T2 online

• Bắt đầu pain
  • Ngày bắt đầu
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
....bt...tao biết lâu rồi....quên mất đứa nào kể với tao ý...

Lê Kim Thắng đã viết:
...chán ko buồn chết, đc có 7 điểm anh, mẹ, như "cờ"...:(

Học thế mà còn đòi điểm cao :))
Vừa biết được 8 điểm nói TA hoho :mrgreen:

Sao tự nhiên em ko vào được Yahoo Messenger
Mấy kaka vào giúp em với >___<
nó toàn báo là Yahoo Messenger can't connect

chắc lỗi mạng ADSL rồi cưng ơi , khởi động lại cái máy , rút cái ở cắm của cái modem ra để một lúc rồi chỉ trỏ dọa nạt cái modem ấy, rồi cắm lại , bật lại xem seo :))

Hà Mỹ Ngọc đã viết:
chắc lỗi mạng ADSL rồi cưng ơi , khởi động lại cái máy , rút cái ở cắm của cái modem ra để một lúc rồi chỉ trỏ dọa nạt cái modem ấy, rồi cắm lại , bật lại xem seo :))

Bà ko thấy cháu vẫn post được bài à :D
Do cái Yahoo thoai, tự nhiên chỉnh lung tung trong cái proxy lại được :))

...Ôi giời ơi, sao maỳ cao thế, chia cho bố vài phẩy có phải tốt không, tổ sư...:(

...Ôi giời ơi, sao maỳ cao thế, chia cho bố vài phẩy có phải tốt không, tổ sư...:(

Lâu lâu chưa hỏi thăm anh em...cu Nam răng lợi thế nào rồi...anh hứa lấn sau gặp lại chú sẽ...ko làm nốt mấy cái còn lại...khi nào tái ngộ xin tạ tội...
-------------------------------------------
Lại chuẩn bị thi giữa kì rồi, tao lại đang fall in love mới trớ trêu chứ...học đíu vào gì cả...SƯỚNG HAY KHỔ ĐÂY ???
-------------------------------------------
Sao dạo này forum HAO p..h..ò thế ---> post mãi mà đíu biết được chưa !!!

...yêu cầu mấy thằng chim lợn ko câu bài quá trắng trợn....

----------

...rõ...chưa...

Thằng Hô xê kia,....... câu bài ít thoai,...... tao còn chưa câu sao mày dám câu,.....
Khổ thân,.... lại còn fall in love nữa à,..... đứa nào xấu số vậy,.......

Trần Việt Hoàng đã viết:
hehe....có bố đây con
tao bị thi lại CNXHKH..huhu..chắc chít mất...huhu4 diểm..mà môn đấy học lại thì toi mất huhu....mấy môn kia điểm tao cũng kha khá, trên 7 nhưng vẫn còn triết chưa bít điểm....anh tr tao dễ lém, chắc tao cúng được 9'..:p...huhu..học hành như gì....:((...

----------

Trần Việt Hoàng đã viết:
Lại chuẩn bị thi giữa kì rồi, tao lại đang fall in love mới trớ trêu chứ...học đíu vào gì cả...SƯỚNG HAY KHỔ ĐÂY ???
Mày đơn phương hay là...:)) gì thế....mà em nào lại xấu số thía...;;) khổ thân cái iem ý...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên