T2 online

• Bắt đầu pain
  • Ngày bắt đầu
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
....qua rồi bà ơi...19/3 cơ....vui lém....lớp tôi bán gian hàng...tuy ko lỡi nhưng rất vui...

Vui gớm,.... dm,.. 26/3 trường tau cũng hội trại,.... mk,. phải làm xung kích,.... có lẽ tau trốn,. eh he he ^^

----------

Dm,.. nhìn cái điểm chất lượng tận 13 trông cũng hay hay,... mỗi tội vẫn còn cái chữ cảnh cáo 50% to đùng,.. nhìn ức chế quá,......

26/3 là ngày gì hả chúng may ???? mị .... đíu hiểu ... dạ hội gì mà lắm thế

26/3 là ngày đoàn đội j j đó,..... he he,....
hình như mình kết nạp đoàn vào ngày này,... :D
Bây giờ nó là ngày tổ chức vui chơi cho sinh viên của liên chi đoàn các trường,....

ơ ! hoá ra thằng Đặng à !
sao từ khi có người yêu quên anh em à !?

nó có người yêu rồi à ;)) bao giờ đem khoe anh em đê. tao chán quá mày ạ, mãi vẫn chưa có bạn nào :"> :D . À mà sao thấy bọn bạn nó rủ 26/3 sang Ngoại giao xem miss với lại hát hò gì đấy.
@ Thanh: hehe tao khoái làm admin lắm nhưng trót nhận cái mod bên kia nên để thằng Đặc với thằng nào nữa đảm nhận đi mày. 2 admin cho nó xôm :D

----------

Ặc tao Hoàng béo đây, thằng Tanh nó ko out nick ra khỏi máy tao :D

Uầy Đặc có ny rồi à ? ô hô hô ( chít , vô duyên quá !) , hé hé hé , chuyện hay thế :)) Chúng mày đào đâu được củ dưa bở này đấy cho tao đào với !

Đâu , em ấy thì tau bít , nhưng tau hỏi rồi , ko đến nỗi đâu . Tao là bà của Đặc mà ,c ó gì phải dẫn cháu dâu đến gặp bà đầu tiên nhỉ Đặc nhỉ ? Iu ghê , ko khéo độp 1 cái mình có cháu bế :)) :)) :))

Có phải nó trong bức ảnh này ko :D

Thằng Đặc còn vào tận đây khen ^^
Đặc đã viết:
Xinh that day ......... x

Em nó tên chi????? :D ,......... có phải là lại thầm yêu trộm nhớ ko,... hay đã có sự ấy ấy của cả 2 bên,.........

Các bạn lớp văn , bạn nào mặt cũng trọn trịa phúc hậu dễ thương ghế , hehe.

:)) ..... pó ***** tay lun ......... he he he he ! :)) ...... đúng là T2 ...... nhắng đíu chịu ....

Dạo này lớp mình ko tổ chức đi đâu nhỉ ........ hèm .......... rảnh rỗi quá :))

hehehe ! ! đùa tí mà mọi người đã hot hết cả lên rùi !:)) :)) !MK !! xin lỗi mày nhá Đặng!

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên