T2 online

• Bắt đầu pain
  • Ngày bắt đầu
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Thế lịch ăn chơi cụ thể cuối tuần thế nào nhở :D

ngủ chơi ngủ chơi 1!
bao h ăn lẩu Ngọc khao nhể !
trưa thứ 7 nhá !

...He he, em xin xung phong làm chân thư ký xắp xếp lịch trình :D...
-Thứ 7: tập trung sớm 1 tí, 8h (đi ăn sáng luôn) rồi cao su đến 9h là vừa. Lấy bằng xong thì lai rai gì đó linh tinh rồi oánh chén (MN khao Lẩu nhá)...:mrgreen:
-Chủ nhật: Buổi sáng 8h, anh em nào có nhu cầu thì đến nhà thằng cương xả, anh em mua quà tập thể rồi chiều vù đến nhà thằng NNam...:)
Báo cáo hết...

đ m thằng HNam ngu vật !
thứ 7 như thế là hay rùi !
quan trọng là chủ nhật, party chia tay NHật Nam

...CHán vl, thằng ôn NNam chơi anh em vố hơi bị đau, kế hoạch soạn thảo thế rồi mà nó phá tan cái roẹt!!!... Thanh ơi CN em đi học với...

hehe có chuyện ăn uống rì ý nhờ...có rì mọi người thông tin lại cho tao nhá...hihi đi ăn mà không gọi nhau là có tội lắm đấy....hehehehe...thứ 7 tao thi....mà thằng hoàng píu cũng thi...thế mà nó bon chen như đúng rùi ý...

----------

mà hình như trên này có mỗi bà già Ngọc chiến thôi nhì.....già mà dẻo dai ghê ta...

----------

mà hình như dạo này có mỗi bà ngọc chiến thôi nhì....già mà sức dẻo dai ghê ta....tao đang phấn đấu đây.....

đ m thằng NNam , đã mời mọi ng rùi, bây h lại huỷ , mày đểu lắm ! làm mọi ng mất hứng !!

=;
=; =; =; =;
=; =;
=; =;
=; =;
=; =;
=;=; =; =; =;

Chỉnh sửa lần cuối:
...dm, tức lôn ruột, thế mà lúc gọi điện cứ làm như là tổ chức hoành tráng lắm cho anh em ko thể quên...dmmmmmmmmmmmmmmmmm

...không sao...chủ nhật vẫn còn sinh nhật anh cương...anh cương vẫn tổ chức mà....tao thấy có khi thế còn hay hơn đấy...

dcm
hủy rùi à
thế thứ bảy này kế hoạch thế nào đây

----------

Nguyễn Danh Hoài Nam đã viết:
dcm
hủy rùi à
thế thứ bảy này kế hoạch thế nào đây
chúng mày ngu vật
lên lịch rồi để bị lừa
cụ cái j` mà cụ ..............................................
..................................

...Thứ 7 vẫn giữ nguyên, dm đọc trang trước đi thằng ôn Nam. Thằng ôn NNam lại chuyển sang 30-4. Thằng AC cũng chuyển theo luôn rồi. MK Chán vl...

Dm chúng mày đừng chửi nhau nữa đc ko,... :D
Yêu cầu anh em giữ bình tĩnh,.......
*****,..... thứ 7 tao bùng học đi với chúng mày,.... đến CN thì chịu,......

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên