T2 online

• Bắt đầu pain
  • Ngày bắt đầu
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Lê Việt Thanh đã viết:
Chán đời quá,........
À mà chúng mày đi chơi đừng rủ tau nha,........... tau ko đi đc đâu đâu,...........
Ăn Tết vui vẻ nha,............
...Thằng hâm, mày thi lại mấy môn thì đã làm sao, sợ ko đc học bổng à, tao lấy điểm lần 1 mới phải lo chứ...

------------------------
...Thằng ôn Đặc hỏng quá, Sn cụ mày (Như) mà mày còn hỏi à...

Đặng Tuấn Anh đã viết:
uầy ..... tôi gọi là bà Mod thì có làm sao chứ ....... :-? nghe thế già quá hả ;;) thôi đc roài ...... gọi Mod Giao cho nó đỡ già ..... :)>-

tổng hợp lại gọi là bạn Mod Giao nhé :mrgreen:

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
uầy tao có nhớ ngày tháng gì đâu ..... nhớ hơi tệ

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Ai lên phổ biến kế hoạch ngày mai cái nhở
Chả biết cụ thể thế nào

...Thông báo, thông báo:
Do "Như thú" có việc nên sẽ ko tổ chức SN ngày mai, nên đừng ai đi nhé :))...
Đổi lại, thứ 3 sẽ là Sn thằng "Nam chính gb", các anh em đã tụ họp trên room trang của pippi để bàn luận và quyết định thứ 3, 8h sẽ mở yến tiệc ở Doanh trại của Nam, mong chư vị t2 đến đông đủ cho Nam nó vui :)) ... Đặc biệt sẽ có chiếu phim kinh kong "bản đẹp" ai chưa xem thì đến nhá:)...

Chỉnh sửa lần cuối:
tin thứ 1 : mai Như ko tổ chức sinh nhật
tin thứ 2 : bạn Nhật Nam sẽ đi du học Mỹ , bạn sẽ lên đường đi vào 1 h sáng ngày 19/2/06 . Bạn có ý định mời lớp 1 bữa chia tay vào khoảng ra Tết .
Chúng mày đừng ngất trên bàn phím bởi tin thứ 1 cũng như thứ 2 nhé !

...He he, em biết trước roài, ngất sao được, cái vụ chú NNam em biết trước mấy hôm, chả là hôm thứ 7 gặp cu cậu ở metro. Chú cũng bảo là sắp đi định mời anh em...Tin cũ...

Các anh bít rồi sao ko báo cho mọi người để em tẽn tò thế bao giờ :( . Em cũng nghe nói chuyện thứ 2 rôi nhưng em tưởng bạn ý đi từ hồi nào rồi cơ .

cho em bon chen tí :D
Happy 2k6 to everybody!
Mọi người ăn tết vui vẻ nha! Iu moi ng`!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên