T2 online

• Bắt đầu pain
  • Ngày bắt đầu
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
HEY
LAu lam moi len HAO
bon nay` ca^u bai` khung? khiep' ha
anh em chuan bi chien dich " CHUc mung` nam moi thui" chac dip nay` xong minh` se len 2 sao

:)) khà ....... ôi dồi ........ hôm nay cũng lắm chuyện sảy ra nhỉ ....... tiếc là tao ko đc chứng kiến .......... ha ha ha ha mà thằng Hoàng béo đen thế ...... vừa mất điện thoại vừa ngồi vào gói mắm tôm ....... xx đen quá

...Úi, có thằng nào mạo danh em các anh các chị ơi, đừng để hiểu nhầm nhé...

được hôm thằng mọi đen nó đi thì lắm tai vạ thế ko biết :mrgreen:
nó lây cái đen của nó sang hết mọi người rồi :smoking: khổ thân chú Hoài Nam giờ trông đẹp giai dễ sợ luôn ^^!

<------ bài thứ 777 :smoking: kỉ niệm số đẹp fát ^^

Chỉnh sửa lần cuối:
...Thằng Hô Xê thế là khá đấy, anh em chưa thịt nó để cho cùng vào rượu mận thì nó đã xử quả răng của thằng Nam rồi...:)

Lê Kim Thắng đã viết:
...Úi, có thằng nào mạo danh em các anh các chị ơi, đừng để hiểu nhầm nhé...
Thui đi ông,...... cứ câu bài thế ko hay đâu,..........[-x :)) :)) :))

Ông Kim Thắng làm tôi hơi bị tự ái rồi đấy . Công nhận tôi rủ Hoàng béo đi , nhưng ông post kiểu như thế , quả thật là ....Tôi vẫn biết đấy là lỗi của tôi rồi ,yên tâm năm sau sẽ ko "dụ dỗ" ai nữa đâu .Xin lỗi .
À này Hoài Nam , đừng lo , bây giờ người ta có kĩ thuật trống răng giả bằng sứ , giống thật lắm . Yên tâm là sau này vẫn tán gái đc .

Chỉnh sửa lần cuối:
...Oạch, viết thế cho nó thêm tính hài hước, bà có móc túi của nó đâu mà có lỗi :))...

Sao ở ngoài kia có thằng Lê Kim Thắng T2 02-05 nào thế
nó bới hết cả các topic từ thời khai thiên lập địa lên
tổ sư
Cố kéo cái T2online này lên vậy
Đề nghị mod xử đẹp cái thằng ôn nào đang quậy trong Box 0205
nó làm hoạt động kinh tế chính trị XH 0205 điên đảo hết cả lên

?????? gì đấy ........ lâu ko đọc lại bài cũ ,,,,,,,, thì vào đọc thôi mà ? .....

anh em đều bít thủ phạm gây ra vụ làm đảo lộn đời sống của box này mà
hahahaha
đương nhiên ko phải tao
đó là tt và dta>>>>>>>>>>>>>..........

anh em đều bít thủ phạm gây ra vụ làm đảo lộn đời sống của box này mà
hahahaha
đương nhiên ko phải tao
đó là tt và dta>>>>>>>>>>>>>..........

hôm qua không hiểu ngày gì mà tao đen quá.
to Mỹ ngọc: cái vụ mất dd tôi nói mẹ tối rồi,có gì ra tết làm con đen trắng
to đứa nào đến nhà tao hôm qua: thực sự tao thất vọng vì bọn mày lắm. Cái vụ dọn dẹp lúc sau thì tao làm, hơi mệt tí nhưng cũng không có j.tao buồn nhất là bị mất cái tẩu với lại cái bao đựng thuốc. Thực sự nói bi h nếu nói về tiền thì cũng ko lớn nhưng đấy là đồ kỉ niệm của ông tao. Đứa nào cầm thì trả lại, còn nếu không muốn thì tao cũng chẳng ép đc nên có lẽ tao cũng chỉ coi là điều xui xẻo cuối năm. Có lẽ đây là lần cuối tao tổ chức liên hoan tại nhà. Mong bọn mày năm mới vui vẻ, có đc suy nghĩ và cách sống khác trước. Dù sao thì tao vẫn quí bọn mày. thế nhá

...Uẩy, sao lại ko thấy à, mẹ hôm qua đúng là có thằng nó lôi ra nghịch thật, không khéo nó lại vứt linh tinh đâu rồi, thế có chết ko...Hôm qua công nhận mày đen đến hết cái để đen luôn, nhưng dù gì cũng cuối năm rồi, bỏ qua chuyện cũ, năm mới vui vẻ...
To mấy thằng kia: thằng nào hình như nghịch cái tẩu rồi ném vào đâu thì nói ra nhanh lên, mai mồng 1 rồi...
...Theo tin mới cập nhật, thằng Tuấn Anh lôi tẩu ra nghịch sau đó thằng Hô xê nghịch tiếp, ôi giời ơi, lại là cái thằng ôn Hô xê, có bó tay ko, cái răng của HNam, cái chắn bùn của Tuán ANh, giờ lại đến cái tẩu...:(
PS: Tui có 3 sao rùi, sẽ phấn đấu thành thành viên tích cực...:)

Chỉnh sửa lần cuối:
...Hôm nay tự dưng buồn ngủ quá, mắt cứ díu lại, chắc là do hôm qua thánh chiến hăng say, hơn 3h mới ngủ :( , Đêm nay đón giao thừa xong, anh em online hết nhé, làm quả kỉ lục số người ol cái nào...:)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên