T2 online

• Bắt đầu pain
  • Ngày bắt đầu
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
...Công nhận triết là cái môn dở hơi mà những thằng không biết bơi hay biết bơi đi chăng nữa kể cả không có phao, hay có phao đều có thể chết chìm :(...

Re: danh nhân và tin tức T2 dô dô

...Anh đang nói anh đấy...:))

Re: dô dô t2 new(danh sách)

Công nhận là cứ cái gì liên quan đến tao là chúng mày xúm lại như bắt được vàng ấy.

...tao có làm gì đâu...kỉ niệm tý xíu thôi mà...mà thằng Pipi dậy sớm thế...hôm qua 3h mới ngủ cơ mà...hay là ko ngủ...

.....khà khà....thôi kể đi cho anh em biết nào....

....tao phải có một lời chân thành cảm ơn đến Hoài Nam...đã mở thêm 2 sân chơi cực kì bổ ích...lý thú với chúng ta....Ở đây chúng ta được tự do trao đổi các kiến thức xã hội cũng như các nghệ thuật đá nhau một cách tự do nhất và thẳng thắn nhất....Tất nhiên vẫn trong sự cho phép của Moderator (những thành viên ưu tú xuất sắc với số lượng bài khủng khiếp...Và lần cuối tôi cũng xin cảm ơn họ...những con người làm việc hết mình không biết mệt mỏi...Cảm ơn...xin cảm ơn....Điên mẹ nó rồi....

Thằng AT và thằng Đăc là 2 đứa bệnh nhất T2 và hơn thế nữa,ặc..ặc....ặc...

...hơn thế nữa??? làm sao....ông nói luôn đi...đừng để anh em cú...

Thôi thì tao xin chúng mày được chưa,khổ quá cơ,chuyện riêng tư của người ta mà cứ như là chuyện của chúng mình ý nhỉ ????????

Hơn thế nữa tức là chúng mày vô đối chứ làm sao mà cú với chả chim lợn

Thằng pipi toàn thức đêm để xem thực hành sinh học với cả giải phẫu sinh lý người ấy mà,nó kể với tao thế mà.

Ờ thằng Đức ... nó đang bức xúc cái gì đấy anh em ạ ....

thôi ...... để thằng Đ nó yên chúng mày .......... nó xấu hổ về cạo dâu bây giờ .............

...cạo rồi hay sao ấy mà...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên