T2 online

• Bắt đầu pain
  • Ngày bắt đầu
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Chúc các anh chị năm mới zui zẻ và thành đạt

Happy new year
Chúc mừng năm mới

Nam mô a di đà phật:-s ....hôm qua là ngày em phá giới sát sinh:(( ...mong các victime thông cảm và xá tội...mô phật...[-o<
--------------------------------------------
Ê Hoàng béo, cái tẩu của mày bọn tao để ở cạnh máy tính í:-? , còn bao thuốc j j đó thì tao đíu biết mặt ngang mũi dọc nó thế nào đâu[-( ! Mày chưa tìm kĩ thì đừng đổ oan cho anh em đấy...kẻo gây mất đoàn kết nội bộ...nghe chưa con[-x

ê Hoàng béo,...... có j thì nói kiểu khác chứ đừng nói cái kiểu gây mất tình đoàn kết thế nha,........ ko hay đâu,...... Nếu thực sự mày bó tay ko tìm đc thì mới lên đây hỏi xem nó ở đâu,...... chứ đừng có viết như vậy,.........
Mà thằng Hô xê lâu ko gặp anh em mà đã gây ra bao tội lỗi vậy,....... chẹp,....... mày ko đc lên niết bàn đâu :)) ,.........

Happy new year
Chúc mừng năm mới
Em này ngoan ghê,...... nhưng hãy cẩn thận với dân T2 0205 em à,...... chết như chơi đấy,......... :))

----------

Lê Kim Thắng đã viết:
...Mẹ, có thằng nào lấy tên tao í, láo thật...
Thôi đi ông,....... lộ hết roài,..........:)) :)) :)) :)) :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Lê Việt Thanh đã viết:
ê Hoàng béo,...... có j thì nói kiểu khác chứ đừng nói cái kiểu gây mất tình đoàn kết thế nha,........ ko hay đâu,...... Nếu thực sự mày bó tay ko tìm đc thì mới lên đây hỏi xem nó ở đâu,...... chứ đừng có viết như vậy,.........
Mà thằng Hô xê lâu ko gặp anh em mà đã gây ra bao tội lỗi vậy,....... chẹp,....... mày ko đc lên niết bàn đâu :)) ,.........

Em này ngoan ghê,...... nhưng hãy cẩn thận với dân T2 0205 em à,...... chết như chơi đấy,......... :))

----------

Thôi đi ông,....... lộ hết roài,..........:)) :)) :)) :)) :))

Câu bài khó thật,.............. phải ra chỗ khác câu thoai,.......... :))

...Thằng ôn Thanh, mày có cần phải lột trần anh em thế không hả.
Tối nay mọi người cố ol nhá...

Thế tối nay lớp mình ko đi đâu à ? :(
Buồn thiuuuuuuuuuuuuuu

Còn chuyện cái tẩu của Hoàng béo thì mày tìm lại đi chắc nó bị rơi ở ngõ ngách nào thôi, chứ thằng dở hơi nào cầm nhầm làm gì.
Cái bao đựng thuốc thì chịu thôi.

Chỉnh sửa lần cuối:
...Tối nay có bắn pháo hoa ko bà con... Thôi, ở nhà đê, xem gặp nhau cuối năm, ra đường mà dính phát gì đó thì còn gì là tết, an toàn là hơn, Tí nữa, 12h anh em lập room để vào, tha hồ mà chúc nhau,và bàn kế hoạch cho mồng 5 :D...

Trần Việt Hoàng đã viết:
Nam mô a di đà phật:-s ....hôm qua là ngày em phá giới sát sinh:(( ...mong các victime thông cảm và xá tội...mô phật...[-o<
--------------------------------------------
Ê Hoàng béo, cái tẩu của mày bọn tao để ở cạnh máy tính í:-? , còn bao thuốc j j đó thì tao đíu biết mặt ngang mũi dọc nó thế nào đâu[-( ! Mày chưa tìm kĩ thì đừng đổ oan cho anh em đấy...kẻo gây mất đoàn kết nội bộ...nghe chưa con[-x
ừm, may mà nhà tao gần nhà Hoàng béo nếu ko mày trở tao về hum wa chắc tao cũng đi hàm răng như Nam wa'....:(( Dính vào mày đúng là đen như...da mày ý...;;)

Lê Kim Thắng đã viết:
...Tối nay có bắn pháo hoa ko bà con... Thôi, ở nhà đê, xem gặp nhau cuối năm, ra đường mà dính phát gì đó thì còn gì là tết, an toàn là hơn, Tí nữa, 12h anh em lập room để vào, tha hồ mà chúc nhau,và bàn kế hoạch cho mồng 5 :D...
Bắn chứ, nhà nước năm nào chảng bắn..., không bắn thì thức đến 12h cũng fi' lắm........
Happy New year mọi người nhá

Nguyễn Hải Hoàng đã viết:
hôm qua không hiểu ngày gì mà tao đen quá.
to Mỹ ngọc: cái vụ mất dd tôi nói mẹ tối rồi,có gì ra tết làm con đen trắng
to đứa nào đến nhà tao hôm qua: thực sự tao thất vọng vì bọn mày lắm. Cái vụ dọn dẹp lúc sau thì tao làm, hơi mệt tí nhưng cũng không có j.tao buồn nhất là bị mất cái tẩu với lại cái bao đựng thuốc. Thực sự nói bi h nếu nói về tiền thì cũng ko lớn nhưng đấy là đồ kỉ niệm của ông tao. Đứa nào cầm thì trả lại, còn nếu không muốn thì tao cũng chẳng ép đc nên có lẽ tao cũng chỉ coi là điều xui xẻo cuối năm. Có lẽ đây là lần cuối tao tổ chức liên hoan tại nhà. Mong bọn mày năm mới vui vẻ, có đc suy nghĩ và cách sống khác trước. Dù sao thì tao vẫn quí bọn mày. thế nhá
Cái vụ rửa bát, sozi, căn bản tui fair về sớm, hic hic...

----------

HAPPY NEW YEAR.........Chuc lớp mình mãi vui vẻ như những ngày cấp 3 nhá..:x :* :x

...Giờ phút giao thừa đã qua, tiếc là ngồi ở nhà ko xem được pháo hoa :(, nhưng mà xem qua tivi roài :D... năm cũ đã chính thức qua đi, mọi vui buồn của năm cũ đều đã qua... Chúc mọi người, 1 năm mới tràn đầy sức khoẻ, hạnh phúc và gặp nhiều may mắn...Mong rằng T2 mãi mãi không phai trong mỗi chúng ta...I love T2...:)

Chỉnh sửa lần cuối:
uầy ...... Quỳnh xinh câu bài trắng trợn quá đi ................^%^$%$$%

Lê Kim Thắng đã viết:
...Thằng ôn Thanh, mày có cần phải lột trần anh em thế không hả.
Tối nay mọi người cố ol nhá...
tình hình này là các bác đi ngủ hết rồi mày ạ ...... có mỗi 6 thằng ol

...Đâu, có 7 thằng ol mày ạ, nhưng mà tap buồn ngủ rồi, không thể cố được mắt cứ díu lại...

này bọn mày làm loạn HAO à
tao chẳng biết bài nào với bài nào cả

:D đâu có ........... he he ...... bọn tao lôi từ dưới lên trên thôi mà :D

... em chúc cả nhà T2 1 năm mới an lành ah .. :x :p :x ... em vẫn nhớ mãi hôm ngày hội anh tài 2 năm trước ... ^^ :x .. thank T2 for all :* :* :x . Happy Lunar New Year :x ..

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên