T2 online

• Bắt đầu pain
  • Ngày bắt đầu
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
...Thằng hà Tỉn sao ko thấy ol nhẩy, hay là mới sang nhà mới chú sướng quá quên anh em...

mới dọn nhà thì làm gì có đường cáp mà đòi lên net , nhà nó dùng ADSL mà , đại khái chắc cũng fair làm thủ tục chuyển địa điểm = tiền đăng kí mới thì phải .

Re: dô dô t2 new(danh sách)

:)) ............ anh Đức handsome ....... bị cái có quả dâu dê ở cằm ...... hè hè ...... đc cái so manly ;))

Nhà Hà tỉn khá ổn,nhưng nó chưa xong nên anh em thông cảm.Hôm nay chúc mừng Sn Mỹ Ngọc nhá(31/12)

Râu dê là tao cố tình để mà sao lại bảo là bị như thế.Chúng mày cứ chờ đấy có khối em chít.

Re: danh nhân và tin tức T2 dô dô

...Đã bảo là thằng Đặc câu bài thô nhất t2 mà...:))

Re: danh nhân và tin tức T2 dô dô

m thằng Đức đụt này ....................... đá tao hơi đau đấy

ờ ờ .......... biết thế ........... he he khi nào bạn Chè đổ thì báo anh em , để anh em chúc mừng :D

Cảm ơn mọi người đã đến sinh nhật Ngọc . Chỉ thắc mắc mỗi 1 điều là sao hôm nay ăn có vẻ khiêm tốn thế :D
Những ai hôm nay phải về sớm ( Trang , Như) sẽ bị phạt bù lần sau ( I am a "nhớ dai" gal :)) )
Hẹn gặp lại mọi người ở 1 buổi tụ tập lần tới ( tháng 1) và lần tới tới...nữa :))

"ờ ờ .......... biết thế ........... he he khi nào bạn Chè đổ thì báo anh em , để anh em chúc mừng"
Ê cu em Chè là em nào thế sao tao không biết?

ẶC, tết đến đem theo cái nỗi sợ thi lại, là một thành viên ngoài luồng nhưng hay câu bài, năm mới em xin chúc các bác t2, bác nào phải thi thì thi lại càng ít càng tốt, dĩ nhiên không là hơi bị viễn tưởng, thoát thế đíu nào lại triết học mac lênin

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên