T2 online

• Bắt đầu pain
  • Ngày bắt đầu
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Trước tiên sẽ là kế hoạch thứ 2 ngày 23/1 đi ăn sinh nhật Như nhé .

À bà chưa nói cụ thể đc vì cụ đã nói gì cụ thể đâu .Để chờ xem kế hoạch của cụ đã nhé .

nhiều topic có cùng chủ đề buôn chuyện quá, tớ merge hết vào T2 online rồi...topic này tớ để cho bọn ấy buôn chuyện trừ những bài ăn nói bậy bạ là tớ xóa luôn hết đấy....nếu xóa xong vẫn ăn nói bậy bạ tiếp thì tớ cảnh cáo luôn. mà nếu gọi tớ MOD hoặc bạn Tâm Giao chứ là bà Mod là tớ sửa bài đấy(đặc biệt là con trai:-L)....Nói trước thế thôi, có gì giải quyết sau.

Chỉnh sửa lần cuối:
...Hí, bạn mod thị uy kìa :D... Mọi người ơi đi đâu cũng được trừ Chủ nhật ngày mai nhé, phải về quê rồi:(... Thứ 2 sinh nhật Như okê...Còn vụ đi chợ ăn giải xui thì hôm sn Như sẽ bàn...:)

----------

Nguyễn Thành Trung đã viết:
;....ở nhà ôn tiếng Pháp....
...Em chắc ở nhà ôn tiếng Anh quá, tiếng anh Bk khó kinh, ko khéo em trượt môn này :(...

Chỉnh sửa lần cuối:
Thắng ơi , thi TA ở BK anh trai tôi đc mang bài về làm mà .Nếu mà mang bài về làm thì đưa cho tôi làm hộ cho , đảm bảo trên 9 .

Hà Mỹ Ngọc đã viết:
Thắng ơi , thi TA ở BK anh trai tôi đc mang bài về làm mà .Nếu mà mang bài về làm thì đưa cho tôi làm hộ cho , đảm bảo trên 9 .
...mang bài về nhà làm là sao, chả lẽ lại có cái vụ đấy sao...:eek:

AT ko biết gì thì đừng ti toe nhé , ông thi Pháp cơ mà :D Nhớ hồi năm 1 anh trai tôi nhắng lắm , viết đơn xin tự học thực hành tin và Anh . Suốt ngày thấy cái tự học của ông ấy là ngủ , thế mà lại còn đc học bổng mới buồn cười :)) , ko hiểu là cái thể loại học gì nữa :))

Hà Mỹ Ngọc đã viết:
À bà chưa nói cụ thể đc vì cụ đã nói gì cụ thể đâu .Để chờ xem kế hoạch của cụ đã nhé .
Hì, thế bi h đã có kế hoạch cụ thể chưa....Ngọc...thik đàn đúm wa'.....:* :x

lâu ko trông thấy Q xinh ,,,, he he he .......... dạo này trông xinh thế ;;)

Phó Mai Tâm Giao đã viết:
nhiều topic có cùng chủ đề buôn chuyện quá, tớ merge hết vào T2 online rồi...topic này tớ để cho bọn ấy buôn chuyện trừ những bài ăn nói bậy bạ là tớ xóa luôn hết đấy....nếu xóa xong vẫn ăn nói bậy bạ tiếp thì tớ cảnh cáo luôn. mà nếu gọi tớ MOD hoặc bạn Tâm Giao chứ là bà Mod là tớ sửa bài đấy(đặc biệt là con trai:-L)....Nói trước thế thôi, có gì giải quyết sau.
uầy ..... tôi gọi là bà Mod thì có làm sao chứ ....... :-? nghe thế già quá hả ;;) thôi đc roài ...... gọi Mod Giao cho nó đỡ già ..... :)>-

Hà Mỹ Ngọc đã viết:
AT ko biết gì thì đừng ti toe nhé , ông thi Pháp cơ mà :D Nhớ hồi năm 1 anh trai tôi nhắng lắm , viết đơn xin tự học thực hành tin và Anh . Suốt ngày thấy cái tự học của ông ấy là ngủ , thế mà lại còn đc học bổng mới buồn cười :)) , ko hiểu là cái thể loại học gì nữa :))
...Phải tô anh í làm thần tượng quá, nhưng mà tôi đâu có xin tự học TA với thực hành tin ở nhà đâu mà đòi, phải đến trường thi, thi nghe xong thi viết luôn...

....:))....topic T2 bây giờ lên 8080 bài rồi...vãi lúa...t2 vô địch....

Chán đời quá,........
À mà chúng mày đi chơi đừng rủ tau nha,........... tau ko đi đc đâu đâu,...........
Ăn Tết vui vẻ nha,............

Thứ 2 đi đâu thế ?????

----------

Lê Việt Thanh đã viết:
Chán đời quá,........
À mà chúng mày đi chơi đừng rủ tau nha,........... tau ko đi đc đâu đâu,...........
Ăn Tết vui vẻ nha,............
Mày thì ............. ở nhà đi

3 cái topic của T2 giờ chỉ còn 1,thâtk là thảm hại thay,mới có 2 ngày không online mà....

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên