năm mới thấy T2 là 1 tập thể rất đoàn kết và rất vui!!!
hôm NHAT thì liên hoan bét nhè ở nhà Mỹ ngọc !
hôm nay thì chơi bét nhè !
lễ bế giảng năm học diễn ra rất nhàn !! sau đấy cả lớp tập chung đi chơi !! một binh đoàn xe máy ! hehehe ! oai quá ! toàn xe máy (có 2 chú đi xe đạp)!
cả lũ lên Sao mai bơi , vui lắm , chơi đủ trò dưới nước ! cả lũ bơi dưới nắng thế là đứa nào mặt cũng đỏ lòm, và đen xì !!
tiếp đến là đi ăn , đầu tiên định ăn lẩu nhưng nóng quá , nên cả lũ đi ăn bánh mì thịt nguội ở Lý Quốc sư !! ăn thì cũng được,đứa nào cũng no , chỗ ngồi mát mẻ (ĐH mà) rộng rãi, cả lớp 1 phòng ! nhưng chỉ tội ăn hơi đắt !! nhưng thôi, thế là vui lắm rồi !!
tiếp đến cả lũ đi karaoke ! vui cực kì , lúc đầu tưởng chẳng ai dám hát , ai ngờ đến tranh nhau hát , có lúc cả lớp hát theo , vui dã man !!! đặc biệt là bài cuối cùng, cả lớp hát bài tạm biệt của QuangVinh, đứa nào cũng đứng cả dậy đồng thanh hát , và vẫy tay theo nhạc , cảm động đến phát khóc !!!
cuối cùng cả lũ đi về trường, uống nước mía, hẹn ngày liên hoan họp lớp !!

.... thật hả anh hai ..... ai dám làm thế vậy >????......:((

uh, cả lũ L2 !!!

hôm nay thật là đáng nhớ, khâm phục 2 chú P Tùng và V Thanh , đạp xe cứ phải gọi là vãi trâu !! cứ băng băng, đi khắp hà nội ! !! thế này năm sau lớp mình vô địch bóng rổ rồi !

chúng mày à! thế là năm học lớp 11 đã qua đi ! với biết bao kỉ niệm đáng nhớ !!
tao cứ tưởng T2 rất chán, chẳng vui tẹo nào, ko đoàn kết tẹo nào, nhưng đến hôm nay sau 2 năm học cùng bọn mày ,tao mới thấy điều đó thật là sai lầm !
T2 là 1 tập thể cực kì vui , đoàn kết !!
tao thật tiếc lớp 11 ! có lẽ những ngày này là những ngày cuối cùng trong cuôc đời học sinh mà mình có thể bét nhè thế này !! nếu lớp mình ko có 1 số ng` ko hòa đồng với lớp thì có lẽ lớp ta là lớp hay nhất khối còn gì !
biết bao nhiêu kỉ niệm đã gắn liền với lớp 11 ! tao sẽ rất nhớ!!
:(( !!
à ! cám ơn em Thủy , có thể coi như em là 1 thành viên của T2 ! một ng` em gái ko chỉ của riêng anh mà của cả T2 , thật tiếc hôm nay em k đi ! mọi nguời nhắc đến em suốt !!!

nghỉ hè rồi ! tao chúc chúng mày có một mùa hè thật đẹp và ý nghĩa !!
bọn mày phải thường xuyên vào đây để post bài , viết nhật kí ! bàn bạc đi chơi , ôn lại nhưng kỉ niệm !!
nhớ bọn mày lắm !!

Ko đi đc cùng chúng mày lúc hát nhưng tao thấy bơi buổi sáng vui thât. Bây giờ tao móm nặng rồi, lại còn tiêu vào tiền học thêm nữa . Đi cho cái xe ăn xăng xong chẳng còn tiền gì nữa . Trong lúc chúng mày nghêu ngao ở quán thì tao với con Như lâm vào 1 vụ bi đát ko muốn nói ở đây . Nhưng có gì cứ coi như 2 bọn tao bỏ về đi, rồi ghét luôn cũng đc .
Lớp T2 đã quên vụ NHAT rồi . Yên tâm , bọn ấy cũng ko quá xấu chơi, mà 2 lớp chơi với nhau cũng thoải mái nên có thể xí xóa luôn , chẳng sao

1-Ừ , đề nghị lớp mình chăm lên net hơn nữa để hè này đỡ buồn.
2-Hôm nay 2 thằng đi xe đạp cứ gọi là kinh ,phục sát đất.Lúc đi ăn , bọn mày đua làm bọn tao lạc đường , may thế nào đi vòng vèo lại đuổi kịp tốp đầu . Thú vị quá, hé hé, số em cứ gọi là quá may .
3-Ôi lần đầu tiên trong đời em thấy buồn vì ko đc đến trường , thiêu thiếu quá bọn mày ui.
4-Chính thức cảnh cáo AT và Đặng vì sự nghiệp ca hát và gái gú mà ko đi chơi . Trừ 1 bậc hạnh kiểm, lần sau bắt chúng mày chủ chi :))

Hôm nay là "ngày đú" cuối cùng của năm lớp 11 .Tấtc cả đều rất nhiệt tình (tất nhiên trừ mấy con mọt sách chán đời của lớp mình) . Trung , Nghĩa hôm nay đều rất vui vẻ thoải mái . Ông Thắng thì hôm nay tôi mới thấy đi xe kinh dị thế nào . Thẻo nèo PAnh đi rồi lại xuống nửa đường , kinh khiếp. Anh ấy đi xe 1 bên tay, còn ngối như trên sới bạc... :biggrin: ... :(( . Thanh và Tùng thì lượn xe đạp rất sành điêu.(chắc hôm nay về sưng vù chân cho mà xem ).Mà Thanh có nick HAO rồimaf ko chịu vào đây nhey ? Hay là ko biết vào 4um nhể ?
Năm nay, cả lớp mình hãy cùng cố gắng ôn thi cho tốt , đõ DH cả lớp , năm 12 ngày cuối nhất định phải đi 1 ngày , thi xong DH lại đi nữa . Vì sự nghiệp vui chơi muôn năm !!!!Năm sau hè thi xong bét ra phải đi Hạ Long, đi biển mấy ngày cho vui vẻ.
Chán quá ,ngày thứ 2 ko gặp chúng mày rồi .Hay chúng mình học Lý ông Điện đông đông đi để tuần gặp nhau cả lớp ? :smile:

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên