T2 online

• Bắt đầu pain
  • Ngày bắt đầu
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
...Ơ, ngày hội anh tài 2 năm trước có chuyện gì à, sao mình ko nhớ nhỉ, nhớ mỗi quả kéo co 3 phát năm ngoái thôi...:D

Chúc Toán 2 năm mới vui vẻ , mạnh khỏe , may mắn , hạnh phúc để tiếp tục sự nghiệp vĩ đại của bản thân cả ở ngoài đời và trên net :)) .
Các bác hôm qua hoành tráng quá , hôm nay nhìn 02-05 một nửa bài post cuối là của Kim Thắng , nửa còn lại là của Đặc . Khủng khiếp đồ sộ :))

...năm mới mà, phải làm 1 cái gì hoành tráng chứ, có phải là ngày thường đâu, Đặc với AT nhỉ...:D

đúng đúng ............he he .......... phát pháo hoa vĩ đại mà ko to lớn của tao với thằng Thắng béo ... tặng 02-05 :D

...Chài chán quá, mỗi mình mình ol đơn độc thế lày à, mẹ tau hôm nay phải trực trường, chả đi đâu được, chán quá xá. Mai với mồng 4 tau phải về quê. mồng 5 anh em gặp nhau nhé, có gì thì tối nay lên đủ đủ 1 chút để bàn làm gì, ở đâu...:)

ừm làm gì ở đâu à ............. chịu ............. chắc mấy hôm nữa T2 thể nào chả tụ tập 1 phát

...Thì thế mới phải bàn chứ mày, không thì biết đâu mà lần, năm nay chắc ai cũng được nghỉ ít nhất là mồng 9 dương tức là 12 âm, tha hồ mà chọn ngày, nhưng mà càng sớm càng tốt, chứ để lâu hết xừ không khí tết :D...

hình như tao chỉ đc nghỉ đến hôm mùng 6/2 thì phải ....... ix ...... :(

...thế thì mới phải đi sớm chứ...mồng 5 có vẻ hợp lí đấy...:)

Chỉnh sửa lần cuối:
...Mẹ, tổ sư cái thằng Hoài nam. lập topic vớ va vớ vẩn, như là bị chập mạch, không khéo miếng răng bị sứt mang đi khoảng 1 triệu noron thần kinh của nó nên bây giờ mới điên khùng thế này...

-------Giao thừa ở ngoài đường vui cực chúng mày ạ,...... tau đi đến Mỹ Đình xem pháo hoa nè,....... vui lắm,....... mà nhất là,..... hehe(ko nên nói ở đây ;)) ),........--------

Vụ HAO thỉnh thoảng anh em góp vui phát,....... :))

----------

Đặng Tuấn Anh đã viết:
đúng đúng ............he he .......... phát pháo hoa vĩ đại mà ko to lớn của tao với thằng Thắng béo ... tặng 02-05 :D
Chúng mày đừng quên còn anh em,....... ha ha,....... :))
Đc hum mạng nhanh tranh thủ,........ he he,..........

Nhất là đi cùng người yêu chứ gì ...... oải mày quá ....... có gì mà cứ úp mở ....... m

Lê Kim Thắng đã viết:
...Mẹ, tổ sư cái thằng Hoài nam. lập topic vớ va vớ vẩn, như là bị chập mạch, không khéo miếng răng bị sứt mang đi khoảng 1 triệu noron thần kinh của nó nên bây giờ mới điên khùng thế này...
Có lẽ thế quá mày ạ :)) ....... chắc vẫn ức vì cái vụ răng cửa ........... tự nhiên ra đi ..... vì cái chày của thằng Hôxe :)) ........ nó đang Hận đời ...

chúc mọi người ăn tết vui vẻ. Sự thật là tao vẫn ko tìm thấy 2 thứ bị mất:( Nhưng thoai năm mới không nói chuyện cũ nữa.Hôm nay đầu năm tao gặp chuyện may nên phấn chấn lắm.Sang năm mới Hoàng béo quyết tâm đi tìm cuộc đời mới... hehe :D. À mà tao nghĩ lại roai. Bi h cứ lấy nhà tao làm địa chỉ liên hoan tập kết nhưng với 1 điều kiện là ăn đến đâu dọn đến đấy. ***** nói thật là cả đời tao chưa bao h rửa bát nhiều như hôm đấy.
CHúc 0205 giảm thiểu tình trạng câu bài. chúc thăng Hoài Nam sơm tìm đc thầy đc thợ để sửa răng. Nói thật là tao nghĩ thằng Hôxe nên làm cái j đấy để đền bù thẩm mĩ bị xâm hại cho nó.Nói đây không phải khích đểu nhưng tao mà như nó thì tao đem mày hun khói từ lâu roai
À mí lại thằng nào bít chỗ bán tẩu với bao đựng thuốc thì nói tao nhá

...Nó bảo hôm qua đi hàn rồi, mất 70k, may cho nó là còn người làm, ko thì hết tết luôn :D...

Này Gia tộc và những người bạn MÙNG 3 TẾT đi chơi như mọi năm đi ! Khởi hành lúc 8 rưỡi là hợp nhất ( quên chưa xem giờ nhưng mà mùng 3 hợp mở hàng và chơi bời) . Chúng ta sẽ đi ra Văn Miếu xin chữ và cúng bái 1 téo , đi xem phim , đi ăn lẩu và đến nhà 1 số phụ lão ( Như nè , Khánh nè , tui nè ) :D . Thấy ngoài đường đi chơi nhộn nhịp thấy lòng " rạo rực máu chơi bời lượn lờ " quá , keke .
Ko đi đc mai vì mai là ngày thu nhập :D , ko đi đc mùng 4 vì có mấy người phải về quê và Trang bé bỏng nhà làm giỗ .Thế nhé các cưng .

Chỉnh sửa lần cuối:
...ừ, mồng 4 tui phải zề quê mừng thọ ông roài, mồng 3 thì ok, nhất trí thôi, MNgọc post thêm địa điểm và lịch trình cụ thể 1 tí đi...
PS:1200 bài, hoàn thành chỉ tiêu trong ngày hôm nay, tin rằng ra tết sẽ có 4 sao vắt vai :D...
...À mà mồng 3 xem ra có vẻ không khả thi lắm, có khá nhiều người mồng 2 về quê, mồng 3 đi chơi họ hàng nên xem ra... Thôi thì bọn mình năm nay ít nhất nhỉ đến mồng 8 như bọn thằng Đặc nên có thể lùi lại sau mồng 4 đc ko...

Chỉnh sửa lần cuối:
Tôi sẽ bàn thêm về thời gian với mấy đứa nữa , túm lại là mùng 3 vì năm ngoái gia tộc đi chơi vào ngày mùng 3 , rất vui , bảo là đi xin chữ mà đi từ sáng sớm đến mãi tận hơn 8h tối :)) .
Ôi dời Thắng yên tâm, ta còn đi chơi dài dài . Tháng 1 là tháng ăn chơi , tháng 2 hội hè , tháng 3 lễ chùa , tùm lại là Tết đến lúc nào thì ...tùy tâm :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Ko chơi đc vào ngày mùng 3 đâu,......... khó lắm hà,........
Tháng 1 là tháng ăn chơi , tháng 2 hội hè , tháng 3 lễ chùa , tùm lại là Tết đến lúc nào thì ...tùy tâm
he he,...... rất tiếc,......... tháng 1 ôn thi lại,....... tháng 2,3 học hành chăm chỉ,..... tháng 4 thi HKII,......(lịch âm),......... ko chơi bời đú đởn,....(nhưng lại đú đởn cái khác :)) ),............

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên