T2 online

• Bắt đầu pain
  • Ngày bắt đầu
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
mk thằng nào tên Nguyễn Thanh Bình sao mà như ông jà thằng Hải thế

Dung cũng định nói thế hi hi hi hi

To Ngọc: Hàng về rồi thì khi nào cho tui xem ha

eheheh,cam on vi "cu. gia`" binh` da khen chau,hihihihihih
cu dao nay o dau the,khi nao roi alo cho anh em 1 cau di uong càe cai nao,moi nguoi roi thi cu goi cho than gnhe:0915680803.....tiep khach 24/24

----------

ma moi nguoi oi,em moi up 3 cai anh?,sao ko thay gi het?????

...Đợi chúng nó duyệt đã...

---------------

Có hàng thì share cho anh em với nào!!!!!!!

ro rang em thay chung no duyet roi ma>>>>>hom truoc em ra ngoai hang net len thi thay co anh moi
the ma bay h chang thay gi het????????
hic hic,Le cuong dau roi,giai quyet buc suc diiiiiiiiiiiiiiii

Ảnh mới nhưng ko ở trong album của lớp mà là Album Thùng rác , vì bây giờ chỉ có ảnh tập thể mới up vào album lớp được thôi vì host nặng quá .

Sao ko bảo bọn nó up lên photobucket rồi dùng lệnh??
Ví dụ ảnh này

----------

tụ tập đeeeeeeeeeeeeee
zooooooooooooooooooo
hàng là gì hở anh??:-s

...Thằng Nhật Nam vừa nãy tự dưng gọi cho em, hoá ra cu cậu vẫn chết dí ở Việt Nam chưa đi đc :)), nó nhờ em mời cả lớp chiều 23/4 đến dự sinh nhật nó đồng thời làm bữa chia tay để nó luợn...

Bạn lượn đi đâu hả mày ? Bảo nó xin visa xong xuôi rồi hẵng mời , khổ , nói trước là bước ko qua đâu .Xin visa ngay cơ quan mẹ mà khổ thế đấy :(

----------

mà 23/4 sn thằng NNam bao giờ ? Sinh nhật thằng NNam vào tháng 5 , gần hồi thi tốt nghiệp lớp 12 , tôi nhớ rõ thế mà , hồi ấy xôn xao hết cả lên chuyện tủ văn :D

Thế thì chắc T5 bạn ko còn ở nơi này nữa:(
Đúng rùi đi chơi đi, nhớ các bạn ghê:-s
Mà chiều đi có mà nóng chết con nhà người ta à?
Sn Dung sao nhỉ?

â u âu , lờ âu lâu hỏi lẩu :D , cháu vào 4rum lớp xem cái topic Tụ Tập đê! để bàn tình hình nhé .30/4 là hợp quá rồi .

Ờ đc đấy 23 à ............ có anh đến ăn sinh nhật chia tay chú luôn ..... đợi đấy ........he

Nhật Nam cũng vừa gọi cho mình
bảo mình ít ol nên gọi điện ^^
hehe
Thế đi nhé mọi người bạn Nam hẹn chủ nhật 23-4

Ê ! Nhật Nam vừa thông báo hôm đấy sẽ tổ chức SN Anh Cưong tiện thể tiễn NHật Nam luôn

Đồng ý, lâu ko gặp bạn Nhật Nam nhỉ nhảnh
nhà thằng Đức sắp lắp net
tao chán đời

...Ok, anh em sáng sẽ có mặt sớm, đi chơi , mua quà, rồi chiều đến nhà chú nhật nam...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên