T2 online

• Bắt đầu pain
  • Ngày bắt đầu
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Thanh ở nhà vui vẻ trẻ khỏe đẹp trai nhé cựu rể hiền của ta ...Sẽ có ảnh kỉ liệm cho chú , ở nhà đi , vừa an toàn lại vừa đc tiếng con ngoan :D , có khi thêm đc mấy trăm tiền mừng tuổi nhể!!

Tiền bạc ko quan trọng, quan trọng là bao nhiêu tiền :smoking:

mùng 3 ở nhà tiệp túc gặt hái !

----------

mùng 3 ở nhà tiệp túc gặt hái ! hơi đâu đi xin chữ với xin dấu !!
thôi để mùng 5,6,7,8 gì đấy

----------

mùng 3 ở nhà tiệp túc gặt hái ! hơi đâu đi xin chữ với xin dấu !!
thôi để mùng 5,6,7,8 gì đấy

Ờ đang xem xét khả năng ngày 5 đây vì 2 thành phần bề trên là Như thì về quê còn Khánh đi lễ chùa với gia đình .

...Vậy kết quả là mồng 3 sẽ không đi hả, vậy thì nhất chí mồng 5 nhé :D...

Mùng 3 tao phải đi với cả nhà ........ x đíu đi với chúng mày đc roài .... anh em đi vui vẻ

Thế là ý kiến mùng 5 đc ủng hộ nhiều nhể :)) :)) , mùng 5 đê !!! Tiếc mỗi Phanh ko đi đc...À mà nhấn mạnh là em ko dụ dỗ bác nào đâu nhé :D

Hà Mỹ Ngọc đã viết:
Thế là ý kiến mùng 5 đc ủng hộ nhiều nhể :)) :)) , mùng 5 đê !!! Tiếc mỗi Phanh ko đi đc...À mà nhấn mạnh là em ko dụ dỗ bác nào đâu nhé :D
...Hí hí, cũng có tí sợ rùi, có vẻ mùng 5 rất nhiều người ok, qua mùng 5 thì coi như hết tết roài, thu hoạch chả đc bao nhiêu đâu mà...Coi như đã duyệt đi, lịch trình thời gian điểm tập kết MN thông báo luôn đê...

tớ nhảy vào nói vài câu nhá :D
năm mới rồi tớ kính mong các bạn ít ít câu bài cho tớ nhờ
chứ cứ như hôm trước các bạn câu ác liệt quá làm cái topic lớp tớ nó chui xuống tận trang thứ mấy mấy ý tớ tìm mỏi cả mắt [-(
Rồi xong. Tớ chúc các bạn ăn Tết vui vẻ và an lành ;;)

chúc các bác toán 2 kì sau bị tai nạn để đỡ câu bài, làm em tìm cái topic lớp em mỏi cả cổ

Nguyễn Vĩnh Nam đã viết:
chúc các bác toán 2 kì sau bị tai nạn để đỡ câu bài, làm em tìm cái topic lớp em mỏi cả cổ

Thằng chó này chúc bạn tao thế ah? Thik tao cắt ko? hết đời lun chứ lại...[-x

...Đã bảo "cắt... "tức là cái ấy, chứ cắt cái cổ thì ai viêt... làm giề, bạn Dung nhỉ...:mrgreen:

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên