T2 online

• Bắt đầu pain
  • Ngày bắt đầu
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
...Xin lỗi các chị em nhé, mạng nhà em 2 hôm bị đơ, không vào được :((, dù muộn vẫn hơn không, nhân ngày 8-3 (hôm nay mồng 9 :D) em chúc các chị ngày càng mạnh khoẻ,tươi trẻ , hạnh phúc...:)

Chị em tạm chấp nhận , coi như bạn Kim Thắng đang chúc đúng ngày 8/3 ở 1 nước nào đó :)) :))

Tình là rất tình hình là lâu lắm rồi anh em chưa họp mặt
Đề nghị kiếm 1 cái sinh nhật gần nhất lấy cớ cho anh em tụ tập :mrgreen:

Định đú sinh nhật thằng AT nhưng thằng này nhất định ko chịu .Chắc định xé lẻ đi 2 anh chị cho tình cảm .Ông nhớ đấy , bạn bè thù ông làm mất bữa tụ tập.

Con mẹ thằng AT
mày cẩn thận nhá
Bố lao vào fá đám bây giờ
Còn 5 ngày nữa cho thằng AT sửa lỗi lầm
Cố gắng tổ chức đi
Cho anh em gặp nhau
Ko fải đến tháng 4 mới có vài cái sinh nhật nữa

Chỉnh sửa lần cuối:
Hà Mỹ Ngọc đã viết:
Quạt nguồn thì rẻ thối , tao bảo mày cứ mua béng 1 cái mới ,Tàu cũng tốt chán, bảo hành bảo hiếc làm gì , tốn thời gian và xăng xe đi lại . Tiện mua luôn con hút bụi lấy điện qua cổng USB , thỉnh thoảng hút hút vài phát cho yên tâm .
Quạt nguồn là quạt trong nguồn !!
ko bán lẻ, nó chỉ bán quạt chip hay fan for case thôi !
đang tiết kiệm mua con nguồn coolmaster !

hehe cho bạn bon chen kiểu Tôn Ngộ Không cái

Chỉnh sửa lần cuối:
Trông mày bựa quá em ơi ,tao lại cho mày ngồi lên gói mắm tôm như hôm ăn thịt chó giải đen bây giờ,mà giải đen gì đâu,mk toàn thấy đen thêm.....

----------

Quạt nguồn làm gì ,lúc nào nóng quá thì cho 1 chai Lavie "1 phần tất yếu của cuộc sống vào" là tốt ngay ấy mà ,yên chí hỏng anh mua cho con khác.

Thằng này sướng thế , suốt ngày thấy ăn uống nhậu nhẹt , chẳng bù với tao và thằng AT vừa cúm vừa sưng họng , thằng Nhọt thì sốt siêu vi trùng .Nhắc đến là thấy cay cay sống mũi . Chán quá , cả năm thì ko ốm , đúng hôm qua đi thi :((

...oạch, sao anh em khác nhau xa vậy????...có mỗi quả kính cận là giống :))...

Chỉnh sửa lần cuối:
đấy là đá trực diện tung mồm, đá xoáy cái nỗi giề :))

Đúng đúng , thằng Hoàng cứ gọi là ,cái gì nhể , nhạy cảm .
Hề hề , xin lỗi mày , tao cũng ko có ý nói gì em mày , vì trông em ấy còn tử tế hơn tao chán vạn .Nhưng phải cái câu "méo mó nó có ông ko" nghe nó có vần quá nên post tạm :)) :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên