T2 online

• Bắt đầu pain
  • Ngày bắt đầu
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
THÔNG BÁO VỀ VIỆC TỔ CHỨC SINH NHẬT CHO CÁC BẠN THÁNG 10

Thời gian vào lúc 2h30 ngày 30-10-2005 :mrgreen:(tức Chủ Nhật tuần sau) tại trụ sở nhà chị Trang péo
2h30 là giờ ko chính thức :D ai đến được thì đến, đến muộn 1 chút cũng ko sao miễn là phải đi đến tối ^^
Anh chị em lâu lắm mới có dịp gặp mặt, mấy tuần học ĐH vừa bùn thúi ruột thế nên rất mong anh chị em đến sớm để tiện bề hỏi thăm gia cảnh và tham gia vài hoạt động vui chơi giải trí lành mạnh ^^
Rất mong sự có mặt của anh chị em tập thể T2

Ý kiến đóng góp của anh chị em xin được post lên trên T2 online

P/S: Mong các bạn không câu bài ở Topic này để tiện theo dõi tình hình

Đi từ sáng tôi nghĩ là 1-1 số đứa (như tôi :D ) ko đi được , 2- Càng đi lâu càng dễ tan tác và nhạt nhẽo ( cứ nửa tiếng lại có đứa về thì chán lắm )

----------

Dung bà già đã có số mobile mới 0904 938 551 , ko còn dùng con city lười biếng nữa .

...làm gì mà lo bỏ về, cả lớp mong đợi mãi mới có ngày gặp nhau mờ, nhưng tớ thế nào cũng chiều tất...:))

thằng nào có bạn gái thì mang đi nhé không có thì thôi không cần mang ...thằng Cương thì phải mang đi đấy nhé !

----------

bàn xem đi chơi ở đâu không lại đến đấy bàn thì chán lắm chúng mày ah!

----------

bàn xem đi chơi ở đâu không lại đến đấy bàn thì chán lắm chúng mày ah!

----------

chúng mày bàn xem đi đâu không lại đến đáy mới bàn thì chán lắm ...... !

...Đừng post linh tinh nữa mày, để anh em còn bàn bạc nào...Mọi người cho ý kiến nhanh lên nhé, không sắp đến ngày rồi...Tui đề xuất đi từ sáng tầm 10h có mặt(Thêm buổi ăn trua cho vui) đi đến tầm chiều tối hoặc tối cũng được...:)

Thế này,........
Anh em cứ tập trung sớm cũng đc,..........
9,10h gì đấy, anh em đi chơi cho thoải mái,....
Chiều độ 3h ở nhà Trang béo,......lúc đấy thì cả lũ phải đến, chuẩn bị các thứ.......CHIỀU TỐI ăn lẩu + v.v.v,.............
tối sẽ đi đâu đó cho nó "mát mẻ",................

Trang béo vừa phát biểu : SẼ CHỈ PHỤC VỤ ANH EM KHOẢN NƯỚC DÙNG LẨU THÔI NHÉ .Thế cho nên đoạn đi chợ , mua rau , nhặt , rửa tự lo nhá , chuyện thái thịt thà cũng tự lo đê !!!

Chuyện này sẽ phân công cho nhiều người làm,......^^
Cái chính là chúng ta được vui vẻ thui,.......
Về khoản đi chợ, có lẽ sẽ khoán cho MN và AC,...........
Nhặt rau + làm các thứ liên quan đến bếp: nhiều người làm: ai cũng sẽ phải động tay động chân vào :)

...Đồng ý với thằng Thanh, lao động là niềm vui, :), vui là được, không cần quá cầu kỳ...

...Hố hố :)), đại ca mới lên mà đã post linh tinh rồi kìa...Thơ thẩn vớ vẩn, chỉ thế là tài...

Chỉnh sửa lần cuối:
Lê Việt Thanh đã viết:
Thế này,........
Anh em cứ tập trung sớm cũng đc,..........
9,10h gì đấy, anh em đi chơi cho thoải mái,....
Chiều độ 3h ở nhà Trang béo,......lúc đấy thì cả lũ phải đến, chuẩn bị các thứ.......CHIỀU TỐI ăn lẩu + v.v.v,.............
tối sẽ đi đâu đó cho nó "mát mẻ",................
...ý kiến hợp lý...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên