T2 online

• Bắt đầu pain
  • Ngày bắt đầu
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
...Chả chịu đọc gì cả: lịch tụ tập như sau:
1-Thứ 7 tuần này: sáng đến trường lấy bằng TN đồng thời đàn đúm luôn :D.
2-Chủ nhật ngày 23/4: Tụ tập ở nhà NNam chia tay cu cậu + sinh nhật thằng ACương. ANh em tụ tập vào buổi sáng ở nhà thằng LCương ăn chơi rồi chiều đến nhà NNam.
Hêt!!!

...Bổ sung thêm: sáng thứ 7, 9h có mặt tập trung lấy bằng, ai đến sớm thì 8h30 đến rồi anh em đi ăn sáng:D...

Chỉnh sửa lần cuối:
Mai tao thi Vi mô rồi, chắc không qua trường đâu !!!Chúc bọn mày tí tởn với nhau vui vẻ...mà trong tuần thì những hôm nào người ta cho mình đến nhận bằng nhỉ

thứ 3 , 5 , 7 , hỏi cô Lan văn phòng . Thi sớm thế , khối D chuyển sang thi ngày 22/4 cơ .Dưng mà tao ko đi thi . Hết .

...Bọn mình tụ lại chỉ có chơi chứ học đíu gì, thích thì thử 1 buổi cho biết...

Lê Cương đã viết:
tao tháng 5 mới thi ! đang ôn ! học nhóm ko anh em !!
...Tao giữa tháng 5 mới thi, cuối tháng 6 thì xong, hết mẹ nó cả WC2006 rồi, tiếc ghê ha...:((

Trường nào mà chả đến cuối hoặc giữa tháng 6 mới thi xong , riêng quái gì BK chúng bay .

Chỉnh sửa lần cuối:
Lê Kim Thắng đã viết:
...Tao giữa tháng 5 mới thi, cuối tháng 6 thì xong, hết mẹ nó cả WC2006 rồi, tiếc ghê ha...:((
Tháng 6 đã hết WC ??????? nhanh thế nhỉ .

...Chưa hết nhưng mà cũng gần gần hết rùi :D...
------------------------
Em về quê, tối nay và mai sẽ ko online...:)

m ! Ngọc lừa anh em ! đến cô ý bảo chưa trả
hic hic !
đểu vật 1!

Hẹ , tao bị cô ấy lừa thì ko thấy mày nói . Sáng tao ngủ quên đến 12 h trưa . Hic , đau đầu quá , còn bài tiểu luận triết nữa.....
Anyway , xin lỗi bọn mày , tao hỏi cô Hạnh cô ấy cũng bảo là hình như có rồi mà ? Cô VP hôm tao gặp tao cũng ko biết là cô nào nữa , hôm tao đến là thứ 2 , cô ấy bảo mai ( thứ 3 ) đến , nên tao nghĩ là có rồi .Hóa ra các bà ấy đuổi tao về để buôn dưa lê chứ ko phải tại ko đúng ngày làm việc à ?

Chỉnh sửa lần cuối:
ngủ sướng nhở !
bắt ng khác dậy sớm đi! cuối cùng chẳng đc gì !!

Thôi tuần sau tao khao lẩu cho gọi là đền bù sơ suất nhé ?

Đc Đc,..... chấp nhận lun,....... :))
Cứ nghe đến lẩu là khoái roài,........ he hehe

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên