T2 online

• Bắt đầu pain
  • Ngày bắt đầu
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
...Lịch cụ thể như sau:
-Thứ 7: kế hoạch như cũ, sáng 8-9h có mặt ở trường AMs lấy bằng sau đó ăn chơi...(sẽ có món lẩu của MNgọc :mrgreen:)
-Chủ nhật : hoãn, rời đến 30/4 tức chủ nhật tuần sau.
HẾT!!! MK

Chỉnh sửa lần cuối:
...He he, ai chứ 2 thằng này thì vẫn đú đởn như cũ thôi, nháy cái là lượn ngay đc...

đùa sao chán thể nhờ. Yêu cầu bọn mày post bài trên 2 dòng đê. Nhà tao có nhìu sách ebook đủ các thể loại. thích thì tao cóp cho. Nhưng đa phần là tiếng Anh Pháp. Các chú nào ko đọc thì ngồi xem tranh cũng đc :D

Đêm nay lại bị mất ngủ . Trời đêm đẹp thật chúng mày ạ , dù chẳng nhìn thấy giăng sao gì cả .Gió hiu hiu , chó sủa nhấm nhẳng ,nhạc Are you a ghost văng vẳng . Thiếu mỗi ma nữa là đủ !

hỏi thăm anh Cương với anh TAnh

ừ ! anh khỏe lắm ! cực kì khỏe !! :D !!
Nhóc khỏe ko ?? chúc em thi đỗ ĐH nha !! chắc chắn phải đỗ nhá !!

đ m thằng nào hôm trước cầm cái đĩa mầu vàng ở nhà tao, cái đĩa thằng pipi làm cho tao ý !! ! ko cầm thì thằng nào vứt linh tinh ở đâu , tao tìm mãi đíu thấy !! thằng nào chót cầm hoặc nhớ vị trí để đâu thông báo cho tao , hậu tạ 1 bát phở !!

Bọn mày định bao h mới cho ra mắt rapviệt đây hử !!
tối nay room nhé bàn bác tác chiến vụ ra mắt rapviệt !!!

Chỉnh sửa lần cuối:
@Cương:đá bóng thì ok ngay,số điện thoại mày ntn để còn liên lạc
à mày bây h còn chơi bóng rổ cho C-dunk không?

ko ! tớ dạo này ko tập C Dunk nữa rùi ! vì bận quá ! !
số ĐT của tớ là 0988653323 ! YIM : vitamin_cuong987
cứ liên lạc qua đây cũng đc ! nhưng cà Duy béo ý ! nó là đội trưởng đội bóng đá ! tớ mới bít đá ! số Duy béo là 8360825

Chỉnh sửa lần cuối:
Mie,mày dạo này tớ ấy nghe ghê nhỉ,sợ quá,hehehe.rồi thế chú thích đá ngày nào nào để anh còn thu xếp với a e,hay là mày đặt sân rồi báo tao

cái này mày liên lạc với thằng Duy béo đi !số nó ở trên đấy hoặc YIM : duy_bryan687 nhá !
tao ko có quyền sinh sát ! hic rủ lớp tao khó lắm !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên