T2 online

• Bắt đầu pain
  • Ngày bắt đầu
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
...Lâu không kêu ca cho em kêu nhờ phát:
học hành chán vãi đái, đíu hiểu gì hết trơn, :(( hôm qua đi học muộn TD coi như nghỉ học, nghỉ buổi nữa = không được thi :(( ...

to con Dung : lớp Pháp 2 NT thứ 7 và CN này đi Mai Châu, mày bảo bọn lớp mà đăng kí đi cùng đi:x , có gì cho anh em đi ké với, nghe nói con gái lớp P " phong cách " lém... khí khí:>
to con Hằng: phen này lại có díp quá bộ sang tài chính chơi rùi;;) Anh em T2 ai đi thì đăng kí để anh em đến xem tập thể nhá;)
to mọi người; lâu lém ko gặp mặt anh em:-s . Bao giờ T2 tổ chức đi xem phim đi nhá:x
tiếp to NTA nghe nói chú mày ngồi gần em gái xinh xinh, chúc mừng nhá. à mà em Linh vủa chú anh dò hỏi mãi mà ko rab-)
to pipi: nhà chú mới lắp adsl à? sướng nhá......:))
còn về em thì đợt tới có lẽ sẽ tham gia CLB Dancing, mới đầu thích CLB SV nghiên cứu khoa học hơn ( nghe nói toàn nghiên cứu các vấn để liên quan tới ăn chơi nhảy múa thôi8-} :-$ ) nhưng các CLB khác hết thời hạn đăng kí rùi:(( ==> đành.......
Đợi tới 16/10 trường em có Hotstep đấy ( nhảy bốc lửa lắm, xem phê lòi mắt) các bác nhớ đi xem nhá. Đợt trung khảo vừa rùi có mấy ảnh "nhí nhảnh " lắm, bao giờ em up lên cho xem nhá;;)
À mà cái hôm Trung khảo đấy hình như em có thấy thằng Thắng trố nhà ta đèo bạn Thùy lớp sinh đến dự thi, em cũng có lun cái ảnh bạn này múa may:))

Nguyễn Hải Hoàng đã viết:
to con Dung : lớp Pháp 2 NT thứ 7 và CN này đi Mai Châu, mày bảo bọn lớp mà đăng kí đi cùng đi:x , có gì cho anh em đi ké với, nghe nói con gái lớp P " phong cách " lém... khí khí:>
to con Hằng: phen này lại có díp quá bộ sang tài chính chơi rùi;;) Anh em T2 ai đi thì đăng kí để anh em đến xem tập thể nhá;)
to mọi người; lâu lém ko gặp mặt anh em:-s . Bao giờ T2 tổ chức đi xem phim đi nhá:x
tiếp to NTA nghe nói chú mày ngồi gần em gái xinh xinh, chúc mừng nhá. à mà em Linh vủa chú anh dò hỏi mãi mà ko rab-)
to pipi: nhà chú mới lắp adsl à? sướng nhá......:))
còn về em thì đợt tới có lẽ sẽ tham gia CLB Dancing, mới đầu thích CLB SV nghiên cứu khoa học hơn ( nghe nói toàn nghiên cứu các vấn để liên quan tới ăn chơi nhảy múa thôi8-} :-$ ) nhưng các CLB khác hết thời hạn đăng kí rùi:(( ==> đành.......
Đợi tới 16/10 trường em có Hotstep đấy ( nhảy bốc lửa lắm, xem phê lòi mắt) các bác nhớ đi xem nhá. Đợt trung khảo vừa rùi có mấy ảnh "nhí nhảnh " lắm, bao giờ em up lên cho xem nhá;;)
À mà cái hôm Trung khảo đấy hình như em có thấy thằng Thắng trố nhà ta đèo bạn Thùy lớp sinh đến dự thi, em cũng có lun cái ảnh bạn này múa may:))
...Mày nhảy nhót hợp đấy , nghiên cứu làm đếch gì :) ...

----------

Nguyễn Thành Trung đã viết:
...tao tạch năm đầu...
...Chắc em đi theo anh quá...

Chỉnh sửa lần cuối:
[wmedia]http://www.sexstump.com/threebehed.wmv[/wmedia]

----------

*** mẹ thằng nào làm admin ngu vãi đé, đíu cho bố mày dùng code trực tiếp. Mà hình như phần insert image cũng *** cho paste thì làm ăn cái chóa gì đc[-(

----------

[private]T2 :-j[/private] :)>- bùn cười vãi đé, love T2

Chỉnh sửa lần cuối:
Mịa thằng Hoàng béo mày cho mọi người xem cái gì thế kia,............... :(
Xóa ngay đi,.................

Lê Cương đã viết:
ở trường mình sắp lên chức chủ tịch hoặc phó chủ tịch Hội Sinh viên của khoa ! cái này ngày mai mới bầu cử ! sắp tới có thể tham gia và ban chấp hành hội sv của trường ! ku Tuấn Anh cố gắng tham gia hội sinh viên , anh em mình có thể găp nhau ở đấy !!!

Thế hả cu
khá lắm ^^ nhưng bên tao chưa thấy nói gì đến hội sinh viên cả
Mà để vào hội sinh viên cần những gì để tao còn chuẩn bị
Anh em lại có dịp gặp nhau ...khà khà

Hoàng béo đã viết:
tiếp to NTA nghe nói chú mày ngồi gần em gái xinh xinh, chúc mừng nhá. à mà em Linh vủa chú anh dò hỏi mãi mà ko ra

Thế à chắc em Linh cũng ko nổi bật cho lắm nên mọi người ko để ý ;)

Hôm nay em xinh xinh lại chuyển đi chỗ khác rùi :D
Ngồi chéo mình ^^ dễ soi ghê cơ lại còn soi ko ngại ngùng :))
Công nhận em xinh vãi hàng ko biết tính cách thế nào
nhưng sơ bộ thì thấy có vẻ xinh hiền nhưng cũng kiêu kì lắm đóa :smoking:

Nguyễn Hải Hoàng đã viết:
[wmedia]http://www.sexstump.com/threebehed.wmv[/wmedia]

----------

*** mẹ thằng nào làm admin ngu vãi đé, đíu cho bố mày dùng code trực tiếp. Mà hình như phần insert image cũng *** cho paste thì làm ăn cái chóa gì đc[-(

----------

[private]T2 :-j[/private] :)>- bùn cười vãi đé, love T2
...Tổ sư cái thằng này , tối nay tao mà không ngủ được mày biết tay...:(
! Đừng ai nhấp vào đây nhá : http://www.sexstump.com/threebehed.wmv :)

----------

...Học Tiếng Anh chán quá...Thi thố thế nào đây...:(
...mẹ nghe băng, cái bọn nói như ăn cướp, như lấy được ý, không nghe ra cái gì cả, không khéo đứt 2 điểm nghe học kì mất...

Chỉnh sửa lần cuối:
Lê Việt Thanh đã viết:
Ông anh họ tao ở tài chính đây,....... nghe kể cũng bình thường thui,.......:|
Có mấy em xinh thì điệu chảy nhớt... hic :-s
Công nhận dân AMS vẫn là xinh nhất............:x :x :x :x
uh,tao học tài chính đây,nghe kể ko bằng mắt thấy,mà trường đấy mấy thằng con trai Việt nhìn chán ốm...
Công nhân boys Ams vẫn tuyệt nhất...........:)>- :)>-

Lê Kim Thắng đã viết:
...AT đúng là kinh nghiệm đầy mình không hổ dân Toán 2 :)) không còn gì phải nói thêm ...
nói thêm chuyện học thầy Liêm, học nhóm nhỏ đừng nghe lời đường mật của thầy, chấm bài ở lớp học thêm toàn 9, thấp cũng phải được 8, điểm trên lớp thì thấp thày bảo cứ từ từ rồi thầy chỉnh sửa dựa trên điểm thầy chấm ở lớp học thêm này!! đến ngày chia điểm đứa nào đứa nấy mắt sáng như sao, ngỡ mình học thêm thày phải duợc 8, 9 phẩy là thấp, ai dè cũng chả hơn mấy đứa đến nhà thầy là mấy!!!
lời khyên cho các em con thơ dại là đừng dại j học nhóm nhỏ, tốn xiền mất thì giờ mà hiệu quả thì cũng chẳng cao...:x

hôm nay học tiếng Anh nghe băng Dictation . *** sao cái con mụ trong băng nó đọc cứ như xỏ đểu anh em ý... Phen này về nhà tu luyện rùi. Mí lại cái bọn học ở lớp tao có mấy con chuyên ngữ học tanh tưởi vãi đé...

Lớp tao nghe VOA mới khắm Hoàng béo ạ , ông phó khoa Tiếng Anh dạy :)) . Ditation thì mua cái băng với tapescript của nó về mà luyện đi. Bọn tao cũng nghe Dictation đc 2 buổi rồi , được cái bài đầu tiên dễ nghe , bài về sống trong đô thị đông dân thì có vẻ khó nghe hơn, nhưng may ko bài nào có từ mới :D .
Nói chung, ông Vịnh dạy bọn tao bảo là dictation muốn tốt thì phải viết nhanh, viết tắt , ko nghe từng từ mà phải nghe cả câu, dịch trong đầu rồi write out , với cả ở lần thứ 1 đọc nhanh thì phải biết chủ đề để mà khỏi nhầm lẫn khi viết (nhiều từ đọc giống nhưng nghĩa ko thuộc topic thì quên đê).
CHOÁNG NÀY :Khi làm bài kiểm tra trình Dictation thì phải đủ viết hoa, chẩm phẩy dấu diếc, "s", "ed" , xuống dòng , mở ngoặc ..:(( , mấy lỗi này đều bị trừ từ 1/4 đến 1/2 lỗi (4 lỗi là mất 1 điểm ) , thiếu mỗi từ trừ 1 điểm . Cố lên đi em !!!

Bảo em gì lớp dưới này , hi sinh tí "máu" đi em ạ tiếc làm gì, còn hơn là lớp 12 điểm văn thấp --> sau này nó kéo tụt phẩy xuống, với cả như chị đi xin visa cũng lo mấy ông Tấy xỏ đểu :)) .
Mà biết đâu em lại được như 1 anh lớp chị giỏi văn nhất lớp... :D và 1 chị giỏi văn nhất lớp được hơn 8 phẩy lận....
Nhưng mà lúc thi tốt nghiệp cũng nên bỏ ra vài ngày học văn . Chi tiết xin hỏi anh Thành Trung , bí quyết học văn toàn tập ( 7 điểm văn chỉ sau vài tuần tụng thuộc lòng )

----------

Thắng Pipi yên tâm , thi học kì tiếng Anh của các ông ko có phần nghe đâu , vô tư đê . Nếu được mang bài thi học kì về nhà , tôi sẽ tình nguyện giúp đỡ miễn phí :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Hà Mỹ Ngọc đã viết:
Bảo em gì lớp dưới này , hi sinh tí "máu" đi em ạ tiếc làm gì, còn hơn là lớp 12 điểm văn thấp --> sau này nó kéo tụt phẩy xuống, với cả như chị đi xin visa cũng lo mấy ông Tấy xỏ đểu :)) .
Mà biết đâu em lại được như 1 anh lớp chị giỏi văn nhất lớp... :D và 1 chị giỏi văn nhất lớp được hơn 8 phẩy lận....
Nhưng mà lúc thi tốt nghiệp cũng nên bỏ ra vài ngày học văn . Chi tiết xin hỏi anh Thành Trung , bí quyết học văn toàn tập ( 7 điểm văn chỉ sau vài tuần tụng thuộc lòng )
...Văn vẻ là cứ phải hỏi Hoàng péo, thằng này tâm hồn văn thơ vãi đái, thi điểm cao vãi kinh...bái phục...:)

----------

...gặp tiếng Anh BK mất điện...
...Đúng, trình bọn này nghe băng Bk tưởng người Việt đang chửi nhau :))...

Chỉnh sửa lần cuối:
...em nào học văn bố Liêm thì tốt nhất là lên đến nhà thầy, 1 vài trăm k cũng được...chắc chắn qua, mỗi tội phấy không cao thôi...còn nhìu hơn, vd học thêm do thầy dậy ( lớp nhỏ) thì có thể đc đến 7,8 ~>7,9...Cuối học kì nó nâng, nhưng chỉ cho những ai thiếu 0,1 ~~>0,2 thì đc HSG or Khá...
Trần Việt Hoàng đã viết:
...khửa khửa....thế các em chưa được thầy dạy môn " bổ củi " à ?????....học Văn thầy mà thiếu món này thì các em cứ yên tâm mà " xuôi tay nhắm mắt "..:)) :)) :)) :)) :))
Em ko hiểu bổ củi là thế nào giải thích em dùm cái.
Mà bố Liêm tên nghe vênh thế mà lại thích cash à?
Hay là có anh chị nào từ bi cho em mượn mấy quyển vở văn của bố hoặc vở học thêm đi,chứ ko được HSG thì đứt à?Có gì em xin hậu tạ.

Phạm Phương Dung đã viết:
ở trường mình cũng có mà Ngọc, mấy hôm nữa hết quần Dung cũng mặc mà

à, Đặc ơi hôm nào qua nhà cô Dung lấy sổ đoàn nhé, nhắn con Hương luôn....

Quỳnh ơi, khi nào trả Dung cái váy, để Dung còn ngắm ở nhà.....:)>-

uh,Q` giặt sạch lắm rùi......Mà......D ơi ,muốn làm sổ đoàn nữa có đc ko, thằng Hoàng ANh nó muốn làm lại

Hoàng Xuân Hải Đức đã viết:
Em ko hiểu bổ củi là thế nào giải thích em dùm cái.
Mà bố Liêm tên nghe vênh thế mà lại thích cash à?
Hay là có anh chị nào từ bi cho em mượn mấy quyển vở văn của bố hoặc vở học thêm đi,chứ ko được HSG thì đứt à?Có gì em xin hậu tạ.
Thầy chưa dạy bổ củi thì thật là thiệt thòi cho các em,.........
Chắc thầy muốn các em phải tự khám phá........hoặc cũng có thể thầy ko quý lớp chú mày rồi,..............:))
Vở văn của các anh chị thứ nhất là chẳng có gì, thứ hai là nó đã bị đem bán đồng nát,...............:)>- :)) :)) :)) :)) :)) :))
Cứ yên tâm, ngoan ngoãn rùi thế nào cũng đc HSG thui............0:) 0:) 0:) :)) :)) :)) :)) :))

...Vở văn không giúp đc gì đâu em ạ, chỉ có tiền thôi, đơn cử, thằng ngồi cạnh anh, học đỉnh sầu nhất lớp, văn các kì đều từ 7,5 trở lên, bởi vì tính của nó trùng với tên của thầy...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên