T2 online

• Bắt đầu pain
  • Ngày bắt đầu
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Lê ngọc Quỳnh đã viết:
uh,Q` giặt sạch lắm rùi......Mà......D ơi ,muốn làm sổ đoàn nữa có đc ko, thằng Hoàng ANh nó muốn làm lại

vì sao không nói...bi giờ mới nói....[-( [-(

----------

Nguyễn Thành Trung đã viết:
...Vở văn không giúp đc gì đâu em ạ, chỉ có tiền thôi, đơn cử, thằng ngồi cạnh anh, học đỉnh sầu nhất lớp, văn các kì đều từ 7,5 trở lên, bởi vì tính của nó trùng với tên của thầy...

anh Trung rất kinh nghiệm........8-} 8-}

----------

Hoàng Xuân Hải Đức đã viết:
Em ko hiểu bổ củi là thế nào giải thích em dùm cái.
Mà bố Liêm tên nghe vênh thế mà lại thích cash à?
Hay là có anh chị nào từ bi cho em mượn mấy quyển vở văn của bố hoặc vở học thêm đi,chứ ko được HSG thì đứt à?Có gì em xin hậu tạ.

không có gì đâu em, đâu sẽ có đó, thầy có bài bản cả rồi, đến mùa sẽ hoạt động:)>- :)>-

Chỉnh sửa lần cuối:
Em ko hiểu bổ củi là thế nào giải thích em dùm cái.
Mà bố Liêm tên nghe vênh thế mà lại thích cash à?
Hay là có anh chị nào từ bi cho em mượn mấy quyển vở văn của bố hoặc vở học thêm đi,chứ ko được HSG thì đứt à?Có gì em xin hậu tạ.
...Bọn này tưởng tượng kém quá đi thôi, "bổ củi" mà không hiểu là gì. để anh hướng dẫn rồi về truyền thụ cho bạn bè nhá:
Bổ củi thì người ta phải cầm rìu bổ từ trên xuống vào khúc củi đúng không,bây giờ hay chắp 2 tay vào làm động tác bổ củi với rìu là "$$$" để bổ, tuy nhiên phải xem bố có cho chúng mày củi để bổ không...:)) yên tâm chắc là cho thôi...

Chỉnh sửa lần cuối:
...mà nói thẳgn luôn...em cứ cầm 300k đến nhà lão ý, mỗi năm là oke...

Trò này em ko có kinh nghiệm.Anh chị có thể hướng dẫn em từng bước được ko?Ngày tháng năm nhân dịp đi có hội ko nói những gì ấy.

....:))...đói thì đầu gối phải bò...điểm thấp thì tự thầy sẽ nhắc đến...em yên tâm...lo làm gì...học thầy vui lắm...

...Thôi bây giờ mới tháng 10 mà, thoải mái đi lúc nào đến mùa thầy sẽ gợi ý cho mà đến, cứ xin số ĐT với địa chỉ nhà thầy đi, lúc nào sắp làm điểm thì bảo mẹ gọi cho thầy xin rồi đến nhà thầy không thì đến luôn cũng được...:))

----------

...Dạo này topic lớp mình chán quá, bọn linh tinh vào nê post toàn bài chả đâu vào đâu, chấn chỉnh thôi các bạn...:))

Chỉnh sửa lần cuối:
Bó tay với chúng mày,chưa chi đã...tao vừa mới tranh thủ về nhà tranh thủ....tuần sau lại lên

Trò này em ko có kinh nghiệm.Anh chị có thể hướng dẫn em từng bước được ko?Ngày tháng năm nhân dịp đi có hội ko nói những gì ấy.

Thế chú định tự vác xác đến tự tử à
Bảo người nhớn đi, chuyện tiền nong trẻ con ko nên dính vào ^^
Mà dịp nào chả được
Nhân dịp hôm nay thầy dạy Văn lớp cháu đi :D

tôi, phụ huynh cháu ... nhân dịp, cháu bị con 0 văn do nói chuyện trong lớp, tôi đến có chút quà... =)) =))=)) =))=)) =))=)) =))=)) =))=)) =))

Anh sinh viên
Trường Đại học Kiến Trúc
Super Super
Không ai bằng....
Có cô bé
Trường Đại học ngoại ngữ
Đi chơi đêm
Gặp 1 thằng ăn cướp
Cướp cướp
Mất hết tiền
Anh sinh viên,tình cờ qua đấy
Karate,Taekwondo
Ngã vỡ mồm...
Anh sinh viên
Trả lại cho bé
2 năm sau,họ làm đám cưới
Vì sao vì sao?
Vì cô ấy có bầu.....

Nguyễn Thanh Tùng đã viết:
Anh sinh viên
Trường Đại học Kiến Trúc
Super Super
Không ai bằng....
Có cô bé
Trường Đại học ngoại ngữ
Đi chơi đêm
Gặp 1 thằng ăn cướp
Cướp cướp
Mất hết tiền
Anh sinh viên,tình cờ qua đấy
Karate,Taekwondo
Ngã vỡ mồm...
Anh sinh viên
Trả lại cho bé
2 năm sau,họ làm đám cưới
Vì sao vì sao?
Vì cô ấy có bầu.....

ngôn ngữ gì thế Trề?????????

...Pó tay với AT không bít nghĩ gì nữa, xấu cả tôpíc, yêu cầu AT xóa vĩnh viễn cái hình này...:))

----------

...Anh Tùng trề ở trại (không phải ở trại tù đâu kẻo hiểu nhầm) ra có khác, viết linh tinh, mệt thì nghỉ đi anh...:))

Chỉnh sửa lần cuối:
Nguyễn Thành Trung đã viết:
...mà nói thẳgn luôn...em cứ cầm 300k đến nhà lão ý, mỗi năm là oke...
TÍnh đến cùng kì 6 tháng gần đây, tình trạng lạm phát nước ta gần đạt mức 9-10% , sắp sửa phi mã nên bi h có lẽ ko chỉ ngần này đâu8-}

...Thôi dẹp mấy cái này đi chúng mày, anh em mình cũng có ai hướng dẫn cái vụ này đâu, cái gì đến sẽ đến, nhiều $ thì phẩy càng cao, lo gì lỗ...

Nguyễn Tuấn Anh đã viết:
Hôm nay đổi chỗ ngồi
Lòng chợt sao bồi hồi
Bởi em gái ngồi bên
Xinh xắn lại dịu hiền
Ôi thôi em hỡi
Yêu em mất rồi :p

Hôm nay được ngồi cạnh bàn với cái em xinh xinh hôm trước vừa kể :mrgreen:
;;) ;;) ;;) ;;) ;;)
Em i' tên là Dung a?

----------

Hậu thế thời này kém thật.Các tiền bối giải thích thế ma` vẫn ko hỉu.Đơn giản hơn em nên đi học thêm thầy=> mọi chuyện sẽ ổn hết.

----------

Nguyễn Vĩnh Nam đã viết:
không phải bựa mà là cực bựa
Đề nghị Nam béo ko câu bài nha'.May` ma` léng phéng là giaiT2 tập trung trc cổng trường Dược cho mày banh xác pháo đấy.Chú cứ cẩn thận!!!!!!!!!![-x [-x

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên