T2 online

• Bắt đầu pain
  • Ngày bắt đầu
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
...Ôi triết học, khoảng 3 tuần nữa là thi rồi, chưa học 1 chữ, trong đầu chưa có 1 tí khái niệm nào về triết cả...Không thi lại thì làm gì bây giờ...

Re: dô dô t2 new(danh sách)

Ờ em Chè có nghĩa là Trà ấy mà :D he he he ....... mấy cái thằng giả ngu .... mãi :))

Nguyễn Minh Đức đã viết:
"ờ ờ .......... biết thế ........... he he khi nào bạn Chè đổ thì báo anh em , để anh em chúc mừng"
Ê cu em Chè là em nào thế sao tao không biết?

Chú Đức cứ gọi là zấu chị em + anh em, thich thì nói là thích để còn zúp chứ lại còn.....không sao đâu, ko ai bít mày thích bạn "Chè" đâu! Tao còn không bít nữa là........
To Đặng: Chè là ai thế kuu???????/

Hê hê mai tao thi toán rùi... Ngọc nhớ thỉnh thoảng cầu cho tao nhé, mấy hôm nay toàn thắp hương với lại đi chùa cầu mong cho mình ngồi cạnh thằng (con ) nào rỏi rỏi để còn chép....

Mong là lời ước nhỏ nhoi của tao sẽ được chấp nhận.... hic hic

Ước gì chứ ước thế thì chỉ là ước thôi , vì làm quái có đứa nào giỏi mà lại đủ t/g làm hết bài và cho mình chép đâu :(
Dù gì tui sẽ dành vài giây quý báu ngày mai để cầu cho Dung nhà ta được từ 9,5 toán trở lên ( chưa nhân hệ số :)) )

Lê Kim Thắng đã viết:
...Ôi triết học, khoảng 3 tuần nữa là thi rồi, chưa học 1 chữ, trong đầu chưa có 1 tí khái niệm nào về triết cả...Không thi lại thì làm gì bây giờ...

ui xời, thi triết dễ bỏ mẹ !!
cần phao ko? ! tao cho ?

Lê Cương đã viết:
ui xời, thi triết dễ bỏ mẹ !!
cần phao ko? ! tao cho ?
...Em biết trường anh dạy triết đỉnh rồi, trường em nó mà bắt dc phao thì cho mình chìm ko thương tiếc...

chè là con trà lớp hóa í mà, chúng mày khôngbiết thật à

Ơ kìa,chuyện của tao sao cứ xía vào thế mấy cu,rõ là vô duyên,người ta trong sáng mà chúng mày định phá hoại à.

có mà dám ấy ....... pipi mà lại ......... :D .. ngoan từ bé

Chỉnh sửa lần cuối:

Nguyễn Vĩnh Nam đã viết:
chè là con trà lớp hóa í mà, chúng mày khôngbiết thật à
đã bảo nó trả vờ stupid ... mà lại .... thôi ko bàn nữa .... ko ông Đ lại nổi máu lên , anh em xấu hổ :D ....hè

Re: danh nhân và tin tức T2 dô dô

Đã bảo đời có câu : " để dâu ko phải là dê , để dâu chứng tỏ ta là đàn ông " .... thế mày là lady hả :D ........ tao đang ngưỡng mộ mày ... vì tao đ có dâu :( ........ he baby

Re: danh nhân và tin tức T2 dô dô

...wtf....t2 bành trướng quá...mod ơi...del nick bọn này đi...toàn lũ câu bài trắng trợn...

....con đấy tao tưởng có người iu rồi...có phải cái con mà năm ngoái hay đi với con Hạnh không...Đức thông báo tình hình cho anh em T2 biết đi...

Thôi chúng mày ơi , môn ấy đừng quay làm gì cả.Theo ý tao môn Triết đáng ghét ở cái là kể cả làm được cũng ko biết mình đúng hay sai , kể cả học thuộc bài cũng ko biết trả lời như thế nèo . Túm lại là dở hơi!!
Thứ 5 này tao thi triết :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên