T2 online

• Bắt đầu pain
  • Ngày bắt đầu
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
xin chào mọi người !
tớ bận quá ! vừa mới lên chức Chủ tịch hội Sinh viên tức liên chi hội trưởng và phó bí thư liên chi !\
lớp mình đi chơi hôm nào nhỉ !??
tớ mới sắm Dylan

Lê Cương đã viết:
xin chào mọi người !
tớ bận quá ! vừa mới lên chức Chủ tịch hội Sinh viên tức liên chi hội trưởng và phó bí thư liên chi !\
tớ mới sắm Dylan
...Ghê gớm, lần sau gặp phải gọi xếp Cương :)), có gì cho anh em nhờ vả nha...:D

----------

...Dự kiến là 30 sẽ đàn đúm để tổ chức sinh nhật cho 4 đứa :Vân , Nguyễn Tuấn Anh, Thanh "chicks",với cả ai nữa quên rồi...phải làm hoành tráng...:D

Chỉnh sửa lần cuối:
Lê Kim Thắng đã viết:
...Ghê gớm, lần sau gặp phải gọi xếp Cương :)), có gì cho anh em nhờ vả nha...:D

----------

...Dự kiến là 30 sẽ đàn đúm để tổ chức sinh nhật cho 4 đứa :Vân , Nguyễn Tuấn Anh, Thanh "chicks",với cả ai nữa quên rồi...phải làm hoành tráng...:D
Con lợn Thắng chicks này ăn cắp bản quyền ngôn ngữ.........[-x

-------
Vấn đề này cần thằng Nguyễn Tuấn Anh nói cụ thể, vì nó là người liên lạc với Trang béo...........:-?

Lê Cương đã viết:
xin chào mọi người !
tớ mới sắm Dylan

Con chó ngại đọc mấy trang trước hay sao mà ko trả lời chú
Làm sao để tham gia vào hội sinh viên ?
Mà bên tao có thấy hội sinh viên gì đâu
Chả thấy ai biết về hội sinh viên

Nhung đã viết:
Em i' tên là Dung a?

ứ phải em Nhung ^^
em í tên là Mai cơ

...Linh tinh quá cái bọn này...:(

----------

...Định tổ chức thê nào, bàn luận để không nói sang chuyện khác, yêu cầu post lịch trình lên để mọi người còn biết: ngày tháng, mấy giờ ở đâu , làm gì... nhanh lên còn sắp xếp thời gian...

Chỉnh sửa lần cuối:
...úi lâu lắm mới thấy thằng này, vừa lên đã post linh tinh rồi, mày có nhu cầu thì tự lo đi, đừng có hại anh em...

----------

...Thôi chết em bị cảnh cáo rồi, thôi thôi em sẽ không câu bài nữa đâu, hứa đây đùng cảnh cáo em nữa nhá :((...

Chỉnh sửa lần cuối:
...em xin post bài chất lượng cao:
Tin mới cho những ai mơi vào ĐH:
Học một trường được cấp 2 bằng
- Đó là hướng sửa đổi Quy chế đào tạo ĐH, CĐ hệ chính quy được Bộ GD - ĐT đưa ra trưng cầu ý kiến. Đồng thời, SV đạt điểm xét tuyển qui định đối với chương trình (hoặc ngành) đã đăng ký dự thi thì được trường sắp xếp vào học theo đúng nguyện vọng.

Quy chế mới sẽ cho phép SV được học cùng lúc hai chương trình của một trường.... Theo dự thảo này, những SV có điểm trung bình chung học tập cả năm từ 6,0 trở lên được quyền đăng ký học vượt một số học phần so với lịch trình học quy định.

SV học vượt được rút ngắn thời gian học ở trường so với thời gian qui định cho toàn khoá học nhưng không được quá 1 năm đối với trình độ ĐH và không quá 1 học kỳ đối với trình độ CĐ.

Những SV có điểm trung bình chung học tập cả năm từ 6,0 trở lên nếu có nguyện vọng và được giáo viên chủ nhiệm đồng ý, được đăng ký học thêm một chương trình đào tạo thứ hai tại trường đang học để khi tốt nghiệp được cấp 2 văn bằng.

Thời gian tối đa được phép học đối với những SV đăng ký học đồng thời hai chương trình đào tạo là thời gian tối đa quy định cho chương trình đào tạo thứ nhất. Khi học chương trình đào tạo thứ hai SV được bảo lưu điểm của những học phần tương đương có trong chương trình đào tạo thứ nhất. SV chỉ được xét tốt nghiệp chương trình đào tạo thứ hai nếu đã thoả mãn điều kiện tốt nghiệp ở chương trình đào tạo thứ nhất .

SV được phép học vượt, nếu điểm trung bình chung học tập của năm học vượt đạt dưới 5,0 thì phải dừng học vượt ở năm học tiếp theo...

Quy chế sửa đổi quy định, nếu rơi vào một trong các trường hợp sau SV sẽ bị buộc phải thôi học: Có điểm trung bình chung học tập của năm học dưới 4,0; Có điểm trung bình chung tích luỹ từ đầu khoá học dưới 4,3 sau 2 năm học, dưới 4,6 sau 3 năm học và dưới 4,8 sau từ 4 năm học trở lên.

SV có quyết định thôi học chậm nhất sau 1 tháng phải được trường thông báo trả về địa phương nơi sinh viên có hộ khẩu thường trú. Hiệu trưởng quyết định kết quả học tập được bảo lưu cho từng trường hợp cụ thể. Đối với những trường đã định điểm xét tuyển theo chương trình (hoặc theo ngành) đào tạo trong kỳ thi tuyển sinh ĐH, CĐ: SV đạt điểm xét tuyển qui định đối với chương trình (hoặc ngành) mà mình đã đăng ký dự thi thì được trường sắp xếp vào học theo đúng nguyện vọng.

...Chắc gì mình qua được HK này mà đòi học "vượt"...:(

Chỉnh sửa lần cuối:
vãi lúa,thấy mày post quả kinh nhể
Có thằng nào phải hoc xác xuất thống kê ko,vl

----------

...câu lại...

----------

@Trung:...câu lại nài..

Chỉnh sửa lần cuối:
chú minh học trường nèo mà đã phải học sắc xuất thống kê, em bi giờ chỉ tìm lim với tích phân, dễ vãi lúa

...Anh giai đỉnh thế, em học thấy vãi chưởng, môn nào cũng khó nhai cả, tình hình là rất tình hình:)...

Tao thông báo cho chúng mày 1 tin rất sốt dẻo là bạn xinh xinh tuyển thẳng văn lớp tao chính là.... bạn gái của anh Tùng 6 nhà ta :D
Tiếp theo là Tùng 6 đã đổi con Dylan đỏ (có thể tại làm Tùng nhà ta bị ngã nên đời con đỏ tàn ) , thay vào là con xanh ngọc . Hôm nay thấy Tùng đèo bạn tình tứ quá cơ :)). May mà tao và Dung bà già bắt gặp , ko lại ko có nhân chứng .
Thế là tao sẽ ko có dịp giới thiệu cho các chú rồi .

Chú Tùng nhà ta còn gọi với bọn tao lại hỏi: " Mày thấy bạn tao sinh không?"
................
....hê hê, chẳng bít trả lời thế nào cả, bọn tao lặng lẽ cười (....) rồi té luôn
nói chung là hợp với Tùng, he he chúc 2 bạn zui zẻ :)>- :)>-

buổi triết học ngày hôm nay rất chi là thú zị nhiều điều hay ho, tớ sẽ kể 1 điều nho nhỏ:

Có 1 đàn chim mùa đông này lại bay về phương nam tìm chỗ ấm áp.
Rất lạ là có 1 con chim thích chơi trội, chú ta quyết định tách đàn để ở lại, để xem cái rét nó thế nào????
Tất lẽ dĩ ngẫu là chú ta suýt bị chết cóng.
Trong lúc đang hấp hối khi nằm trên tuyết, may thay có 1 con bò đi qua và......... ị....ngay vào chỗ chim ta nằm (hic hic), tưởng đâu chú sẽ chết ngạt (...), nhưng không:)>- :)>-
Chính hơi ấm của cái đống của khỉ đó đã sưởi ấm cho chú chim, và chú tỉnh lại, rỉa lông rỉa cánh, lại còn hót líu lo nữa....
Không may là chú hót to quá, làm cho con mèo hoang đang đi gần đó nghe thấy, và thế là chú chim thành mồi cho con mèo độc ác...........

" Các em nhận ra được điều gì từ câu chuyện này?"

Một tiếng nho nhỏ cất lên " Tự truyện của cô Xuân"
( Cô Xuân là cô dậy triết của lớp tớ, và đương nhin cũng là nhân vật chính ^^.......:)) :)) :)) )

...Chẳng bù với bà dạy Triết lớp tui, vào lớp là mặt đã hầm hầm trông chán luôn, nói loạn xị cái hiểu cái không, chẳng được truyện gì thu hút cả...Ôi...quê...tôi...:(

Tình hình năm nay khác rồi anh chị ạ,có cái vụ gửi thư gì gì đó nói bỏ điểm cộng ấy,chắc giáo viên cũng sợ ko dám ăn nữa đâu.Thế cho em hỏi năm ngoái lớp anh chị mấy người chết văn ạ?

Chị đã bảo rồi , đứa nào muốn thì sẽ chết , còn nếu ko muốn thì kể cả bao nhiêu cũng okie . Em đừng tiếc làm gì cả , cố lên đừng để điểm phẩy xấu , sau này đi du học họ xem bảng điểm cấp 3 là trượt cả apply lẫn xin visa đấy . Nói thật đấy !Bây giờ chị vẫn đang tiếc sao hồi ấy lại sĩ hão để bây h nguy hiểm quá :( . Em cứ yên tâm mà kể tình hình này , như bố mẹ chị cũng rất bức xúc và thông cảm thôi . Nên nhớ đây là năm cuối phải học văn nên cũng nên chào tạm biệt 1 cách hoành tráng , trừ phi em có ý định học sư phạm Văn ... :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên