T2 online

• Bắt đầu pain
  • Ngày bắt đầu
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
...Thưa toàn thể các bạn t2 yêu quí, thể theo lời "dụ dỗ" đầy cuốn hút của MNgọc và sau cuộc bàn bạc tốc độ tên lửa vừa xong, anh em đã thống nhất nhất trí với kế hoạch của bạn MNgọc như sau:
Khởi hành lúc 8 rưỡi là hợp nhất ( quên chưa xem giờ nhưng mà mùng 3 hợp mở hàng và chơi bời) . Chúng ta sẽ đi ra Văn Miếu xin chữ và cúng bái 1 téo đi ăn lẩu và đến nhà 1 số phụ lão ( Như nè , Khánh nè , tui nè ) . Thấy ngoài đường đi chơi nhộn nhịp thấy lòng " rạo rực máu chơi bời lượn lờ " quá , keke .
Ko đi đc mai vì mai là ngày thu nhập , ko đi đc mùng 4 vì có mấy người phải về quê và Trang bé bỏng nhà làm giỗ .Thế nhé các cưng .
...Tuy nhiên xin bạn Ngọc nói rõ địa điểm tập trung và nơi ta oánh lẩu để anh em còn biết mà liệu, tết nhất nếu ở nhà ai đó oánh chén là hay nhứt...

Chỉnh sửa lần cuối:
Lê Kim Thắng đã viết:
...Thưa toàn thể các bạn t2 yêu quí, thể theo lời "dụ dỗ" đầy cuốn hút của MNgọc và sau cuộc bàn bạc tốc độ tên lửa vừa xong, anh em đã thống nhất nhất trí với kế hoạch của bạn MNgọc như sau:
Anh Pippi đèo em nhé,..........

Xin lỗi mọi người lúc nãy bận gặt hái ( mẹc , mình ngồi thối mặt ra mà mấy bác hàng xóm ko cho tiền , may có nhà thằng bạn cho 50k gọi là tiền chạy lông nhông pha nước :(( ) nên ko vào room chat đc .
8h30 mà đi thì chắc chắn lại hẹn nhau ở trường rồi . À mà thể theo nguyện vọng của Dung bà già, hay chúng ta ko đi Văn Miếu mà chuyển sang đi chùa Hà để cầu tình duyên nhể ? :)) , buồn cười khíp !! Oánh lẩu thì ra Phùng Hưng mà ăn , rẻ , ngon , đỡ phải dọn dẹp với cả rửa bát , lại tránh đc việc nhà , hehehehehehehe...Nếu đến nhà đứa nào ăn , nhỡ đang ăn mà họ hàng nhà nó đến thì anh chị em vào WC đứng cho vui nhá :)) , mà đông trẻ em quá họ lại ngại ko biết mừng tuổi đứa nào , ko mừng đứa nào thì ngại lém cơ , tôi thì cứ có khách lại quen thói ra ala mơi mơi tiền mừng tuổi rồi :D.

----------

Uầy các bác lớp mình hoành tráng quá , câu gì mà khiếp thế , để cả lớp Trung và Hóa 2 vào mắng :D[-x (=D> ) . Câu gì thì câu , bài post cuối cũng phải vào topic lớp để cho nó lên cao nhé !

Hà Mỹ Ngọc đã viết:
Xin lỗi mọi người lúc nãy bận gặt hái ( mẹc , mình ngồi thối mặt ra mà mấy bác hàng xóm ko cho tiền , may có nhà thằng bạn cho 50k gọi là tiền chạy lông nhông pha nước :(( ) nên ko vào room chat đc .
8h30 mà đi thì chắc chắn lại hẹn nhau ở trường rồi . À mà thể theo nguyện vọng của Dung bà già, hay chúng ta ko đi Văn Miếu mà chuyển sang đi chùa Hà để cầu tình duyên nhể ? :)) , buồn cười khíp !! Oánh lẩu thì ra Phùng Hưng mà ăn , rẻ , ngon , đỡ phải dọn dẹp với cả rửa bát , lại tránh đc việc nhà , hehehehehehehe...Nếu đến nhà đứa nào ăn , nhỡ đang ăn mà họ hàng nhà nó đến thì anh chị em vào WC đứng cho vui nhá :)) , mà đông trẻ em quá họ lại ngại ko biết mừng tuổi đứa nào , ko mừng đứa nào thì ngại lém cơ , tôi thì cứ có khách lại quen thói ra ala mơi mơi tiền mừng tuổi rồi :D.

----------

Uầy các bác lớp mình hoành tráng quá , câu gì mà khiếp thế , để cả lớp Trung và Hóa 2 vào mắng :D[-x (=D> ) . Câu gì thì câu , bài post cuối cũng phải vào topic lớp để cho nó lên cao nhé !
...Câu bài đâu mà câu, đây là 1 hình thức mới, 1 hình thức có trình độ cao vựơt trội so với câu bài ở cả hình thức và nội dung. Bài post tuy ko dài nhưng vẫn nhằm vào chủ đề hay nói 1 cách khác đây là post bài cường độ cao...
-Chài, MN nói chả rõ kế hoạch gì cả, hẹn nhau 8h30 cổng trường AMS oke, nhưng mà khoản đi chùa, đầu năm lũ choai choai kéo đến chùa thì còn gì là tôn nghiêm hehe nhưng mà đi thì cứ đi :D, còn sau đó thế lào, đi đâu, vẫn đi đến nhà Khánh với nhà Như thú chơi à...

----------

Lê Việt Thanh đã viết:
Anh Pippi đèo em nhé,..........
...Cái thằng Thanh ga` này, mới đầu năm đã bắt tao làm xe ôm rồi...b-)

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình hình là mod bắt đầu đi xóa bài làm mình mất mấy bài,........ :D
Đi chùa cầu tình yêu hả,...... cũng hay đó,...... nhưng tao ko biết khấn vái,.... cầu linh tinh chết ***** nó,...........

Năm ngoái bọn tao 7h đã tụ tập 1 lũ ở cổng trường để đi Văn Miếu rồi , sau đó đến nhà Như , nhà Phanh , chơi bài uống nước lọc ( :)) ), sau đó ra Lý Quốc Sư ăn cháo gà rồi đi ăn lẩu :D . Năm nay cũng thế đi : đến Văn Miếu , sau đó đến nhà 1 số đứa , rồi đi ăn trưa trên LQS ,chiều lại nhà 1 đứa chơi bài, nghỉ ngơi đến 2 rưỡi đi xem film , rồi chiếu đi ăn lẩu :D .
Nói chung đi chơi đâu cũng phải có chút tùy hứng mới vui đc !

Ờ năm nay cũng bị lõm mấy trăm so với mọi năm . Tẹo nữa phải chủ động đi " chúc tết" mất thôi :))

...Chứ còn gì nữa, ngồi nhà thì có mà ma đến mừng, muốn có xiền phải biết lao động...:)

Hà Mỹ Ngọc đã viết:
Năm ngoái bọn tao 7h đã tụ tập 1 lũ ở cổng trường để đi Văn Miếu rồi , sau đó đến nhà Như , nhà Phanh , chơi bài uống nước lọc ( :)) ), sau đó ra Lý Quốc Sư ăn cháo gà rồi đi ăn lẩu :D . Năm nay cũng thế đi : đến Văn Miếu , sau đó đến nhà 1 số đứa , rồi đi ăn trưa trên LQS ,chiều lại nhà 1 đứa chơi bài, nghỉ ngơi đến 2 rưỡi đi xem film , rồi chiếu đi ăn lẩu :D .
Nói chung đi chơi đâu cũng phải có chút tùy hứng mới vui đc !
...Ok nghe ổn đấy, nhưng mà ăn ở LQS có đắt ko, mẹ, mới đầu năm đã bị chém là xót lắm, lần trước ăn 1 lần ở đấy, chả đc môtê gì mà đóng 50k lận...:|
Kế hoạch duỵêt lần cuối nhá, cấm thay đổi:
8h30(hạn cuối) anh em nào đến đc thì đến sớm đi để ăn sáng ăn xiếc cho no nê, sau đó hành quân đến Văn Miếu, nhà Như, nhà Khánh, ăn trưa lúc đấy bàn sau đi, ăn xong đến nhà ai đó, MN ới cho bọn "lang bạt" này trú nhờ đc ko, nhà bà gần rạp mừ :D, xem phim xong rồi chiều hành quân đi ăn lẩu...Coi như ko có tí khoảng trống nào để nhụt chí...:mrgreen:

Trời ơi trong lúc ngủ trưa đã có 3 nhà đến !! Trời ơi lõm nặng rồi !!!:((
@ K Thắng : Ăn cháo thôi chắc khoảng 20 đổ lại .

gửi thành viên đảng BBT!
đây là câu châm ngôn mới của đảng BBT :
" chúng ta ko dậy thì cùng ngày cùng tháng cùng năm , nhưng nguyện vào đời cùng ngày cùng tháng cùng năm"

kí tên tổng bí thư Lê hard on !!!!

...hu hu hu :(:)(:)(( bà con ơi iem bị lock nick rồi, hu hu...

----------

Hà Mỹ Ngọc đã viết:
Trời ơi trong lúc ngủ trưa đã có 3 nhà đến !! Trời ơi lõm nặng rồi !!!:((
@ K Thắng : Ăn cháo thôi chắc khoảng 20 đổ lại .
...Vậy thì ok, coi như đã thống nhất trên mọi mặt...:)>-

Lê Kim Thắng đã viết:
...Ok nghe ổn đấy, nhưng mà ăn ở LQS có đắt ko, mẹ, mới đầu năm đã bị chém là xót lắm, lần trước ăn 1 lần ở đấy, chả đc môtê gì mà đóng 50k lận...:|
Kế hoạch duỵêt lần cuối nhá, cấm thay đổi:
8h30(hạn cuối) anh em nào đến đc thì đến sớm đi để ăn sáng ăn xiếc cho no nê, sau đó hành quân đến Văn Miếu, nhà Như, nhà Khánh, ăn trưa lúc đấy bàn sau đi, ăn xong đến nhà ai đó, MN ới cho bọn "lang bạt" này trú nhờ đc ko, nhà bà gần rạp mừ :D, xem phim xong rồi chiều hành quân đi ăn lẩu...Coi như ko có tí khoảng trống nào để nhụt chí...:mrgreen:
Đi gì thì đi , đến 1 lúc sau còn lại vài mồng như lần trước thì chán lắm , đã xác định đi thì dẹp hết việc lại đằng sau....... hẹn hò với lover thì cũng lúc khác ....... m ........ chứ cứ đi 1 lúc lại có máy đứa té thì ........ hết hứng X

Lê Cương đã viết:
gửi thành viên đảng BBT!
đây là câu châm ngôn mới của đảng BBT :
" chúng ta ko dậy thì cùng ngày cùng tháng cùng năm , nhưng nguyện vào đời cùng ngày cùng tháng cùng năm"

kí tên tổng bí thư Lê hard on !!!!
...Thằng ôn Cương này, mới có mấy hôm tết mà đã hư hỏng rồi, cứ rủ rê tao vào con đường...tao mà mách Huyền thì...:mrgreen:

:)) ...... pó tay thằng C he he ...... cũng hay đấy .. nhưng mà cái này khó à :D

May quá,.... tau chưa bị lock,..... :D
Tình hình cứ bàn bạc cẩn thận nhá,.........
Mai tau đi chơi lớp cũ,....... ngày kia lại đi cùng anh Thắng péo,........ :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên