T2 online

• Bắt đầu pain
  • Ngày bắt đầu
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Lê Thu Phương đã viết:
Happy new 2k6! Happy new u!
Chúc các anh chị năm con Cún gặp nhiều may mắn, hạnh phúc, và đạt được n~ j` mình mong muốn :x

Thực chất đây là 1 hình thức câu bài ở đẳng cấp nông dân :smoking:
Một hình thức câu bài trá hình, đội lốt những lời chúc, làm chúng ta cứ ngỡ cô bé này nai tơ ^^

Chỉnh sửa lần cuối:
...Anh em phải đồng loạt, ồ ạt để khi người ta vào topic đó người ta tưởng vào nhầm khoá 02-05...:D

ko thấy thằng Hoàng béo lên thông báo kế hoạch cho anh em biết nhỉ !!!

...Anh em bàn rồi mà... ĐỂ EM THÔNG BÁO HỘ THẰNG HOÀNG BÉO:
1. ngày thứ 6 tức (28 âm)27/1/2006, 8h anh em có mặt ở trường Ams, cao su đến 8h30 là cùng, đến muộn bị rơi lại ko chịu trách nhiệm.
2.Sau đó đến nhà thằng Hoàng ăn mừng nhà mới.
3.theo thằng hoàng bật mí sẽ oánh thịt chó giải xui cuối năm và để đón mừng năm chó...:))

Này,........ tên Ngọc kia,........ cấm mi và tất cả những ai up nhạc lên đây,...... làm loạn cả cái trang này lên,........ ức chế lắm,........
Chỉ đc để link thoai,.......... mà mấy cái bài của mi hỏng roài,.........
he he
....
cấm lần sau up nhạc kiểu này đấy,.......... chỉ tổ làm phiền người khác thoai,........

...Sếp ơi em hết tiền rồi, ko có quà cho anh đâu, thôi để em gửi cho anh 1 món quà ở GB...:D

Ờ, công nhận Ngọc đảm thật, chẳng bù cho tui...hum nay ở nhà Hoàng béo rửa rau, loay hoay mãi, may mà có At ko thì...:))...
Hum nay ăn thịt chó xong còn đen hơn, Nam bị sứt 1 mẩu răng còn Hoàng ngồi fải mắm tôm..:p:))...

Chỉnh sửa lần cuối:
...Hôm nay là ngày đen của rất nhiều người, chú Hoàng béo vì nghe lời "dụ dỗ" của MNgọc đi chợ hoa nên bị móc mất ĐT:)( tiếc thay cho mày), nhưng nếu nói đen thì phải nói đến Hoài Nam, chắc bây giờ o gọi là xì trum nữa mà gọi là Nam "sứt" :))(đừng trách tao nha), nguyên nhân là do thằng hô xê, khi cả lũ đang tập trung vào chiếc máy tính của thằng Hoàng, thằng hô xê 1 tay cầm hòn đá dùng để tập tay, táy máy sờ vào màn hình nên bị giật 1 cái, do phản xạ nên thằng "mọi" vung tay lên và kết quả đập thẳng vào răng thằng Hoài Nam làm gẫy ra cả 1 mảng to. Cú đập mạnh đến mức mà sau 1 thời gian chú Tanh và LCương vẫn chưa hoàn hồn, mảnh răng sau đó đc thằng cương ném lên bàn phím và cuối cùng đc Hô xê tiễn đi...Tội nghiệp, đúng quả răng cửa, nhìn ko thể chấp nhận đc... Nhưng cái đen chưa hết, lúc ăn thịt đog gần xong thì chú hoàng béo mới chợt nhận ra mình đang ngồi trên 1 gói mắm tôm :))... Đã thế mà vẫn chưa hết, lúc thằng Hô xê đưa Quỳnh về, do thằng Lê Cương khoá cổ xe, đường hẹp nên chú phải vác xe thằng LC sang bên... và kết quả là cái chắn bùn của xe Tuấn Anh đã rời khỏi thể xác xe...
Xét cho cùng, đen nhất về vật chất là của Hoàng béo. Đen nhất về mặt tinh thần là thằng Hoài Nam...Thôi, cuối năm, đen phát cuối, năm mới gặp nhiều may...:)

Chỉnh sửa lần cuối:
...Mất dạy quá, mod ơi cho thằng này die đi, cho nó đen đến cùng luôn :))...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên