T2 online

• Bắt đầu pain
  • Ngày bắt đầu
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Nguyễn Thanh Bình đã viết:
Toàn mấy thằng ăn tục nói phét , ba lăng nhăng , :)) . He he he .

To NTA : cái thằng to mồm nhất , 3 câu thì 3 câu tục tĩu . Hư hỏng rồi . Anh cũng ko thèm chấp chú đâu . Cho tiễn !

To LKT : cái avatar của chú trông còn ngu hơn ấy . ha ha . Chú Thắng này cũng chả khác gì chú TAnh kia . Yếu lý , rồi đâm ra hỗn xằng . ANh ko chấp .

To Thanh , Hải Hoàng : SỢ ấy à , lý do gì để mà sợ ? Các chú mới là người nên sợ chứ , hê hê , còn em thì chả thấy gì đáng sợ cả , chỉ thấy đáng buồn cười thôi . Ấm ức tột độ à , với em thì thường lắm . Toàn lũ cãi cùn . Hồ . Máu liều ... nghe như xã hội đen ấy ạ :)) ... nực cười .

Mày đeo' đủ trình vào đây cãi lí đâu con chó
Làm gì mà nhục như con dog, cả làng nó đuổi còn đeo' cút
Người đeo' đâu mà trơ vl
Mày đang làm ô nhục những cái trường mày đã học đấy con ạ
Tao đeo' hiểu 12 năm ngồi ghế nhà trường mày học được cái kẹc gì mà nói ngu như thế
Mày đeo' phải đưa mod vào đây mà dọa đâu con ạ
Nói thế càng thể hiện độ ngu của mày ra đấy
Bọn tao nói thế mà mày đeo' cút thì tao bùn cười đấy con chó ạ

con chó Nguyễn Thanh Bình đã viết:
To NTA : cái thằng to mồm nhất
Là thằng đàn ông phải ăn to nói lớn, đeo' ai đàn bà đi hóng hớt chuyện người khác như mày :)

Chỉnh sửa lần cuối:
Toàn mấy thằng ăn tục nói phét , ba lăng nhăng , :)) . He he he .

To NTA : cái thằng to mồm nhất , 3 câu thì 3 câu tục tĩu . Hư hỏng rồi . Anh cũng ko thèm chấp chú đâu . Cho tiễn !

To LKT : cái avatar của chú trông còn ngu hơn ấy . ha ha . Chú Thắng này cũng chả khác gì chú TAnh kia . Yếu lý , rồi đâm ra hỗn xằng . ANh ko chấp .

To Thanh , Hải Hoàng : SỢ ấy à , lý do gì để mà sợ ? Các chú mới là người nên sợ chứ , hê hê , còn em thì chả thấy gì đáng sợ cả , chỉ thấy đáng buồn cười thôi . Ấm ức tột độ à , với em thì thường lắm . Toàn lũ cãi cùn . Hồ . Máu liều ... nghe như xã hội đen ấy ạ :)) ... nực cười .
Mâu thuẫn quá đấy : bài trước đ/c post lù lù là "sợ quá" rồi mà , với cả lúc thì xưng anh lúc thì xưng em! Bình tĩnh bình tĩnh ! Ăn uống đầy đủ , uống cốc nước cho mát ruột tỉnh táo đầu óc rồi reply tiếp nhé , đừng để cả giận mất khôn.
Ko chấp sao còn reply 2 bài liên tiếp làm gì ?
Thường lắm mà sao post 1 cách bực tức thế :)) :)) :))
Hỗn xằng : đ/c là ai mà người bằng tuổi nói thế lại coi là hỗn ?
Đón chào vào topic T2 .=D>

lâu lâu không vô đây, hihi tình hình lớp mình như thế nào rồi...đọc mà chả hỉu chi cả...thấy nhơ nhớ lớp mình...những buổi đi ăn.....

Đọc đến đoạn Dung bảo nhớ lớp , sống mũi cay cay , đọc tiếp đến nhớ những buổi đi ăn , tự nhiên thấy phũ phàng ....:))

raper xin có vài câu chửi :
(xin lỗi vì đã nói bậy )

hey yo !! come on !!come on !
đ c m thằng N Thanh Bình !
mày mà còn nói linh tinh !
anh em tao sẽ cho mày vỡ bọc T*in*h !
khi đó mày ko còn khả năng làm Tình !
và cái " bình " của mày sẽ thành vô dụng ...
....khi đứng trước lũ con gái !!
lúc đó mày sẽ thành thằng ái !!
một thằng pê đê chỉ biết ngồi đ*ái !!
hêhê thằng bình ái !!
nói lắm như con gái !!
gặp anh em T2 vãi đái ra quần !
mày mà dám sánh với anh em T2 ừ !
cống rãnh mà đòi sóng sánh với đại dương !
ngõ ngách mà dám thành mặt đường !
tạm thời thế đã ! fu ck u !

Chỉnh sửa lần cuối:
hôm nào Hoàng bíu đưa cho tao cái phần mềm ghép nhạc và tách nhạc để tao sáng tác tiếp và ghép nhạc làm thành album !!

...Đíu hiểu nhạc kiểu gì nữa, hay là mày thu âm vào mp3 rồi ném lên xem lào...

...Ốm thiệt hả anh, chiều nay có ra trường chơi không... hay là lúc về dính mưa nên ốm...

Dạ hội nên ốm lại hả mày ?
Ôi cái máy đáng thương , có load gì đâu mà giờ đây lại vị dính chấu thế này .:((

...em ra trường...bán hàng vãi lúa....về dính mưa ~~> tẽo....

:)) ...... Đọc bài mấy cu T2 nhắng vãi lìn ... he he he ..... Pó tay lun , đúng là sức đề kháng của T2 dữ dỗi vãi cả lúa . Tao chọc có mấy câu mà , thằng nào thằng nấy hăng hết cả tiết vịt lên . :)) Nhộn vãi ....... lâu lâu thấy topic nhạt quá , tao nghịch tí cho nó có không khí , anh em thông cảm :)) .... dcm ........ Thế là cũng câu tí bài :)) ......... he he he .!.

Bình boong 9C Nguyễn Trường Tộ hả? Nghe ĐặngTuấn Anh quảng cáo T2 hoành tráng nên bon chen chứ gì.

Ày già , có mỗi anh Khánh trắng là hiểu em . hi hi . các đồng chí T2 , đừng cú em , em thử tí thôi , anh em giảng hòa nhé . :D

Tau biết thằng Hoàng heo định nói j roài,.... :))

Khổ thân mày quá Thanh ơi :(( . Hỏi thằng AT hay Thắng béo , Hoàng béo coi.

he he,..... chẳng qua tau nhiều việc quá..... ke ke,....
Mà thằng Đặc đăng kí rùi ^^

Dạ hội gì đấy hả bà ?
Đặc à ? Vào nhầm nick à ? Bà cũng ko rõ , thấy thằng AT bảo chủ nhật BK có dạ hội .Chắc 26/3

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên