T2 online

• Bắt đầu pain
  • Ngày bắt đầu
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
đang muốn bàn về cái t2online.tk. Hay là anh em phong chức tước xong rồi đổi m nó tên. Căn bản bọn ở lớp biến đâu hết rồi. À àm tối CN 26/3 có ca nhạc ở 79phố Huế :D

----------

chú đượi còn hậm hực gì anh ko ;))

----------

chú đượi còn hậm hực gì anh ko. À mà đợt tới tao lấy đc cái ps2, thằng nào khoái thì đến nhà tao chơi nhá

Nào,....... Hoàng béo mua đc tên miền nào thì mua đê,...... he he,..... tao ko có tiền,.... chơi hàng free...........
À ừ,.. còn nhiều box chưa ai quản lý,..... đứa nào thích quản lý box nào cứ vô đấy bàn bạc,.... eh he he......... vẫn còn chân admin đấy,..... thích thì nhào vô,......

tao muốn 1 mình quản lý box game ! ko cho thằng Thắng béo ké đâu !!

Lê Cương đã viết:
tao muốn 1 mình quản lý box game ! ko cho thằng Thắng béo ké đâu !!
...Thằng ôn này, tao cho mày ké mà bây giờ mày lại dám bảo là cho tao ké à...[-x

ay dzà,...... còn nhiều box mà anh em,..... sao có mỗi box game mà tranh nhau thế..........
mà ko thằng nào tranh làm admin à,,.... :))

Lê Việt Thanh đã viết:
ay dzà,...... còn nhiều box mà anh em,..... sao có mỗi box game mà tranh nhau thế..........
mà ko thằng nào tranh làm admin à,,.... :))
...Mày ném luôn quả admin cho tao đi...:)>-

uhm,...... hơi kém năng suất thật,.....
nhiều box chưa có quản lý,....
mà bọn mày có ý kiến mở thêm box j thì mở đi..........
Thắng péo thì để xem quá trình tu luyện đạo đức thế nào đã rùi anh em xét cho,..... :))

Cái đứa đạo đức tốt như Thanh lại yêu cầu Thắng thế à :)) :))

Khiếp quá, lâu lâu không lên chẳng hỉu các bác đang nói chuyện gì nữa.

Hà Mỹ Ngọc đã viết:
Cái đứa đạo đức tốt như Thanh lại yêu cầu Thắng thế à :)) :))
quá tốt,......
eh he he,.......
nói cho chúng mày biết là tao là lớp phó học tập đấy,...... ;;) :)) b-) (-> bùng học hình như hơi nhiều,.... nhưng vẫn là thuộc loại ít nhất trong đống con trai,.... mới bùng có 20% số tiết thui mà,... :D

Khiếp mới chỉ có 20% thôi, chả bù cho bên này, nghỉ 3 buổi không được thi, đã thế cô còn nhắn tin cho mới đau chứ

hehehehe !!
chán quá! nói chuyện ko có chủ đề !
nói chuyện gì đê !
VD: sắp tới đi đâu ! có sinh nhật đứa nào ko??

hôm nay đi chơi bên RC sướng vãi. :D Thằng nào thích đi bao giờ tao rủ

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên