T2 online

• Bắt đầu pain
  • Ngày bắt đầu
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Lê Kim Thắng đã viết:
...Anh giai đỉnh thế, em học thấy vãi chưởng, môn nào cũng khó nhai cả, tình hình là rất tình hình:)...
Bọn nó học toán dành cho dân KT, tất nhiên là dễ hơn mình nhiều rồi, mình là dân chuyên ngành mà,...........:((
Anh em mình chung số phận thôi..............:((

...Híc, mới học được 1 tiết Ma trận chưa có gì, nhưng đọc sách thì thấy vãi đé...Bỏ qua ma trận đến KG vecto thì thôi rồi chả hiểu mô gì sất...:( chưa nói đến giải tích càng ngày càng lắm trò khó hiểu...

----------

Phạm Phương Dung đã viết:
avarta mới, đẹp không??? he he
...ôi giời cái này nhìn nhan nhản, đâu ngộ nghĩnh như Narutô của tui...:))

Chỉnh sửa lần cuối:
Các chú học theo giáo trình Kĩ thuật , khổ là phải . Tôi học qua định thức ma trận rồi , chương trình kinh tế nhẹ nhàng lắm . Phải cái tội buổi đầu ngồi cuối nên tận bây h ko rõ "từ" là gì thôi :))
Đề nghị đ/c Kim Thắng kêu ca ít thôi nhé , lật thử mấy trang từ đầu năm học có thấy trang nào đ/c ko kêu khổ ko ? Ko học đc thì vô tư , thi lại là được chứ sao . Các đ/c cứ tự lấy mục tiêu cao quá, học phát thành siêu sao luôn thì đâu có được . Thi lại thì đã làm sao, thi lại mà điểm cao , đầy người muốn thi lại kia kìa .Ko phải là cái gì ghê gớm lắm đâu .

...Được thế đã tốt đằng này người ta xét điểm lần 1 chứ đâu có xét điểm lần 2 vào điểm TBHK...Có khổ thì phải kêu chứ, giữ lại chỉ khổ thêm :))...

Kiếm em nào , ko cần xinh cũng được , mà than thở với ẻm :D. Làm anh chị em nẫu cả ruột đấy :)) .Kén cá chọn canh quá ông ạ !

Vụ 30/10 xuất phát mấy giờ ,vẫn nhà Trang à ?Thằng Nhọt phát biểu đi cho mọi người còn thu xếp chứ ! Kế hoạch lẩu , mực nướng và ốc nóng Liễu Giai là duyệt rồi đấy . Nhưng túm lại là ko đi chơi quá 9 h 30' đâu.

...hôm nay đã là 20 tháng 10, chỉ còn 10 ngày nữa, đứa nào tổ chức thì lo mà thông báo lịch trình cho anh em còn biết chứ, không thì chả ma nào đến thì hỏng... Nhanh tay lên hỡi đồng bào ơi...:))

Tình hình theo tôi thấy từ trước đến nay lớp ta , nếu ko bàn nhanh thì việc gì cũng rã đám ngay .Thế nên đề nghị từ nay đến thứ 7 , ai có ý kiến gì về mặt thời gian , nơi ăn , tiền nong và đăng kí thì cần post ngay .Thứ 7 này 11 h đêm , ai nhiệt tình thì lại chat room để bàn bạc. Ko xong việc , ko đi ngủ ,ko xong việc , ko học bài !!!

...anh em ơi, tao ra ngoài câu bài...bị mod Zz đì cho vãi hàng...chắc 1 lần nữa là đi rồi...:))...

Bọn nó học toán dành cho dân KT, tất nhiên là dễ hơn mình nhiều rồi, mình là dân chuyên ngành mà,...........
Anh em mình chung số phận thôi..............
cho tớ chung số phận với,
à mà nói thế chứ toán cùng phình phường, chỉ có hóa là vãi kinh, nhưng mừ hình như bk vẫn là khó nhất hay sao ấy

----------

@ at: bạn Zz đấy hay làm chòe lắm, đừng dây vào cho nó thối

----------

@ trung: bạn zz đấy hay làm chòe lắm, đừng dây vào cho nó ...

Nguyễn Vĩnh Nam đã viết:
cho tớ chung số phận với,
à mà nói thế chứ toán cùng phình phường, chỉ có hóa là vãi kinh, nhưng mừ hình như bk vẫn là khó nhất hay sao ấy

----------

@ at: bạn Zz đấy hay làm chòe lắm, đừng dây vào cho nó thối

----------

@ trung: bạn zz đấy hay làm chòe lắm, đừng dây vào cho nó ...
Toán của bọn mày thì bình thường thôi,........b-)
BK thì chỉ đc cái học trâu chó,.....khó nhất thì cũng chưa hẳn......vị trí này dành cho SP :((
Tỉ lệ thi lại ở SP cũng ko thua BK nhiều lắm đâu......../:)
Mà tao nghiêm cấm mày câu bài linh tinh ở đây,.........[-x

...oài, để thằng NAm nó thoải mái, dù gì nó cũng đồng cảnh ngộ với tao, không câu chỗ khác đc...

...Mấy hôm trước bị cảnh cáo sợ vãi tè , giờ hết rồi, chắc do mình thay đổi không câu ở 02-05 nữa...:))

ma trận dễ bỏ mịa !!! :)) thầy ĐỖ Quang Vinh nổi tiếng BK dậy mà !!
học lý cơ cũng khó phết, cứ vật rắn quay !!
Hóa thì cũng ko có gì ! cứ tình Denta H , denta Cp ....cũng dễ phèo ! MR Thống Nhất dậy mà !!
Tin thì thầy Cường HV kĩ thuật quân sự dậy hay lắm !!!

----------

các chú tổ chức hoành tráng vào !
tớ có còn có quà !!

----------

các chú tổ chức hoành tráng vào !
tớ có còn có quà !!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên