T2 online

• Bắt đầu pain
  • Ngày bắt đầu
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Hôm nay đổi chỗ ngồi
Lòng chợt sao bồi hồi
Bởi em gái ngồi bên
Xinh xắn lại dịu hiền
Ôi thôi em hỡi
Yêu em mất rồi :p

Hôm nay được ngồi cạnh bàn với cái em xinh xinh hôm trước vừa kể :mrgreen:
;;) ;;) ;;) ;;) ;;)

Nguyễn Tuấn Anh đã viết:
Hôm nay đổi chỗ ngồi
Lòng chợt sao bồi hồi
Bởi em gái ngồi bên
Xinh xắn lại dịu hiền
Ôi thôi em hỡi

;;) ;;) ;;) ;;) ;;)
0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:)
Cẩn thận ko kiềm chế đc là bọn tao ko thăm mày đc đâu;;)

uh,sợ ko còn chút gì để thăm nom ý chứ
ko biết girl càng hiền càng nguy hiểm sao.Ở đời có ai hiểu dc bọn sinh vật đấy đâu :))

anh đây , dạo này công việc và học tập bận quá ko có thời gian lên mạng tán gẫu với lớp mình !
ở trường mình sắp lên chức chủ tịch hoặc phó chủ tịch Hội Sinh viên của khoa ! cái này ngày mai mới bầu cử ! sắp tới có thể tham gia và ban chấp hành hội sv của trường ! ku Tuấn Anh cố gắng tham gia hội sinh viên , anh em mình có thể găp nhau ở đấy !!!
còn học tập, ngoài 6 môn nặng nề ở trường mình còn phải học tiếng anh giao tiếp , Dancing, tuần nào cũng phải ra sàn 1 lần ! . Thể thao thì mình phải tập bóng rổ và thể hình !
lớp mình bao h họp mặt ăn uống vui chơi đê !!

Lê Kim Thắng đã viết:
...Thằng này cứ trêu bạn là giỏi...gặp tao thì... tao trêu tiếp...:))

pipi chi được cái mạnh mồm, gặp Dung mất điện luôn:)>- :)>-

Trần Việt Hoàng đã viết:
....hehe...chắc con gái lớp mày không xấu hơn con gái Lào được đâu nhỉ...:)) :)) ...mấy cậu Lào được mở rộng tầm mắt rồi...kể ra cũng còn sướngb-)

lâu lâu mới thấy hô xê, khi nao liên lạc với chị em...........hỏi thăm vài câu;) ;)

Lê Cương đã viết:
anh đây , dạo này công việc và học tập bận quá ko có thời gian lên mạng tán gẫu với lớp mình !
ở trường mình sắp lên chức chủ tịch hoặc phó chủ tịch Hội Sinh viên của khoa ! cái này ngày mai mới bầu cử ! sắp tới có thể tham gia và ban chấp hành hội sv của trường ! ku Tuấn Anh cố gắng tham gia hội sinh viên , anh em mình có thể găp nhau ở đấy !!!
còn học tập, ngoài 6 môn nặng nề ở trường mình còn phải học tiếng anh giao tiếp , Dancing, tuần nào cũng phải ra sàn 1 lần ! . Thể thao thì mình phải tập bóng rổ và thể hình !

:-s :-s :-s ... anh mình dạo này làm cái gì mà to thế 8-} .. 8-} .. :| .. 8-| ...

.. em mới nghe nói ở Man có 1 anh học T2 02-05 đấy ạ .. :D:D ... thế mà bây h em mới biết :p .. mọi người có biết đấy là ai không ạ ?? .. :D .. :x .. em nghe nói là 1 anh tên Dũng thì phải .. :D .. :x ... :-s

Nguyễn Thành Trung đã viết:
...em nào học văn bố Liêm thì tốt nhất là lên đến nhà thầy, 1 vài trăm k cũng được...chắc chắn qua, mỗi tội phấy không cao thôi...còn nhìu hơn, vd học thêm do thầy dậy ( lớp nhỏ) thì có thể đc đến 7,8 ~>7,9...Cuối học kì nó nâng, nhưng chỉ cho những ai thiếu 0,1 ~~>0,2 thì đc HSG or Khá...
...AT đúng là kinh nghiệm đầy mình không hổ dân Toán 2 :)) không còn gì phải nói thêm ...

Nguyễn Tuấn Anh đã viết:
Hôm nay đổi chỗ ngồi
Lòng chợt sao bồi hồi
Bởi em gái ngồi bên
Xinh xắn lại dịu hiền
Ôi thôi em hỡi

;;) ;;) ;;) ;;) ;;)
...Thằng ôn này ... hừ hừ ... cứ xát muối vào tim anh em đang thiếu ... máu thế mày ... :(

Lê Cương đã viết:
...Thằng này lên sếp có khác, lên chức gì cũng phải khao anh em đấy...:))

Lê Cương đã viết:

Lê Cương oai thật, mát mặt Toán 2, không bít là thầy Việt sẽ cảm thấy thế nào nhỉ:)) :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên