T2 online

• Bắt đầu pain
  • Ngày bắt đầu
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bác Thanh này , có vẻ to mồm quá nhỉ . Mà lang thang cơ nhỡ ấy à , phọt phẹt . ha ha ha . Tôi có nhà có cửa đàng hoàng , hờ , post bài cho đỡ ngứa tay , nghe T2 nổi danh đã lâu , nghe phong phanh T2 lắm đầu gấu lắm , con gái ghê ko kém con trai .

To Mỹ Ngọc : Đúng là những bài đấy , post như thế là đúng rồi , còn ở đây , ngày này qua ngày khác , nối tiếp nhau , toàn câu bài , chửi tục . Các bác ko biết chán là gì à ? Chắc là ko ngộ đc . Tôi thông cảm lắm . hà hà

Nguyễn Thanh Bình đã viết:
Tưởng thế nào , nhìn ở ngoài thấy số bài trên 8000 , nhìn mà sợ xanh mặt . Nghĩ bài chắc chất lắm , ai ngờ toàn 1 2 dòng buôn dưa chuột , lại còn nói tục tràn lan ! Bó tay , Mod ơi lock cái topic này đi , để rác Hao . Buồn thay

đ*t con mẹ thằng chó này câu bài ngang nhiên vl
post mấy dòng ngớ ngẩn vật vã
đeo' hiểu nó ăn gì mà nói năng ngu kinh
khổ thân bố mẹ nó đẻ ra 1 thằng thần kinh

Chỉnh sửa lần cuối:
ờ ! đẹt mẹ thằng chó kia ! ở đâu ra vào topic lớp ông nói năng nhăng cuội ! cút con mẹ mày đi ko ! ko ông đánh bỏ mẹ mày bây h !!!

Bác Thanh này , có vẻ to mồm quá nhỉ . Mà lang thang cơ nhỡ ấy à , phọt phẹt . ha ha ha . Tôi có nhà có cửa đàng hoàng , hờ , post bài cho đỡ ngứa tay , nghe T2 nổi danh đã lâu , nghe phong phanh T2 lắm đầu gấu lắm , con gái ghê ko kém con trai .

To Mỹ Ngọc : Đúng là những bài đấy , post như thế là đúng rồi , còn ở đây , ngày này qua ngày khác , nối tiếp nhau , toàn câu bài , chửi tục . Các bác ko biết chán là gì à ? Chắc là ko ngộ đc . Tôi thông cảm lắm . hà hà
Đề nghị ko câu bài trong topic này nữa . Tôi ko có thời gian cãi nhau đâu .

Oai chú Bình vào làm topic lại có dịp xôm :D. hehe mọi người cãi nhau tiếp đê em đứng ngoài cố vũ cái. Bao h cãi chán rồi thì bảo em em vào lí lẽ cho tịt hội :)) Mà các bạn T2 cãi nhau ko nên chửi bậy, nói gì nghe có lí cái đê :D

Bạn này có chút khó hiểu sự tình thì để tớ nói cho mà tỏ nhé . Tớ lấy đơn giản 1 ví dụ như thế này : ấy post 8 bài , tớ đếm được 4 bài là spam , như vậy là 1/2 rồi ? Ấy chưa thấy chán cũng phải lẽ thôi . Ấy cứ thử tượng tượng topic này , 8 500 bài mà 1/2 là câu bài , như tần suất của ấy , thì sẽ là 4 250 bài là spam , mà topic lớp tớ thì độ spam ít hơn nhiều so với ấy . Nên ấy đừng có nói nhiều nhé , ấy chẳng có quyền gì ở đây mà yêu cầu mod làm gì cả , vì cả mod Giao cũng để cho bọn tớ post với cung cách này đấy .
Nếu ấy yêu cầu có chất lượng hơn ? Thế ấy yêu cầu 1 topic của những người 19 tuổi trẻ trung yêu đời suốt ngày vào đây làm văn làm thơ , hay post những bài dài ngoằng à ? Ai có đủ kiên nhẫn để đọc hết ? Host có đủ để chứa 8 500 bài post mà mỗi bài dài 30 kb ko ? Ấy có biết tính ko ?
Thôi , nói dài quá , ko biết ấy có hiểu nổi ko nữa . Nhưng mà nhìn đây là thấy ngày , những người đang cãi nhau với ấy đều có điểm chất lượng đều cao hơn ấy .Thế nhé !
@Lớp mình ,có đứa nào thích bài trong film Ban Mai Xanh ko ? , tôi up lên host thằng Thanh ?

oài, gái ngoại thương đấy các đồng chí, nhậu đê :)) Bà Ngọc cũng lí lẽ phết nhờ. À mà có 2-3 chỗ chú Bình có thể phản bác lại, tiếp tục đê... Bên Fnet thỉnh thoảng cũng cãi nhau, tranh luận, nói chung cái này tăng khả năng logic+ sử dụng ngôn từ ==> phát triển trí não lắm :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Ừ , bạn Bình cứ post bài reply đi nhé . Dạo này bọn tớ bận quá , chẳng có ai làm topic sôi nổi và tăng lượng bài đột biến thế này cả . Oéo cờm oéo cờm !

....mịa...chú bình dân đâu nhẩy vào đây post linh tinh...chú vào câu bài thì thoải mái nhá....kể cả không có nội dung...nhưng mà đừng có nói linh tinh topic lớp anh....không đến lượt chú nói ở đây đâu nha....đừng đụng đến cái gì người khác trân trọng....

Nguyễn Hải Hoàng đã viết:
oài, gái ngoại thương đấy các đồng chí, nhậu đê :)) Bà Ngọc cũng lí lẽ phết nhờ. À mà có 2-3 chỗ chú Bình có thể phản bác lại, tiếp tục đê... Bên Fnet thỉnh thoảng cũng cãi nhau, tranh luận, nói chung cái này tăng khả năng logic+ sử dụng ngôn từ ==> phát triển trí não lắm :D
Mày nói đến chuyện cãi nhau làm tao mới nhớ đến mấy ngỗng đực khối bọn tao . 1 hôm ngồi nghe lỏm , tưởng các anh nói gì to tát lắm , thì thấy 1 thằng chỉ vào mặt thằng kia , mình hí hửng sắp được xem đánh nhau đến nơi thì thằng ABC ấy nói " Nhà tớ ấy à ! Nhà tớ có 4 anh chị em " .Nghe tí xỉu , ko hiểu có liên quan gì giữa hành động chỉ tay vào mặt và hành động khoe nhà có 4 anh chị em .
Một hôm khác học thể dục , ngồi ngay cạnh mấy anh khác . Tưởng mấy anh nói gì bình thường để mình còn hóng , thì các bạn đột nhiên nói đến 1 chủ đề mang tầm vi mô vĩ mô gì ấy , vĩ đại nhém : " Xã hội này ,các ông nghĩ xem , sẽ ra sao nếu ko phải là xã hội xã hội chủ nghĩa " . Đoạn này thì váng vất mấy giây vì choáng bởi đầu óc uyên bác của các bạn .

Hà Mỹ Ngọc đã viết:
Bạn này có chút khó hiểu sự tình thì để tớ nói cho mà tỏ nhé . Tớ lấy đơn giản 1 ví dụ như thế này : ấy post 8 bài , tớ đếm được 4 bài là spam , như vậy là 1/2 rồi ? Ấy chưa thấy chán cũng phải lẽ thôi . Ấy cứ thử tượng tượng topic này , 8 500 bài mà 1/2 là câu bài , như tần suất của ấy , thì sẽ là 4 250 bài là spam , mà topic lớp tớ thì độ spam ít hơn nhiều so với ấy . Nên ấy đừng có nói nhiều nhé , ấy chẳng có quyền gì ở đây mà yêu cầu mod làm gì cả , vì cả mod Giao cũng để cho bọn tớ post với cung cách này đấy .
Nếu ấy yêu cầu có chất lượng hơn ? Thế ấy yêu cầu 1 topic của những người 19 tuổi trẻ trung yêu đời suốt ngày vào đây làm văn làm thơ , hay post những bài dài ngoằng à ? Ai có đủ kiên nhẫn để đọc hết ? Host có đủ để chứa 8 500 bài post mà mỗi bài dài 30 kb ko ? Ấy có biết tính ko ?
Thôi , nói dài quá , ko biết ấy có hiểu nổi ko nữa . Nhưng mà nhìn đây là thấy ngày , những người đang cãi nhau với ấy đều có điểm chất lượng đều cao hơn ấy .Thế nhé !
@Lớp mình ,có đứa nào thích bài trong film Ban Mai Xanh ko ? , tôi up lên host thằng Thanh ?
Tôi cũng có định làm gì căng thẳng đâu . Thấy sự tình ngay trc mắt , thì nói thôi . Mà thực ra nếu đã nói là tâm huyết , về cá nhân tôi , ko có gì để bàn - vì tôi có học Ams đâu , nên cũng ko quan trọng điểm số hay là chất lượng bài viết như bác liệt kê . Còn các bác là dân Ams , đã là nhà mình thì nên biết chăm chút và tôn trọng nó 1 tí , để khách nhìn vào rồi chê bai thì ko hay cho lắm :D ! Tôi cũng chỉ góp ý chung thôi , mà chắc là các mod ở đây chán rồi nên ko thèm nói . Đâm ra các bác tưởng mình hay . he .
Tôi cũng chả khoái lê thê , tại các bác lê thê thôi , hung hăng bọ ngựa quá . Chưa gì đã chửi ỏm tỏi ! Sợ , hô hô

Đầu tháng 4 này có đứa nào bận ko ? Cả lũ tụ tập làm 1 bữa lẩu đi .Thế mà đã chuẩn bị tháng 4 rồi , chuẩn bị nghỉ hè đến nơi rồi . Có gì bàn xem hè này có dự định đi đâu ko . Thấy lớp Trung định đi biển , thèm quá !!!!
Hình như vụ họp Đảng hôm nay tan tành rồi thì phải :)) ,để xem mai chủ nhật có ai đến nhà thằng Hoàng béo ko nhé .

Tôi cũng có định làm gì căng thẳng đâu . Thấy sự tình ngay trc mắt , thì nói thôi . Mà thực ra nếu đã nói là tâm huyết , về cá nhân tôi , ko có gì để bàn - vì tôi có học Ams đâu , nên cũng ko quan trọng điểm số hay là chất lượng bài viết như bác liệt kê . Còn các bác là dân Ams , đã là nhà mình thì nên biết chăm chút và tôn trọng nó 1 tí , để khách nhìn vào rồi chê bai thì ko hay cho lắm :D ! Tôi cũng chỉ góp ý chung thôi , mà chắc là các mod ở đây chán rồi nên ko thèm nói . Đâm ra các bác tưởng mình hay . he .
Tôi cũng chả khoái lê thê , tại các bác lê thê thôi , hung hăng bọ ngựa quá . Chưa gì đã chửi ỏm tỏi ! Sợ , hô hô

Đây là topic riêng của lớp tao đeo' fải là nơi công cộng mà mày bảo mày là khách với chả khứa nhìn vào.
Mà mày nói mày sợ thì cút cụ mày đi con chó ạ, ở lại sủa làm fiền người khác lắm nha cưng :smoking:
Hóng hớt như đàn bà í con chó, chuyện lớp tao mày quan tâm làm đeo' gì
Topic lớp tao đeo' cần những thằng ngu như mày góp ý.

To bà:
Hình như vụ họp Đảng hôm nay tan tành rồi thì phải

Chuẩn bị xong hết rồi bà ạ :))

Chỉnh sửa lần cuối:
ờ thì biết lòng tốt của ông . nhưng mà tự dưng vào nói lung tung ! thích gây sự à !!

...Điệt mịa cái thằng ranh con, phát ngôn ngớ ngẩn vớ vẩn vl
Trẻ con đừng có hóng hớt chuyện người lớn nha cu, hư lắm...
Học hành không lo chỉ lo chọc ngoáy ngu
Về mà lo cho cái trường cũ của mày í cu ạ...

----------

Phải mát mẻ tươi tắn như cái avatar của tớ đây này , mới có người yêu chứ
...cái avartar ngu của nó hình như có sẵn ở phần chọn avartar hay sao í nhỉ, trông ngu vật :)) ...

Chỉnh sửa lần cuối:
Toàn mấy thằng ăn tục nói phét , ba lăng nhăng , :)) . He he he .

To NTA : cái thằng to mồm nhất , 3 câu thì 3 câu tục tĩu . Hư hỏng rồi . Anh cũng ko thèm chấp chú đâu . Cho tiễn !

To LKT : cái avatar của chú trông còn ngu hơn ấy . ha ha . Chú Thắng này cũng chả khác gì chú TAnh kia . Yếu lý , rồi đâm ra hỗn xằng . ANh ko chấp .

To Thanh , Hải Hoàng : SỢ ấy à , lý do gì để mà sợ ? Các chú mới là người nên sợ chứ , hê hê , còn em thì chả thấy gì đáng sợ cả , chỉ thấy đáng buồn cười thôi . Ấm ức tột độ à , với em thì thường lắm . Toàn lũ cãi cùn . Hồ . Máu liều ... nghe như xã hội đen ấy ạ :)) ... nực cười .

Càng ngày càng thấy ý kiến mình là đúng . Delete topic này đi mod ơi . Tốn diễn tích , 1 bãi sình giữa 1 quảng trường !

Xin lỗi chú Bình, bạn anh nó post bài nên mới thế chứ bao h các chú chán cãi nhau rồi thì anh mới vào góp ý vãi câu :D Các chú tiếp tục nhá

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên