T2 online

• Bắt đầu pain
  • Ngày bắt đầu
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Hà Mỹ Ngọc đã viết:
Hôm nay thấy 1 nhóm mấy bạn nữ đứng trước cống Ngoại Giao , đi et8 với Vespa xanh lơ , xinh ngất ngây , sành điệu kinh hoảng . Chẳng bù cho mấy bạn lớp mình :( .
Mấy bạn con trai T2 nên tấn công bên ngoại giao ấy . Tớ đảm bảo đồng đều :D
Oạch cháu thấy thằng Trề chê trường Ngoại giao lên xuống ra vào mà ??? :O ko hỉu

...đúng rồi...hehe...tao TA cũng top 3 của lớp...vãi chưởng...đúng là thằng chột làm vua sứ mù...nhưng mà tao công nhận học BK vất thật...nhiều thằng điên lắm...toán vãi chưởng...học 6 buổi/ tuần...cả thể dục là 35 tiết...

Bách Khoa thì chấp nhận đê.........
Học trâu sau bằng cấp tốt..........
(Hic, mà đằng nào chẳng học thêm mấy cái chứng chỉ nữa.............)
Thế mới tiến bộ được............
^^

Chuyện kể của cô giờ Ngôn ngữ: một chị khóa trên: "Cô ơi, sao mùng tám tháng ba mà bọn em thấy chán quá cô, chẳng cô một ai tặng hoa cả (vì lớp em có guy nào đâu), đến cuối buổi thì một thằng lớp bên THƯƠNG TÌNH tặng cho một bông, mang về nhà không biết là hoa hay là rau nữa?! :(( "

Có trường nào học Triết như trường tớ không, theo đúng lịch trình giảng dạy, chỉ có 21/90 tiết là phải đến để discuss với nhau, còn lại thì đến nghe cô giảng hay không cũng được và khoảng gần 30 tiết tự học ở nhà... Môn GDTC thì ngồi học trong hội trường và thi viết.

Hôm qua lớp tớ bổ sung 1 nhân sự: Lee Rae Wook, nước nào vậy? :D Ảnh đến VN được 1,5 năm thôi mà đã ngồi học Triết thì giỏi thật nhỉ.

...Chài! nghe anh chị tâm sự thấy cũng không khác em là mấy :D . Thằng L Cương xem ra sướng nhất nhẩy , anh em học khổ vãi đái. Hôm qua học đại số không thể nhai nổi , cả tối qua ngồi nghiền ngẫm mãi mới nuốt được ( dù mới là buổi đầu :(( ). hà được môn tiếng anh học sướng thiệt giá mà thi học phần cũng thế thí hạnh phúc biết bao... :))

...Học kì này xem ra em có nguy cơ chết Triết rất cao , còn LS ĐẢNG thấy cũng không khó nhai , không khác lịch sử lớp 12 là mấy chỉ là nói về lịch sử đảng thôi . Ông thấy dạy vui tính phết , 5 tiết đầu ổng kể toàn truyện từ thời Quang Trung... chưa thấy tý Đảng nào. Vở mới ghhi được 2 trang, hi vọng môn này thi đựơc kha khá , giống vở là được 7-8 điểm roài... :D

...Hôm nay học tiếng anh buổi thứ 2 đây ,bài tập về nhà đã làm đầy đủ (không làm bài = vắng ) , bài tập thật dễ và cuối sách đã trang bị cả đáp án ( :)) pó tay) . Bọn tao học giáo trình B cơ ,trường này có lớp ban đêm cho bọn chưa bao giờ học tiêng anh, không cần học trên lớp nữa, hay là .... :)) .làm thế sợ xấu mặt dân AMS quá. hôm nay học nghe băng đấy , hôm qua AT học roài, tình hình là giờ nghỉ ra uống trà đá cho đỡ buồn ngủ ( AT hôm qua) :)...

Chỉnh sửa lần cuối:
... Có trường nào phải học hình họa không , Kỳ 2 phải học vẽ kĩ thuật nữa . Môn này tình hình là rất khó ( các tiền bối bảo thế) may mà môn này có 2 trình hay sao y' , hi vọng không phải thi lại môn này.

...Mẹ thằng Hải dớ , hôm đi học lại còn rủ bạn gái đi học cùng, cô nhìn danh sách thấy có 2 ban nữ mà sao trong lớp lại có đến 3 bạn. Cả lớp nói là học sinh mới :)) . Hôm nay không đi học chắc bảo là bạn y' chuyển lớp quá hô hô . Thằng Hải hôm đấy phải đèo bạn về đi đường Chùa Bộc tắc lòi mắt , đáng đời ... :)) dính vào đàn bà là đen lắm... :D

...ATđỉnh Tiếng Anh vãi top 3 cơ à, không biết mình thuộc top mấy ...chài căng quá đi mất hình như thi Tiếng Anh BK có 3 điểm nghe là nghe đánh vần rồi đọc xem là từ gì hay sao ý , lo wá pótay lun :)) ...

... mãi mà không thấy đứa nào lên, thôi dề đây , chúc chúng mài nhai và nuốt thật trôi Triết và toán cao cấp hé :)) ... bb =;

Chỉnh sửa lần cuối:
Oà...lâu rồi ko lên...*****...chúng mày được học toàn trường tốt còn kêu ca đíu j (làm tao tủi thân quá..acac ) :((

cũng chẳng sướng lắm , làm lớp trưởng 1 cái lớp 52 đứa, mà chỉ có 14 đứa sinh năm 87, 8 đứa ở HN !!
rất khó nói !! đã thế việc gì đến tay mình từ giặt dẻ lau, điểm danh, xin xác nhận vé xe bus , tắt đèn tắt quạt !!....vv nói chung là rất mệt, nhưng mà thấy mình có trách nhiệm hơn và năng động hơn !

hum nay nhắng vật..có 1 thằng trông mặt rất chi là đẹp trai ở lớp, tình cũng hay, cả bọn đi chơi, nó lại ko bít đi xe máy, mà chỉ ngồi mình đèo mới nhắng chứ.....

tèo teo tèo téo teo .. teo tèo tèo .......................... ich liebe dich .... Hunded :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên