T2 online

• Bắt đầu pain
  • Ngày bắt đầu
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Thằng khỉ Cương vì bạn gái mà quên anh em, nhưng không sao, đến thứ tư đóng tiền chơi thêm cũng được. Mà thằng nào đi, nhớ mang nhiều tiền đi để còn đóng trước mấy ngày đấy.

"Dạt nhà", mày nghĩ ai cũng giống mày hết chắc.
Mày tẩy não rùi à mà viết bài tử tế nhẩy!!!!!!!!
Việt Thanh này, ông 0 thấy đang bàn chuyện đi chơi à?Post bài vô duyên!!!!!!!!!

ê, hay là về quê Q` chơi đi, ăn, ngủ miễn phí.Mà gần tam đảo lên đấy chơi cũng mát lám, gần cả hồ Đại Lải nữa. ( chú ý: ăn, ngủ miến phí hoàn toàn, thậm chí cả tiền tàu , xe).
T2, nhớ 21-6 họp lớp nhé.
Mà cuối cùng là lớp mình thắng đá bóng do thắng hay lớp 8D bỏ cuộc thế???

Nguyen Minh Nghia đã viết:
Anh rể !!!!!!!!!!!!!!!!!!
Có gì mà phải xét nữa !:D
Cưng của anh đâu roai`???:D

......" cưng " là cái qué gì hả anh ???......:(( ...... nghe thô bỉ quá ......:(( ....... mà em là vợ anh hồi nào .....:(( .....[-x ....
..... to anh hai : ..... em hai mà bán em thì em cho anh hai tắm sông Tô Lịch luôn .....[-x

Nguyễn Thành Trung đã viết:
T2 lại đú rồi ^^
AT có thích vào net free thì tôi bảo nè , dùng netnam daily free 10 tiếng 1 ngày đóa ! Rồi thì vào đây post bài tử tế nhé , cứ chọc ngoáy , mất vui quá ! [-x
T2 đú đúng roaif , có những người post bài sành điệu như AT chẳng hạn.... :)) ;;)

......" cưng " là cái qué gì hả anh ???...... ...... nghe thô bỉ quá ...... ....... mà em là vợ anh hồi nào ..... ..... ....
..... to anh hai : ..... em hai mà bán em thì em cho anh hai tắm sông Tô Lịch luôn .....
Li dị!!!!!!!!!!!MK

À mà quên chưa kể cho mọi người chuyện này : nhờ có chuyện tổ chức bóng bánh mà 11T2 đã đc lên báo lá cải HHT số hôm nay (8/6/2004) . Tớ xem dòng đầu thấy nói là : "dưới sự đồng ý của đoàn trường,lớp 11T2 đứng ra tổ chức giải bóng đá mùa hè của trường Ams , blah blah blah...."
Hê hê , Duy đánh bóng thương hiệu lớp mình khá tốt đấy . Các ông con trai cố lên , đừng để chủ nhà thua cuộc , bét ra cũng phải ép đội bạn bỏ cuộc hoặc mua chuộc trọng tài , hoặc chiến thắng oanh liệt , vang dội 1 tẹo...:))
Mục tiêu của chúng ta sẽ là tứ kết , hê hê :D

Chỉnh sửa lần cuối:
hehe! sao mục tiêu tầm thường thế! mục tiêu phải vô địch chứ! phải rửa nhục cả đợt ngày hội anh tài nữa chứ!!
ko những AT mà cả thằng Đặng nữa! mày nói câu TA gì mà tao chẳng hiểu gì cả!
còn kết hoặch đi chơi của Q quá ổn đấy! đồng ý cả 2 tay luôn!

T2 ơi,thế 21/6 thì họp lớp ở đâu thế??Ở nhà Mỹ Ngọc hay nhà Trần Thanh Tùng??

ĐI CHƠI SAU, CỔ VŨ ĐỘI NHÀ ĐI ĐÃ, HOMM QUA CHẲNG THẤY AI ĐẾN CẢ, CÁC ĐỘI KHÁC THÌ ĐẾN KÍN CẢ SÂN, NHÌN MÀ ỨC CHẾ, LÀM TRỌNG TÀI CÒN BỊNÓ CHỬI:D.
HOM QUA TRUNG TRINH LÀM TRỌNG TÀI CẢ 3 TRẬN, BẮT BUỒN CƯỜI LẮM:))

Bóng bánh lập chủ đề khác (vẫn trong T2online chứ nhẩy) Đang đọc đi chơi vui lại bóng mí lị bánh. Ức chế quá! ^_^

21/6 họp lớp ở đâu thế? Từ hẹn 21/6 đi chơi 2 ngày luôn giờ lại là họp lớp. Chán quá! Mà đi đâu định sẵn đi ( để hôm 21 quyết định cho nhanh).
****Định địa điểm họp lớp đi còn biết đường mà đến chứ.**********

He he.. Dạt nhà mà có 2 ngày! Ai đưa ra tối kiến này đấy?

Duy béo yên tâm, thứ 6 tao dẫn cả đội bóng rổ đi cổ vũ !
tập từ 6h30, chắc 8h bọn tao sẽ đến !!
còn đi chơi thì 21 đi đông đủ nhé !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên