T2 online

• Bắt đầu pain
  • Ngày bắt đầu
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Anh Nghĩa đạo đức cao quá đấy! đừng làm các bạn sốc nhé! chuyện lớp mình đi chơi thì thống nhất là vào 19/6 rồi mà!
hôm SN Nhật Nam, bà già rán phồng tôm kiểu gì mà bên ngoài thì cháy đen thui mà bên trong sống nguyên! haha!

HU ........ lớp mình máu was ......... bọn đá bóng cố lên nhé ..............

Chán chúng mày ! Lúc thi bảo là 7/6 , bây giờ lại chuyển sang 21 . Thôi thì tùy chúng mày . Nếu thế thì đi từ sáng đi 7h30 sáng , cho cao su đến 8 h sáng . Hẹn ở trường . Nếu ăn ở đâu thì cũng phải báo trước để tiền bạc còn dư dả 1 tẹo chứ 40 kh thì anh em cũng hơi lo vì tháng này móm nặng rồi. Nếu đi mà muốn ăn ngon nữa thì tao nghĩ là đi béng Lý Quốc Sư ăn mì ống , salad.. thoải mái chỉ có 25 kh nhưng phải vào thứ 3 .Rồi đi ăn bo bo chính hiệu ở Cửa Bắc nữa..hehehe.Nhưng cấm mang bài đi đấy . Tốn thời gian vô ích .
Ông Thanh đc cái ảnh chụp với 4 bạn gái bạn nào cũng xinh thế mà lại cắt đi , còn mỗi cái đầu bị cụt thui è ? :)) :))
Ý kiến mọi người thế nèo ? Đứa nào lúc đấy đi nghỉ thì cũng bó tay thôi vì đó là ngày đẹp roai` . Nhớ ko đi thì 50 kh cứ thế mà tiến

Lê Cương đã viết:
Thông báo nha !!
sau khi lớp mình đá bóng xong ! thì lớp mình sẽ tập bóng rổ !! mỗi tuần 2 buổi !!
Cương ơi , bọn tôi biết gì đâu mà ông bảo là "cả lớp đi tập bóng rổ " :((

Đi tập thì cổ vũ làm gì huh Hằng . Cổ vũ tập thì thù lao gấp đôi .hehehe

bọn con gái đi cổ vũ làm giè , chỉ tổ làm các anh bận tâm!
Thua thì sao??[-X

Chuyện_mà_ai_cũng_biết_là_chuyện_gì_đấy_trừ_Giang :))

Thế túm lại là chưa thống nhất đc chuyện đi chơi huh ?
Nghĩa ơi , ông nói thế tôi bị xóa vì spam bài mất !!

Mĩ Ngọc : "Ông Thanh đc cái ảnh chụp với 4 bạn gái bạn nào cũng xinh thế mà lại cắt đi , còn mỗi cái đầu bị cụt thui è ? "
=D> :))
Ảnh này là ảnh lớp 9 rồi, hehehe....

1- H h , xin lỗi nhé , quả là ko khác gì mấy .
2- Tại sao bác tổ trưởng viết sai tên tổ viên thế kia nhỉ ?tôi ghét chữ i ngắn lắm
3- Hẹn ngày giờ thế rồi mà ko ai có ý kiến ah ? Cương đâu ? Thủy đâu ?AT đâu? NTA đâu ?Sao lại để diễn đàn ngập lụt tên tôi post bài thía huh ?Cố lên còn tẹo nữa là đc 40 trang roai`

Cương đây !!
sau 2 ngày đi an dưỡng bi h tôi đã về !!!
chào mọi người !!!
tình hình bàn bạc thế nào rùi nhỉ !! tôi thì ngày nào cũng ok !!
thôi ăn chơi sớm sớm 1 cái nhớ mọi người quá ! !!

Bọn mày ơi, hôm tới này lại đi bơi bể sao mai đi, tao khoái bể này rùi, mới lại chuyện ăn uống lúc nào chả ăn được.
Đi đê cho tao đen nốt những chỗ chưa đen

TAO TIÊU HÊT' TIỀN BỌN BÓNG ĐÁ ĐÓNG RUI` :d
T2 chuẩn bị đi cổ vũ nhe' :))

Dung bà già !Em xin chị , em chưa đen đến mức độ +vô cùng đâu , em ko muốn thế. 7000 tiền xăng, 20 000 tiền vé bơi-->xin bó tay với các chị
Tuần sau đi cổ vũ cho bóng đá lớp mình, tiện thể gặp nhau đi

Cả tuần rồi mới vớ được con acc chùa để dùng :)) thế nên em ít lên net hẳn đi

Tuần sau đã đá giải rồi cơ à nhanh thế ...

Dạo này lớp ta online đông nhỉ

Hình như bác Thanh đăng kí từ lâu lắm rồi bây giờ mới thấy mặt

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên