T2 online

• Bắt đầu pain
  • Ngày bắt đầu
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
huhu..hum nay fai đi lễ chùa khắp nơi với mẹ mới chán chứ:((....thế hum nay đi những đâu thế....lúc đi từ phủ ra gặp cả lũ đi ngược lại, chắc ra phủ hả..đông lắm.....bọn mày đi chơi nh đâu thế...:((

Thôi , chuyện dài lắm , để cho thằng Cương hoặc Pipi kể . Đi ăn đủ thứ bây giờ mới lo.....:(

...He he, thể theo nguyện vọng của đồng bào, iem xin kể tóm tắt diễn biến cuộc du ngoạn ngày mồng 5 tết của anh em:
- Sáng,trưa: vì đã xác định là lớp mình thuộc loại cao su công nghiệp nên cũng ko bất ngờ lắm khi hẹn 8h30 mà đến 9h30 mới có thể xuất phát được :(, sáng 8h đến rủ thằng Cương, rồi ra trường gặp chú DNam, 4 thằng đi ăn sáng, sau đó chú HNam nhảy vào, phở bò ngon lắm :D... bắt đầu hành quân, anh em thẳng tiến ra Văn Miếu, tại đây dù LC đã biết trước là chỉ đi có 20' nhưng mà bà già máu hẹn 11h kết quả là 10h30' đã biến khỏi VM :)), có 1 số đứa làm vài quả thư pháp, chữ nghĩa, anh em tách tốp ra chụp ảnh bét nhè :mrgreen:...Sau đó định ra Hồ Tây bơi thuyền nhưng do thời tiết mất dạy nên đành đi ăn phở cuốn, ngon lắm. Sau 1 hồi biểu quyết căng thẳng và lộn xộn anh em đã xác định đc điểm đến tiếp theo là công viên Vầng Trăng, với giá vé trọn gói 80k anh em hồ hởi nhưng rất xót :D. Hơi mệt do hôm nay quá đông. Mở đầu là trò chơi rồng thép, cái tên nghe đã phê, phê từ quả đợi 30' đến lúc chơi thật, chị Trang nhà ta đi 1 phát thôi luôn ko dám đi trò nào nữa:)). Tiếp theo là trò gì gì mà tao ko biết tên, cứ gọi là hét với cười méo mồm nuôn, thằng Cương, TAnh chưa gì đã xuống, anh lẻn lẻn ở lại chơi thêm 1 phát nữa :)). Chưa dừng lại ở đấy, anh em tiếp tục tham gia trò chơi "Chiển Triêu" :D, vừa bay vừa đẩy nhau, đạp nhau, vãi vui :)). Hải tặc là trò tiếp theo, chú Hoàng béo quảng cáo làm anh em sợ nhưng mà ko ghê lắm, chỉ hơi nao nao. hôm nay 2 lần thất vọng với cái xe điện, tổ sư nó :(. Bạch tuộc là trò trông ghê gớm nhất, có 6 thằng dám vào chơi, và đã chinh phục ko mấy khó khăn. Quên là còn có quả vòng quay to đùng, lên cao 1 tí là các đôi tha hồ... đã nạp tư liệu ở máy chụp ảnh của thằng Cương cho các đôi tham khảo :mrgreen:,lúc này đa phần đã mệt và nóng, có mấy thằng chơi trò xe đụng với cả thực tế ảo, trong thời gian đợi anh em đã xơi ko bít bao nhiêu là kem, chơi 1 phút mà đợi 30', nhưng mà 1 phút lên tiên cũng sướng :)).
-Chiều tối: Trên đường rút quân gặp chú Tùng xíc nhưng 1 lúc sau là mất dấu, anh em quyết định đi oánh lẩu ở Cao bá Quát, *****, đắt lòi zom nhưng mà đành chấp nhận. Thằng ôn ACương tách tốp đưa Vân về, thằng hâm :)). Tiếp theo là trà sữa trân châu với bò khô. Sau 1 hồi tranh cãi nhạt thèo anh em theo sự huy động của Cương với Tanh đi quán Phố xưa trên Hàng Bông, ngồi ôn kỉ niệm xưa :), chú ACương thèm quá lại vác Vân đến :)). Nền nhạc nhẹ nhàng nhưng mà cả lũ nói chuyện như chợ cười phớ lớ. Đến 9h15' xuất phát đi zề. Túm lại hôm nay chơi rất mệt nhưng rất vui :D...
PS: mùng 7 anh em họp Đảng.

mk,...... tao bị chửi tuy ko to tiếng nhưng mà kinh điển cực kì chúng mày ạ,..... mk lôi cả sự nghiệp vào mà chửi,..... :)) :((

Hay thế Thanh ! Tôi lúc về có bố đứng trên ban công hát nhạc phim chào mừng , mẹ xuống mở cửa hỏi đi chơi vui ko , tốn bao nhiêu , nếu phải tiêu vào tiền mừng tuổi để mẹ trả . Sau đó bố với mẹ đều xem tivi tiếp còn tôi đi ngủ . Dân chủ , tự do khíp khủng :))

----------

Tết này thu nhập hẻo quá :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( . Trề ơi mừng tuổi tôi đê !!!

----------

Tết này thu nhập hẻo quá :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( . Trề ơi mừng tuổi tôi đê !!!

Đời là bể khổ,...............
Tiền là lá mùa thu,..........
Tình là khắc khoải,.......
Sự nghiệp là ... gần như tất cả,..........
=====================
Hic,..... buồn nôn quá,..... hoa mắt,....... chóng mặt,........ nhức đầu,.........
oẹ,........ how do I live like that?,...........

mai họp đảng ! anh em nhớ mang tư liệu để chiều đi thực tế !!!

...Mai là đảng viên anh em có cái gì thì mang cái đấy đến nhá, cả tư liệu và đồ ăn trưa :D...
he he, có ảnh đây:

Chỉnh sửa lần cuối:
Đời lại bùn,.............

----------

Lê Việt Thanh đã viết:
Đời lại bùn,.............
HAO ko có anh em vắng bóng gớm,............
Host của HAO như fò,.... thỉnh thoảng lại quá tải,....... chán vật,.......
AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA,.........
Chán quá,......... sắp thi roài,..... mà chả ko khí học tập j cả,............
Toàn chơi thoai,.................

Lê Kim Thắng đã viết:
...He he, thể theo nguyện vọng của đồng bào, iem xin kể tóm tắt diễn biến cuộc du ngoạn ngày mồng 5 tết của anh em:
- Sáng,trưa: vì đã xác định là lớp mình thuộc loại cao su công nghiệp nên cũng ko bất ngờ lắm khi hẹn 8h30 mà đến 9h30 mới có thể xuất phát được :(, sáng 8h đến rủ thằng Cương, rồi ra trường gặp chú DNam, 4 thằng đi ăn sáng, sau đó chú HNam nhảy vào, phở bò ngon lắm :D... bắt đầu hành quân, anh em thẳng tiến ra Văn Miếu, tại đây dù LC đã biết trước là chỉ đi có 20' nhưng mà bà già máu hẹn 11h kết quả là 10h30' đã biến khỏi VM :)), có 1 số đứa làm vài quả thư pháp, chữ nghĩa, anh em tách tốp ra chụp ảnh bét nhè :mrgreen.

Nhớ lại hôm đó gia tộc và những người bạn đi chơi thật vui, lâu lắm rồi mình mới cảm thấy vui như hôm đấy. Buổi sáng thì đến Văn Miếu Quốc Tử Giám, vui mỗi cái chụp được cái ảnh biển chỉ fòng vệ sinh :p

Béo pippi đã viết:
:...Sau đó định ra Hồ Tây bơi thuyền nhưng do thời tiết mất dạy nên đành đi ăn phở cuốn, ngon lắm. Sau 1 hồi biểu quyết căng thẳng và lộn xộn anh em đã xác định đc điểm đến tiếp theo là công viên Vầng Trăng, với giá vé trọn gói 80k anh em hồ hởi nhưng rất xót :D. Hơi mệt do hôm nay quá đông. Mở đầu là trò chơi rồng thép, cái tên nghe đã phê, phê từ quả đợi 30' đến lúc chơi thật, chị Trang nhà ta đi 1 phát thôi luôn ko dám đi trò nào nữa:)).

Đoạn xếp hàng chơi trò Rồng Sắt vui vật vã :mrgreen:
Tàu nhanh 1 phút 50 đã xong :D có mấy lần công suất lên cao vèo cái đã về
Có em gì áo đỏ, tàu nhanh xong quần áo xộc xệch, tóc tai xơ xác, mặt mũi fờ fạc... nói chung cảm giác của mọi người là sung sướng, sảng khoái ra mặt.
Công nhận là chơi trò đấy nhanh thật đấy, vèo cái đã tới bến rồi, anh em còn chưa kịp sung sướng:mrgreen:

Béo pippi đã viết:
Tiếp theo là trò gì gì mà tao ko biết tên, cứ gọi là hét với cười méo mồm nuôn, thằng Cương, TAnh chưa gì đã xuống, anh lẻn lẻn ở lại chơi thêm 1 phát nữa :)). Chưa dừng lại ở đấy, anh em tiếp tục tham gia trò chơi "Chiển Triêu" :D, vừa bay vừa đẩy nhau, đạp nhau, vãi vui :)).

Trò này chơi vui fết :D nhất là khoang của mình :p
4 thằng LC, Pippi, Hoàng bèo và tao :D thằng nào thằng đấy hăm hở đu :))
chắc ở ngoài nhìn vào ngộ lắm :D, sau đấy Thắng péo lưu vật vã, lỉnh lỉnh ngồi mẹ nó lại mà deo' bảo anh em 1 tiếng, sau đấy Hoàng béo nhìn thấy Pippi ngứa mắt quá cũng vượt rào nhảy vào mặc dù được bạn bè tin cậy nhờ cầm hộ 1 đống đồ đạc

Béo pippi đã viết:
Hải tặc là trò tiếp theo, chú Hoàng béo quảng cáo làm anh em sợ nhưng mà ko ghê lắm, chỉ hơi nao nao. hôm nay 2 lần thất vọng với cái xe điện, tổ sư nó :(. Bạch tuộc là trò trông ghê gớm nhất, có 6 thằng dám vào chơi, và đã chinh phục ko mấy khó khăn. Quên là còn có quả vòng quay to đùng, lên cao 1 tí là các đôi tha hồ... đã nạp tư liệu ở máy chụp ảnh của thằng Cương cho các đôi tham khảo :mrgreen:,lúc này đa phần đã mệt và nóng, có mấy thằng chơi trò xe đụng với cả thực tế ảo, trong thời gian đợi anh em đã xơi ko bít bao nhiêu là kem, chơi 1 phút mà đợi 30', nhưng mà 1 phút lên tiên cũng sướng :)).

Dm chúng mày rủ bố chơi trò hải tặc, ghê đít chịu được >____<
chơi xong đầu óc quay cuồng, bụng long xòng xọc, cảm giác muốn fun lắm rồi đấy nhưng may mà tao kìm được :|
Nhớ đoạn chờ chơi trò xe đụng thằng ôn Cương tranh thủ lúc đông người, bóp đít em đứng cạnh:mrgreen:,(theo lời nó kể) em kia nhìn nó say đắm :mrgreen:, nó lấy luôn tay ĐNam rồi cứ thế mân đít em [-x
2 thằng ranh láo thật
Nhớ cả đoạn đứng chờ tàu, cả lũ nhìn lên cái vòng quay, thấy 1 khoang có một cái đầu cứ nhổm lên nhổm xuống :mrgreen::))

Béo pippi đã viết:
-Chiều tối: Trên đường rút quân gặp chú Tùng xíc nhưng 1 lúc sau là mất dấu, anh em quyết định đi oánh lẩu ở Cao bá Quát, *****, đắt lòi zom nhưng mà đành chấp nhận. Thằng ôn ACương tách tốp đưa Vân về, thằng hâm :)). Tiếp theo là trà sữa trân châu với bò khô. Sau 1 hồi tranh cãi nhạt thèo anh em theo sự huy động của Cương với Tanh đi quán Phố xưa trên Hàng Bông, ngồi ôn kỉ niệm xưa :), chú ACương thèm quá lại vác Vân đến :)). Nền nhạc nhẹ nhàng nhưng mà cả lũ nói chuyện như chợ cười phớ lớ. Đến 9h15' xuất phát đi zề. Túm lại hôm nay chơi rất mệt nhưng rất vui :D...

Lúc tối đi uống nước ở Phố cũ ôn lại chuyện xưa cũng thấy vui, kỉ niệm lại trở về tuyệt vời quá, yêu T2 lắm T2 ơi :*

Chỉnh sửa lần cuối:
Lê Việt Thanh đã viết:
Host của HAO như fò,.... thỉnh thoảng lại quá tải,....... chán vật,.......
AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA,.........
Chán quá,......... sắp thi roài,..... mà chả ko khí học tập j cả,............
Toàn chơi thoai,.................

Thế ko phải có những đứa câu bài như mày mà nó nặng nên " phò " à .

Chỉnh sửa lần cuối:
Hà Mỹ Ngọc đã viết:
Thế ko phải có những đứa câu bài như mày mà nó nặng nên " phò " à .
Mk,....... vẫn fò từ trước,.......
Dịp tết nhất có nhanh lên đôi chút nên tao thử tài đánh máy tý tẹo,......
Tao dừng một phát là nó lại die,............
Mk,........ banwith có vấn đề trầm trọng,.............

....tao thấy nó quá ổn...hôm trước tao với thằng đặc với pipi...post những bài dài khủng mà nó vẫn hoạt động bt....

mùng 7 họp đảng , thu lượm đ c khá nhiều tư liệu hay !! tận 3,5GB !!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên