T2 online

• Bắt đầu pain
  • Ngày bắt đầu
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
...Quyết định thế nhá chúng mày, sáng chủ nhật tụ tập ở nhà Hoàng béo hoặc ở AMS rồi té đi chơi, tôi thứ 7 đề nghị ol để bàn...:)

à thông báo cho bọn mày biết là tối CN có tổ chức gặp mặt giao lưu các em thi duyên dáng Ngoại thương
"Hãy đến với chương trình offline tháng 03 - 2006 do đội FOT tổ chức để được cùng "Giao lưu, gặp gỡ 10 thí sinh của vòng chung kết Duyên Dáng Ngoại Thương - Beauty & Charm 2006".

Thời gian: 19h ngày 19-03-2006
Địa điểm: Cafe Intello Book - 59 Văn Miếu"
http://f-network.net/Forum/F-network-forum-topic-5197.html

Giao lưu cái kẹc
Chúng nó toàn có bồ làm vệ sĩ roài
Ko đến lượt anh em mình đâu mà đến hoho
Thế tình hình là tụ tập CN này nhé
Mọi người cứ báo tin cho nhau đi nhé

...kệ mẹ chúng nó, liên quan đ*o gì đến mình...he he , điểm chất lượng của tao 15 rồi :D...

Chỉnh sửa lần cuối:
tao 18 rồi ! he he he ! pipi chỉ sách dép cho tao !!

Đồng báo chú ý:
sau khi nhận đc ý kiến phải hồi về chất lượng topic , tôi quyết định mở chiến dịch thay máu T2 online , mong các bạn nhiệt tình tham gia bàng cách là hãy pót bài thật chất lượng, theo chủ đề

Chỉnh sửa lần cuối:
Lê Cương đã viết:
tao 18 rồi ! he he he ! pipi chỉ sách dép cho tao !! <~~ thiên vị, không chấp [-( .
Đồng báo chú ý:
sau khi nhận đc ý kiến phải hồi về chất lượng topic , tôi quyết định mở chiến dịch thay máu T2 online , mong các bạn nhiệt tình tham gia bàng cách là hãy pót bài thật chất lượng, theo chủ đề
...Nhưng mà chủ đề gì hả mày...t2online là chủ đề giề????...

Chỉnh sửa lần cuối:
Tap bình chọn trang 424 là trang mà bọn lớp mình chửi bậy nhiều nhất topic này . Chúng mày kiềm chế đê , có 4rum rồi có gì bức xúc cứ vào mà xả .

này này,.... forum T2 ko phải là nơi kiểu đấy nhá,...... có j bức xúc cứ HAO mà thả,.....

...Kệ mẹ, ai muốn đi thì sáng đến nhà Hoàng bíu (xin thằng Hoàng chưa đấy) , rồi ăn uống đi chơi...Hiện đã có 8 nhân đăng kí đi :D...

Tưởng thế nào , nhìn ở ngoài thấy số bài trên 8000 , nhìn mà sợ xanh mặt . Nghĩ bài chắc chất lắm , ai ngờ toàn 1 2 dòng buôn dưa chuột , lại còn nói tục tràn lan ! Bó tay , Mod ơi lock cái topic này đi , để rác Hao . Buồn thay

Chỉnh sửa lần cuối:
Cảm ơn Bảo , ông nói hộ điều này cho toàn bộ lớp T2 rồi đấy .
1 người bên trường khác , chẳng quen ai trong lớp này xông vô topic lớp rồi bình phẩm mới chính là rác của HAO . Còn chuyện lớp tôi post trên topic lớp tôi trên HAO thế nào là chuyện của chúng tôi , từng mảnh đối thoại nhỏ tưởng như vô nghĩa đó cũng liên kết được lúc chúng tôi khi ko còn học trong trường nữa .
Ở đời bon chen ít thôi . Hay là lớp bạn ko có topic trong 4rum KL nên mò sang đây gato ? Đáng thương thay !!!!

Tôi thì thấy cái topic như thế này mới làm nhạt forum đấy , đọc chả đâu vào với đâu , hê . Mà ấy làm gì mà nóng thế , góp ý lành mạnh mà , con gái lớp này có vẻ cũng dữ dằn . Sợ quá

Nguyễn Thanh Bình đã viết:
Tưởng thế nào , nhìn ở ngoài thấy số bài trên 8000 , nhìn mà sợ xanh mặt . Nghĩ bài chắc chất lắm , ai ngờ toàn 1 2 dòng buôn dưa chuột , lại còn nói tục tràn lan ! Bó tay , Mod ơi lock cái topic này đi , để rác Hao . Buồn thay
này này, chị bít mày là ai rùi đấy nhé.Đừng vào đây post linh tinh.Ko đc gây sự vớ vỉn.

Phải mát mẻ tươi tắn như cái avatar của tớ đây này , mới có người yêu chứ

Vũ Hồng Nhung đã viết:
này này, chị bít mày là ai rùi đấy nhé.Đừng vào đây post linh tinh.Ko đc gây sự vớ vỉn.

Ai đấy . Xin lỗi tớ ko biết ấy .

Kim Liên quái gì , tôi nhớ hình như nick này là của 1 đứa tên là Nguyễn Thanh Bình , học sau mình 1 khóa hay sao ấy , đã từng post chọc ngoáy gì đó trong topic về Yearbook 0205 . Nghe phong thanh thì chủ nick đó là chị Nhung nhà ta hoặc là em chị Nhung nhà ta :D . Nhưng là ai thì cũng phải quát 1 tiếng cho biết điều đi .
Biết thì thưa thốt , ko biết thì dựa cột mà nghe , cứ đứng le te người ta đập cho tòe mỏ . Kim ngữ đã có câu đó ,cứ thế mà làm đi !

Nguyễn Thanh Bình đã viết:
Tôi thì thấy cái topic như thế này mới làm nhạt forum đấy , đọc chả đâu vào với đâu , hê . Mà ấy làm gì mà nóng thế , góp ý lành mạnh mà , con gái lớp này có vẻ cũng dữ dằn . Sợ quá
Đừng có ngụy biện , thử để ý những bài đ/c post trong box âm nhạc đi xem nó nhạt đậm ra sao:
Topic "Đỉnh cao của nghệ thuật ":
khủng khiếp ! zlap zlap clap clap
Topic "Nhìn ..chỉ biết thèm thôi ":
Trời , nguyên đai nguyên kiện , đẹp lòi kèn .
Topic "Avril , 1 đứa con của làng rock "
Ko có gì để bàn luận , xem cho biết thôi .
Mới có 8 bài post trong sự nghiệp thôi mà các bài post của đồng chí cũng chất lượng phết !Mỗi bài 1 dòng hoặc 1 dòng rưỡi chứ chẳng thèm 1 2 câu dưa chuột như bọn tôi post trong topic t2online.

Sau 1 hồi , rút ra là đồng chí này đi lang thang các topic rồi vào đây khích bác để câu bài . Hết!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên