T2 online

• Bắt đầu pain
  • Ngày bắt đầu
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
...Thôi thì cũng thấy thương Tanh đành phải đổi vậy...-->> Thích Tuấn Anh -> Thích Đại Duy (đại=to) :))...

...Đi học đại học cũng làm gì chán lắm đâu anh em, tao thấy ổn đấy chứ, chắc lớp tao toàn giảng viên nhắng. Hôm qua học TA cũng được, thằng cha dậy cho mình mấy cái cơ bản, từ trước đến giờ chưa biết...đến tiết Bài Tập Giải tích...môn này không đến nỗi nào...nhưng mà thằng thầy như con ma...lượn như walking dead trên bục giảng...nhưng mà có thể thông cảm...học triết khó nuốt thật...nhưng mà dân tình ai cũng thế...được cái tao học ông trưởng khoa triết...vui tính vãi đạn...mới có 45 tuổi...mai đi tập thể dục 7h...không biết có bị như anh em BK60 ko...

uh ! học ĐH đâu đến nỗi nào, nếu mọi ng` ngồi ban gần đầu tâp chung nghe giảng !!
học Toán cao cấp rất hay ! học Tiếng Anh rất dễ ! toàn học đánh vần bảng chữ cái abc !

uh học đại học cũng ổn đấy chứ,hum đầu tiên học là một thầy Mỹ dạy cũng trẻ thui vui tính phết

chỉ phải cái lúc nào cũng tiếng anh vì học có mỗi tiếng anh thui, trong lớp thì nói tiếng anh(cấm tiếng việt) nghe thầy chán chê rồi về nhà lại phải nghe băng tiếp nhưng dù sao cũng tốt

oạch dạo này tao bận quá .... ix ........ đi suốt ngày ... mệt vãi đ ............ :(

bọn tao học tiếng anh giáo trình Headway chúng mầy ạ .......... chưa học được buổi nào :p

Lê Kim Thắng đã viết:
...Nóng hổi đây, mới tìm được trang kết bạn toàn em xinh vãi , ai có nhu cầu thì dô không thì phí đời ... (mẹ phải nói là cực xinh, miss AMS chưa chắc đã = ..) dô nhanh.. :))
http://www.mynhan.com
Thằng này toàn cung trang hot ... ke ke ke ......... tâm lý vừa thoai ....

Đặng Tuấn Anh đã viết:
bọn tao học tiếng anh giáo trình Headway chúng mầy ạ .......... chưa học được buổi nào :p
Học headway hả ? có cần đĩa nghe ko , bà cho .

Hôm nay thấy 1 nhóm mấy bạn nữ đứng trước cống Ngoại Giao , đi et8 với Vespa xanh lơ , xinh ngất ngây , sành điệu kinh hoảng . Chẳng bù cho mấy bạn lớp mình :( .
Mấy bạn con trai T2 nên tấn công bên ngoại giao ấy . Tớ đảm bảo đồng đều :D

Lê Cương đã viết:
uh ! học ĐH đâu đến nỗi nào, nếu mọi ng` ngồi ban gần đầu tâp chung nghe giảng !!
học Toán cao cấp rất hay ! học Tiếng Anh rất dễ ! toàn học đánh vần bảng chữ cái abc !
Tao nói la nói cái khác cơ................
Hôm đấy trời mưa tầm tã.......mie.........Thầy dậy Toán bùng dậy.............
(3 tiết liền........chán vãi hàm.............)
Sau đó ba tiết anh........mệt........buồn ngủ..............
Hôm đấy buồn ngủ và mệt là chính.......
Thầy dạy cũng được.............
Có hôm học Tin học cơ sở là vui nhất,.....không phải viết gì.....ngồi nghe vui phết.........Tuần sau thực hành mới thú ..........

Lớp học cua tao phải nói là rất vui, tuy bọn con trai ko đẹp trai nhưng tính thì lại có trách nhiệm và ham chơi.....lúc tao đi chơi cùng bọn nó, tao thấy vui, vui vì DH ko wa chán như tao tưởng, nhưng nó khác hồi xưa bọn mày ạ, tao cũng ko hiểu cái cảm giác đấy nữa, hình như là ko dc thoải mái như cấp 3 (chắc tại hồi xưa wen thói ăn nói vô duyên của lớp mình )........hic,mà tao ngoài môn Toán ra toàn học : Xa hội học, kinh tế chính trị, triết học, Mác_ lê, giáo dục quốc phòng....chán thê thảm, bọn mày còn dc học tiếng anh với lý hóa.....toán thì chưa có j khó, chính vì thế nên buồn ngủ khủng khiếp......học môn nào cũng buồn ngủ..............có lần đánh liều rủ 1 con Việt Đức( con này kiểu kiểu Quyên ) bùng học môn GDQPhong, nó tạt cho 1 gáo nc lạnh : tao ko thích bùng học....mà phải tội cái bọn ở đây nó cũng ngoan....híc......mà tao lại toan chơi với cái bọn ngoan ngoãn hiền lành mới ức chế chứ.....híc, mình thì cũng ko hư nhưng mà......huhu..............nhớ lớp wa', nhớ những lần bùng học đi chơi wa, nhớ cả someone lớp bên cạnh wa...........hic.........nhớ cấp 3 wa...........nhớ bọn mày.................hum trc đi chơi thì lại phải về sớm, cứ thấy 1 mình cun cút thía nào...híc...nhớ wa

à, hum trc tao di bán hàng trung thu,bỏ ra 50k, 3 hum sau thu về thêm 50k, vui phết, có 11 đứa như tao.......hàng còn thừa mang tặng trẻ em SOS......hum trung thu...bọn nó vui phết...tao bi h lại tiếp tục làm trong đoàn , hum wa, bị bắt đến, nộp 20k, đang đau lòng thì các anh chị bảo đấy là nộp để đi liên hoan....rồi ra wan' j chỗ đường giải phóng, uống bia nhậu nhẹt, khiếp đoàn trường mà máu lắm ,....nói chung là tệ nạn nhưng mà cũng vui....dc cái mấy anh ở đấy, vừa đẹp trai, vừa giỏi, vừa có trách nhiệm, ăn nói có duyên.......đáng lẽ ra nếu tao ngồi lại ăn nốt bát mỳ xào của tao thì dc thường 50k, nhưng tao tưởng mấy ông ý nói đùa nên ăn còn 1 tẹo bỏ lại rùi về trc, hic con bạn nó ngồi lại thêm 1 tẹo mà đc 50k thật...............sướng wa'.....Mà bọn mày tham gia vào mấy cái đoàn của khoa, của liên chi, hay phết, học hỏi dc nhìu mà lại hay đi đàn đúm....

hì !
ko ngờ lại như vậy !! hồi ở Ams mình chỉ như mọi người bt, học kem kém , ngoan ngoan, nói chung là ko co gì nổi bật !!
*****, ngờ đâu sang đây vừa vào đc phát biểu trước cả khoa , sau đó đc làm lớp trưởng, rồi khóa trưởng, hì , đáng vui hơn khi bắt đầu vào học mình lại biết trình độ của mình so với lớp đấy hơn hẳn !! mà thật chớ trêu , đặc biệt là môn tiếng Anh, nếu nói 1 cách khách quan, ở lớp T2 minh thuộc loại top 10 cuối sổ ( mặc dù điểm rất cao ) !thế mà sang đấy ! hi`, vừa vào nói chuỵên với cô TA 1 chàng, cô khen nói tiếng Anh rất tốt, bọn nó lắc hết cả mắt ! cô hỏi mình học trường nào , mình trả lời học HN _ams ... cô khen đấy là 1 ngôi trường tốt nhất HN ,... lúc đấy thật tự hào và vênh ... !!!

Nói cung là đi học ĐH rất chán...hôm qua đi học tiếng anh...các bạn có biết Gv day gi không? Dạy lại bảng chữ cái....bắt đánh vần......ngôi 3 tiết chán chết ....nói chung mấy buổi sau tình hình là phải bùng thôi ....

các trường khác bùng co dễ không ?Bk mấy hôm đầu chưa biết thế nào ...chắc mấy hôm đầu bùng tốt

Đi học ai lại bùng............
Nhưng mie cái bà thể dục, đến muộn có 5' mà sách nhiễu, học 2 tiết trời nắng, mệt vãi lúa......
Kể ra học DH cũng hay, mỗi tội bọn tao học môn toán khó vãi,........học triết cũng thú vị đấy chứ,.......(cho dù học xong chả nhớ cái gì nữa,^^), tiếng anh thì cũng đâu phải học lại từ đầu đâu, học phần phát âm cũng bổ ích đấy, hồi cấp 2,3 toàn phát âm sai toét.................
Sướng môn tin nhất, học LT thì ngồi chơi, thực hành thì hi hi, ngồi chơi nốt, đi học = đi chơi..............
Bây giờ có mỗi cái chán là học buổi chiều hơi mệt........(căn bản chơi quen rùi ^^)

Lê Cương đã viết:
hì !
ko ngờ lại như vậy !! hồi ở Ams mình chỉ như mọi người bt, học kem kém , ngoan ngoan, nói chung là ko co gì nổi bật !!
*****, ngờ đâu sang đây vừa vào đc phát biểu trước cả khoa , sau đó đc làm lớp trưởng, rồi khóa trưởng, hì , đáng vui hơn khi bắt đầu vào học mình lại biết trình độ của mình so với lớp đấy hơn hẳn !! mà thật chớ trêu , đặc biệt là môn tiếng Anh, nếu nói 1 cách khách quan, ở lớp T2 minh thuộc loại top 10 cuối sổ ( mặc dù điểm rất cao ) !thế mà sang đấy ! hi`, vừa vào nói chuỵên với cô TA 1 chàng, cô khen nói tiếng Anh rất tốt, bọn nó lắc hết cả mắt ! cô hỏi mình học trường nào , mình trả lời học HN _ams ... cô khen đấy là 1 ngôi trường tốt nhất HN ,... lúc đấy thật tự hào và vênh ... !!!
ke ke ....... oai nhẩy ......... mày làm tao hâm mộ đấy ....

Trường tao thì vừa mới vào buổi đầu đã có bài kiểm tra tiếng Anh để phân lớp A B ... bọn tao được nhẩy vào lớp B ke ke ke học giáo trình headway ....... ix .............

Nguyễn Thanh Hải đã viết:
Nói cung là đi học ĐH rất chán...hôm qua đi học tiếng anh...các bạn có biết Gv day gi không? Dạy lại bảng chữ cái....bắt đánh vần......ngôi 3 tiết chán chết ....nói chung mấy buổi sau tình hình là phải bùng thôi ....
tao thì thèm được như mày .. học thế đỡ vất ... ke ke ke ............ :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên