T2 online

• Bắt đầu pain
  • Ngày bắt đầu
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: danh nhân và tin tức T2 dô dô

....chịu...thằng này tính tình thỉnh thoảng đànbà...khó chiều lắm...(giống giống cái gì như bài ráp ý nhỉ =))...

Re: dô dô t2 new(danh sách)

ơ thế à , thế thì thành Đức cụt à :D

...Mai em thi đại số rồi...:(

...Tại AT ném cho em cái trang đấy làm em tốn hơn trăm MB... Dạo này thức khuya ngủ sớm chả học hành gì dc...

:D .... he he ................. cũng thường thui ..... ke ke ........... thằng Pipi xem ra cũng máu nhì ........

thế chúc mày thi tốt ......... good luck

Khổ thân Pipi , tại tôi ném cho thằng AT cái trang ấy mà ..:(
Mai thi triết , chúc mình may mắn :D (bỏ kết cấu của ý thức , thi vào là chết luôn ).

....uh...thay mặt anh em học BK...tao cảm ơn thằng ĐTA...

...Chắc em sắp đạt kỉ lục thức khuya ngủ sớm rồi, từ trước khi thi LSĐ hôm nào cũng ít nhất 3h mới ngủ, hết bắn GB, chat chít lại học bài...dạo này mấy hôm em thâu đêm 7h sáng đi ngủ, sớm hơn thì 6h đi ngủ, hôm nay em thâu đến 10h sáng đi ngủ để dưỡng sức chiều đi thi...:)

....được...hôm nay tao ngủ 4h...và sẽ không ngủ nữa...

Thi nốt Kinh tế chính trị rồi sẽ ngủ như bình thường , 1 h đêm đến 11h trưa :D . Còn 1 môn ấy nữa là lo thoai . Phương pháp nghiên cứu đc mang tài liệu vào phòng thi .
Dung ơi , thi cử thế nào , hình như tao bốc phét phần triết trước Mác :)) , còn lại cũng khá sáng tạo :))

tao cũng chuẩn bị những đêm trắng để ôn thi đây ...... anh em thức với nhau nào ........ cool :D .......

...đc đc...đêm nay tao tự thưởgn cho mình 1 tối...

ko có gì ,,,,,,,,,, anh em với nhau .......

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên