T2 online

• Bắt đầu pain
  • Ngày bắt đầu
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
"oẹ oẹ--->:mad:) "
NGhĩa UI, mày nói cái thứ ngôn ngữ gì đây tao không hiểu.
Tiếng của đồng loại hả cu ???

Lê Cương đã viết:
à có mấy đứa trường ngoài muốn tập !!
bọn mày có anh em họ hàng gì! rủ hết đi , đi đông cho nó đỡ tốn kém ! :mrgreen: !!
bắt đầu từ thứ 4 tuần sau nhé !!!
đúng 7h! đến tập chung, có sân thì đánh , ko có thì bàn rồi lên quán thánh chơi và xem bọn nó đá bóng !!

Mày là đội trưởng mà lên lịch thế thì chết!
Theo tao nên đặt sân trước(thứ 2 chẳng hạn).Đến là tập luôn.
Còn vé tháng 6 thì không đặt được nữa, quá hạn rồi. Nên đặt trước thứ 2+6 hoặc thứ 2+7 cho các tuần tiếp.

Đội bóng rổ chỉ còn lại 10 người tâm huyết thôi à? Anh em T2 năm ngoái đâu hết rồi?
Còn về lịch tập thứ 4 tuần tới hãy bàn. Hầu hết đều ok,chỉ có thằng Duy muốn đi vào 4+7, còn HNam chỉ đi 4+6. Bỏ thằng nào cũng tiếc!
Nhắn LCương: Mày lên mạng ít thui! Tao gọi cho mày mãi mà điện thoại toàn bận.

MK cái con mặt nhọ này !!! post bài chửi người ta xong ko dám nhận ... ặc ặc mày quân tử với ai hả!

Bọn mày chửi ko thấy chán à? Lên đọc 3 trang thay 2 trang bọn mày chửi nhau!

Còn đội bóng rồ (nhầm, rổ) tập sớm đi cho nó mát. Cứ như năm ngoái tao sút chục cân(mà tao co cần giảm béo như thằng Duy đâu!). Tập 6h đi mọi người ui! Tập giờ đấy cho mát!

Quên! Có gì thằng nào tốt bụng phone tao cái! Thông báo lại giờ thối Dạo này tao khó ra khỏi nhà!

Ơ :eek: Thế còn vụ đi chơi lớp mình như nào rồi? Em wan tâm mỗi vụ đấy thôi! Dẹp rồi hay sao?

À đấy! Bây giờ mới nhớ ra! Kurt, Đặc bọn mày cảm ơn con Hạnh (cho lịch sự nên gọi là chị nhỉ?)chưa! Đấy hư quá!

Nhắn thằng Tùng điếc: thằng Cương lên mạng nhiều đâu, chỉ buôn thôi! Mày đẻ cho nó buôn với em của nó chứ!

*** uhm nhắc bạn Nguyễn Lâm Tùng một chút lần sau nếu post bài ấy chịu khó post chung vào 1 bài thôi, nếu lúc trứơc post lúc sau mới nhớ ra có thể nhấn vào nút sửa đổi ở dưới bài của mình để thêm vào, tránh tình trạng câu bài vô tội vạ thế này. Cảm ơn ấy nhiều.
-Zzang Tran-

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Nghĩa ui, ở trên lớp cãi nhau với mày không đủ hay sao mà mày còn lớ xớ sủa linh tinh ở chốn này, đúng là tao không hiểu em Thủy của mày ấn tượng gì ở mày, một con người (vật ???) đẹp zai chăng :))
To em Thủy : em ơi người ta nói la "Nằm trong chăn mới bít chăn có cực nhiều rận", không chừng mất ngủ đấy (!!!!).
Đề nghị thằng Nghĩa 2 lúa kia, đừng có mà chọc gậy bánh xe, không phải chuyện gì cũng chửi người khác, coi chừng có ngày người ta chửi cho chết đấy con ạ :eek:) [-(

Chuẩn bị chuyển sang đề tài chửi nhau rồi đấy.Cũng hay!!!!

Rambo
mày còn lớ xớ sủa linh tinh ở chốn này
MK cái con lùn này cao đíu wa' 1 gang tay này!
mày bảo ai sủa hả!
Sao mày cứ gán ghép tao cùng loài với mày thế nhỉ![-x
mày có biết giống chó người dài chân ngắn ko hả Dung! ăc. ăc.:))
người ta nói la "Nằm trong chăn mới bít chăn có cực nhiều rận", không chừng mất ngủ đấy
Vì lí do này nên bố mẹ anh chị em mày có bao giờ dám ngủ cùng chăn với mày đâu Dung nhỉ!!ăc. ăc.MK

LOCK LUÔN ÚẺ CỦA THẰNG KỦT LẠO ĐI VÌ CÁI TỘI NGHỊCH LUNG TUNG ZZANG ƠIIII.:D

Loạn , loạn hết cả rồi !!!1
mới ko lên có mấy ngày mà topic trở nên rất loãng !! mọi ng` câu bài ít thôi !!
điện thoại nhà tao đang bị hỏng !!

xin lỗi anh em trong đội , dt thì hỏng, lại bận rất nhiều việc , !!
đúng 6h30 thứ 4 đến tập nhé !!dạo này tao bận quá !! đi suốt ngày , thằng nào rỗi đặt sân hộ cái nếu ko được thì để tao đặt cũng được ! nhưng bọn mày phải góp cho tao , cứ như hôm trước có mỗi mấy thằng góp ---> tao móm !! tiền thì cứ góp tiền quỹ luôn 1 thể , chứ đóng từng hôm khó chịu lắm ,

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên