T2 online

• Bắt đầu pain
  • Ngày bắt đầu
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Lê Cương đã viết:
mùng 7 họp đảng , thu lượm đ c khá nhiều tư liệu hay !! tận 3,5GB !!!!
...Mẹ, có mỗi mày thu đc tư liệu chứ tao có được mô tê gì đâu, tốn tiền đĩa trắng của tao...b-)

Chiều nay đi học,..... nhục như con trùng trục,..... lại còn chưa có điểm thi và lịch thi lại,..... chán quá,...... học cái đếk j đây,...........
++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

...Còn tao thì 3 ngày nữa thi tiếng anh sau đó học luôn, có mẹ nó lịch học roài...ko hiểu thi lại kiểu giề...:(

DCM,............. tao xin lỗi,..........nhưng mà tao đang rất ức chế,...... chúng mày thông cảm,...........

Gia tộc cũng đóng góp 1 bức "các thành viên ưu tú" nhé !! Enjoy !!

Hôm nay là mùng 10 tết(có gọi là tết nữa ko nhỉ),$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$ mừng tuổi cho cả nhà.....khe`khe`!!!!!!!!!!!!Chúc mọi ng` năm mới, học kì mới trót lọt, suôn sẻ, may mắn.Bọn lớp m` làm loạn wen làm sôi nổi 0205 hay ho nhỉ. Buồn cười wa

Nguyễn Tuấn Anh đã viết:
Nhớ lại hôm đó gia tộc và những người bạn đi chơi thật vui, lâu lắm rồi mình mới cảm thấy vui như hôm đấy. Buổi sáng thì đến Văn Miếu Quốc Tử Giám, vui mỗi cái chụp được cái ảnh biển chỉ fòng vệ sinh :p

Đoạn xếp hàng chơi trò Rồng Sắt vui vật vã :mrgreen:
Tàu nhanh 1 phút 50 đã xong :D có mấy lần công suất lên cao vèo cái đã về
Có em gì áo đỏ, tàu nhanh xong quần áo xộc xệch, tóc tai xơ xác, mặt mũi fờ fạc... nói chung cảm giác của mọi người là sung sướng, sảng khoái ra mặt.
Công nhận là chơi trò đấy nhanh thật đấy, vèo cái đã tới bến rồi, anh em còn chưa kịp sung sướng:mrgreen:

Trò này chơi vui fết :D nhất là khoang của mình :p
4 thằng LC, Pippi, Hoàng bèo và tao :D thằng nào thằng đấy hăm hở đu :))
chắc ở ngoài nhìn vào ngộ lắm :D, sau đấy Thắng péo lưu vật vã, lỉnh lỉnh ngồi mẹ nó lại mà deo' bảo anh em 1 tiếng, sau đấy Hoàng béo nhìn thấy Pippi ngứa mắt quá cũng vượt rào nhảy vào mặc dù được bạn bè tin cậy nhờ cầm hộ 1 đống đồ đạc

Dm chúng mày rủ bố chơi trò hải tặc, ghê đít chịu được >____<
chơi xong đầu óc quay cuồng, bụng long xòng xọc, cảm giác muốn fun lắm rồi đấy nhưng may mà tao kìm được :|
Nhớ đoạn chờ chơi trò xe đụng thằng ôn Cương tranh thủ lúc đông người, bóp đít em đứng cạnh:mrgreen:,(theo lời nó kể) em kia nhìn nó say đắm :mrgreen:, nó lấy luôn tay ĐNam rồi cứ thế mân đít em [-x
2 thằng ranh láo thật
Nhớ cả đoạn đứng chờ tàu, cả lũ nhìn lên cái vòng quay, thấy 1 khoang có một cái đầu cứ nhổm lên nhổm xuống :mrgreen::))

Lúc tối đi uống nước ở Phố cũ ôn lại chuyện xưa cũng thấy vui, kỉ niệm lại trở về tuyệt vời quá, yêu T2 lắm T2 ơi :*
Đen đủi thế, hum đấy lại ko đc đi..tiếc wa'.....huh....mà sao Cương kinh thế..hum....ko sợ huyềnbit ah...;;)

.........................Fê lòi.........................:smoking:

...Chài, lâu lâu mới lên mà tình hình 02-05 ảm đảm thê lương như bãi tha ma thế này...CHÁN!!!
HE he, ai biểu lock nick với cả cảnh cáo anh em ta... Để trả thù cho hành động dã man tàn bạo này em xin đi đầu phát động cuộc chiến tranh lạnh với box 02-05, anh em bây giờ ko thèm post bài nữa, cho box này tan hoang luôn, cần gì thì sang box khác mà lập topic :mrgreen:...

Chỉnh sửa lần cuối:
Pipi chắc đang cú vì cái nick kia chưa đạt chỉ tiêu 4 sao chứ gì ? Yên tâm , ông ko cần phát động , vào mùa thi lại rồi , chẳng ai hơi đâu làm trò đâu :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên