T2 online

• Bắt đầu pain
  • Ngày bắt đầu
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Oài, đấy , kinh nghiệm đấy nhé , ko vào link gửi mass quá YIM , dễ có trojan, worm...Túm lại là ko mở mấy trang web lạ , flash fliec ra hàng net xem :D

Ha ha,..... làm như vậy có mà hết hơi,..... cứ cài đặt đủ mọi loại công cụ phòng chống như Norton Antivirus,... mấy chương trình antispyware như adware, spybot,.....hay Microsoft antipspy (nay là defender :D ),... firewall mạnh như Zone Alarm hay Outport Firewall,....... ặc,.... nhiều quá,...:p

Hình như ko mày ạ .Tôi nghiệp thằng bé , ăn sinh nhật 1 mình rồi !

hic, máy tao cũng vừa mới chết xong !!
vừa cài lại win , nhưng máy vẫn có hiện tượng tắt bụp 1 phát rồi khởi động lại ! qua nghiên cứu thì do quạt nguồn yếu !!! thế là em đành vác cái quạt cây ra thổi ! tuy hơi lạnh nhưng chạy đc là tốt rồi !!:D mấy hôm nữa đêm đi bảo hành !!!

hahahaa ! vừa phá đảo thêm trò nữa Prince of persia 3! sướng quá !! thế là mình đã phá đảo đc 4 trò rồi !!
tiếp tục cầy trò khác !!!

----------

tình hình là tao sắp đc lên chức phó chủ tịch sinh viên của viện Đại học Mở,

----------

Chỉnh sửa lần cuối:
Thế ah,.... tốt,....:D
Còn tao lên chức ... lớp phó học tập mới khốn,...........

Lê Cương đã viết:
hic, máy tao cũng vừa mới chết xong !!
vừa cài lại win , nhưng máy vẫn có hiện tượng tắt bụp 1 phát rồi khởi động lại ! qua nghiên cứu thì do quạt nguồn yếu !!! thế là em đành vác cái quạt cây ra thổi ! tuy hơi lạnh nhưng chạy đc là tốt rồi !!:D mấy hôm nữa đêm đi bảo hành !!!
...Lần trước đã bảo là do quạt lởm mà ko nghe...

Lê Cương đã viết:
hahahaa ! vừa phá đảo thêm trò nữa Prince of persia 3! sướng quá !! thế là mình đã phá đảo đc 4 trò rồi !!
tiếp tục cầy trò khác !!!

----------

----------
...Vậy là phải khao rồi :D...

nhưng mà là quạt nguồn cơ, quạt chip vẫn bon 2500 vòng / phút thì phải

Quạt nguồn thì rẻ thối , tao bảo mày cứ mua béng 1 cái mới ,Tàu cũng tốt chán, bảo hành bảo hiếc làm gì , tốn thời gian và xăng xe đi lại . Tiện mua luôn con hút bụi lấy điện qua cổng USB , thỉnh thoảng hút hút vài phát cho yên tâm .

....đừng bao giờ coi thường bộ nguồn của máy tính....một bộ nguồn xịn làm cho máy tính chạy một cách ổn định...trong khi đó 1 bộ nguồn lởm có thể làm rất nhiều thứ có hại cho cục cưng của ta: treo máy, tắt máy, khởi động lại, các bộ phận của cục cưng chết đột ngột hoặc làm việc ko tròn nhiệm vụ (vd: card màn hình thể hiện hình ảnh nhập nhoằng, loang lổ)....và còn rất nhiều lỗi quái gở khác mà người ta ít khi cho là tại nguồn....

Cái nguồn nó rất chi là bựa nhá,tổ sư chỉ vì nó mà bố tốn mất bao thời gian cài win lại còn cài lại mấy cái trò trên win nữa,*** bựa vãi lì,mk!

Oài , máy em chạy vẫn ngon lành lắm các bác ạ , mua đc 5 tháng rồi :D .
bác Đức : bác Đức đăng kí chưa , em chúc bác may mắn năm nay nhé .Em té đây , em cũng sắp thi rồi , lo quá bác ạ , hơn cả hồi ĐH nữa .Các bác , bác nào rỗi thì cầu cho em đi thi thứ 6 này điểm cao , em cảm ơn nhìu nhìu .
Thân ái và quyết thắng !

Amen,..... lạy chúa,..... cầu trời........
-> đấy,... tau cầu cho mày đấy,.....
Chắc ăn may mua đc con ngon thoai,......... cũng như kiểu cái USB của tao,...... :))

...Chán ơi là chán, HAO với hiếc gì lởm ơi là lởm, toàn busy, cảm giác ban quản lí chán nản nên để HAO trôi nổi, càng ngày càng giẻ rách hơn...

Tao cũng thấy giống mày thắng ạ,mk,cả mấy ngày j mà chẳng vào được trang mie nào
Nhân tiện đây:hehehehe T2 cũng toàn lũ giẻ rách chứ hơn jề(chửi nhau cho xôm,bọn L2 nó biến hết roài,nên chả biết vào chỗ nào trong này nữa)

Này,..... diễn đàn ko phải là nơi để nói cái kiểu đấy nhá,..........
1 vừa 2 phải thoai,...................

Mùng 8/3 mới thấy con trai lớp mình đáng giá biết chừng nào .Học Tây Lương Nữ Quốc đi cả 5 tầng cầu thang thì đếm đc 4 thằng con trai , còn lại toàn vịt giời .Bây giờ mới thấy ý nghĩa của anh em Toán 2 :(( và 2 gói quà 8/3 hàng năm .
Chúc mừng 8/3 chị em lớp ta nhé .Hẹn sớm tái ngộ nhậu nhẹt chơi bời .Ra Tết tinh thần đàn đúm của anh chị em kém quá ...:(
Tái bút , HAO lại hết sốt siêu vi trùng rồi thì phải , hôm nay vào chưa thấy bizi lần nào .

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên