T2 online

• Bắt đầu pain
  • Ngày bắt đầu
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
xin chao moi nguoi,lau lam em moi diem danh,moi nguoi dao nay the nao,khoe ca chu:)>-

Yếu lắm , thiếu Vitamin Đú với Vitamin Lẩu , mặt mũi cau có nhăn nhó , tinh thần sa sut lắm .:((

...Sáng qua thằng Duy gọi điên cho ta, bảo là đang thi, nhờ tao giải hộ 2 bài tích phân mở rộng, lúc bắt đầu nói thì giám thị đi qua, nó tắt máy và sau đó ko thấy gọi lại, ko biết có sao ko...:(

hic jame bond gọi bằng cụ. Công nhận hồi hộp thật, chờ tin chú Duy :D

Trốn còn ko xong lại rủ đi học cái môn ấy , chết cười mất Duy ơi là Duy .

ừ , hôm trước bác Đức nói chuyện vài câu với tôi thì bảo thế .Thế bác có học ngành gì liên quan đến công nghệ sinh học ko ? Em sẽ offer job nếu sau này em làm CEO của 1 cty công nghệ thực phẩm :D

lâu lâu hỏi thăm các bạn thế nào rùi ?
Ngọc ơi hàng về chưa cho tui xem mới ha

Hà Mỹ Ngọc đã viết:
ừ , hôm trước bác Đức nói chuyện vài câu với tôi thì bảo thế .Thế bác có học ngành gì liên quan đến công nghệ sinh học ko ? Em sẽ offer job nếu sau này em làm CEO của 1 cty công nghệ thực phẩm :D

Nhớ cất riêng chút thức ăn để thỉnh thoảng chị em ghé thăm thì vẫn có cái mà đánh chén ha :)>-

Thỉnh thoảng gì mà thỉnh thoảng , lúc nào chị em qua mà chẳng có đồ ăn :)) .Yên tâm , bà già Dung sẽ đc chân nếm thử đồ ăn , goi hoa mỹ là chuyên gia kiểm định chất lượng thực phẩm :D.

sir...lau lam ko gap xep.Duc dai ca dao nay the nao roi????anh hoc tren nong nghiep ah,xa lam....anh di bang xe bú hay xe may the,tot nhat anh di bang xe bú thoi,tien cuc ky luon;)

----------

xe bus anh oi,kho qua,no co dau em viet nham,chang hieu se bú la xe gi........hehehehehehehehehehe:))

Phạm Phương Dung đã viết:
lâu lâu hỏi thăm các bạn thế nào rùi ?
Ngọc ơi hàng về chưa cho tui xem mới ha
Hàng nào hả mày ? À cái váy với quần ngố thì về rồi , cái áo hồng thì chưa , váy trắng cũng về rồi :D , ko còn gì nữa đâu .Có gì nhắn lại tao trên YIM nhé mày .

Thắng ơi , avatar ông lúc nào cũng đẹp :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Le Manh Thang đã viết:
sir...lau lam ko gap xep.Duc dai ca dao nay the nao roi????anh hoc tren nong nghiep ah,xa lam....anh di bang xe bú hay xe may the,tot nhat anh di bang xe bú thoi,tien cuc ky luon;)

----------

xe bus anh oi,kho qua,no co dau em viet nham,chang hieu se bú la xe gi........hehehehehehehehehehe:))
avatar của mày đẹp hết chê luôn Sư ạ :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên