T2 online

• Bắt đầu pain
  • Ngày bắt đầu
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Hà Mỹ Ngọc đã viết:
Sai lỗi chính tả , ngữ pháp và từ vựng
newcomer
i'm learning E ( chỉ dùng ht td ht khi có các quan hệ từ for ,since , recently...)
I'm the monitor of K50 B2 class : ko dùng "a" , nếu dùng "a" thì ở lớp đó có rất nhiều monitor , ông chỉ là 1 trong những monitor của lớp thôi .
there are 65 students....
I'm looking forward to meeting you again
để cho chú bi bô tí.............

Hà Mỹ Ngọc đã viết:
Thế là sướng rồi , có hôm học nhiều , hôm học ít , chứ tôi , Dung, Hoàng béo phải học 5 ngày , ngày nào cũng 6 tiết 5 tiếng, mỗi môn 3 tiết tù tì, chưa kể thực hành tin , thể chất . :D Nhưng thôi ko sao , anh chị em mình phải cố chịu đựng thôi . Kêu ca nhiều dân tình đánh chết .
Mai vẫn kế hoạch thế nhé .
Gia tộc qua nhà Như lúc 3 h chiều nhé

CHÚC MỪNG SINH NHẬT LÊ CƯƠNG, VẪN CHÚC ÔNG THÀNH ĐẠT CẢ KHOẢN TIỀN VÀ TÌNH (HỌC BÂY H KO QUAN TRỌNG NỮA )

thông tin gia tộc gì thế???????????? nhỉ

Lê Cương đã viết:
một ngày sn đáng nhớ chúng mày ạ !
dậy từ 5h sáng !
cảm giác thật đặc biệt, .. tập thể dục cho tỉnh tao , sau đó ăn mặc lịch sự, áo trắng quần âu !.. hôm nay là lễ khai giảng của Khoa Công nghệ Điện tử thông tin viện ĐH Mở hà nội !
hic hic hôm nay mình đc trao 1 trọng trách khá nặng nề, ... mình phải đọc bài phát biểu đại diện cho sv mới vào, quyết tâm . !
hic, một hội trường lớn, ... hôm nay có khoảng 1500 sinh viên của khóa đến tham dự..., rất đông, ánh sáng, âm thanh rất hoành tráng ..
trong khi các thầy vip đang phát biểu minh ngồi nhẩm lại bài phát biểu mà minh đã mất công làm trong 2 ngày 2 đêm .
và rồi giây phút đấy đã đến ! thầy giáo dẫn chương trình nói: sau đây để đại diện cho sn năm thứ 1, em Lê Cương sẽ lên phát biểu cảm tưởng của mình !!.. tim mình đập 1000 nhịp / phút .Run...run. ! hic, minh bước lên sân khấu , tiếng vỗ tay rất to làm mình càng run.. , lần đầu tiên mình đứng trc 1500 người , .. thật lạ khi bắt đầu cầm mic mình ko cảm thấy run nữa.. rất tự tin.. minh nói khá to và rõ...nhưng thực tế mình cũng chẳng nhớ mình nói ntn, chỉ biết sau khi kết thúc mọi người vỗ tay rất to, các vip gật đầu = lòng, về chỗ thì thầy chủ nhiệm khoa khen tốt ! ... mình nhìn lên phông của sân khấu : " Lễ khai giảng năm học 2005 2006... khoa Công nghệ ĐT Thông tin .... ngày 16/9/2005..." mình chợt nhận ra hôm nay là ngày tron` 18 tuổi. quả là 1 niềm vinh hạnh khi vừa ngày sn minh đã làm đc 1 việc mà trong suốt 18 năm trước mình chưa bao h làm !! sau đó 30' mình chính thức nhận chức lớp trưởng lớp K8D và đặc biệt là trưởng khóa VIII ,(2005 2009 ) mình là người được chọn trong số 300 sinh viên mới vào của khoa !!
hôm nay mình đã trở thành 1 khác, 1 người mang rất nhiều trọng trách to lớn !
....
Niệm Hạnh phúc rất lớn.. lớn nhất.. khi về đến nhà .. mình nhận được 1 bó hoa + 1 cái thiệp rất đẹp và rất hay.. nhưng điều bất ngờ và đặc biệt nhất là món quà này được gửi từ người mình yêu quí nhất , người mà đang cách mình 1/2 vòng trái đất !!
cảm giác xung quanh mình luôn là 1 mầu hồng, 1 mầu hồng của sự hạnh phúc và tự hào !

Chúc mừng mày Cương ạ! Đúng là không gì vui hơn khi mình thấy mình lớn hơn và có trách nhiệm với cuộc đời, với gia đình mình,với xã hội :)>-

mặc dù cảm giác của mày khác hẳn của tao trong lễ khai giảng

Lê Cương đã viết:
một ngày sn đáng nhớ chúng mày ạ !
dậy từ 5h sáng !
cảm giác thật đặc biệt, .. tập thể dục cho tỉnh tao , sau đó ăn mặc lịch sự, áo trắng quần âu !.. hôm nay là lễ khai giảng của Khoa Công nghệ Điện tử thông tin viện ĐH Mở hà nội !
hic hic hôm nay mình đc trao 1 trọng trách khá nặng nề, ... mình phải đọc bài phát biểu đại diện cho sv mới vào, quyết tâm . !
hic, một hội trường lớn, ... hôm nay có khoảng 1500 sinh viên của khóa đến tham dự..., rất đông, ánh sáng, âm thanh rất hoành tráng ..
trong khi các thầy vip đang phát biểu minh ngồi nhẩm lại bài phát biểu mà minh đã mất công làm trong 2 ngày 2 đêm .
và rồi giây phút đấy đã đến ! thầy giáo dẫn chương trình nói: sau đây để đại diện cho sn năm thứ 1, em Lê Cương sẽ lên phát biểu cảm tưởng của mình !!.. tim mình đập 1000 nhịp / phút .Run...run. ! hic, minh bước lên sân khấu , tiếng vỗ tay rất to làm mình càng run.. , lần đầu tiên mình đứng trc 1500 người , .. thật lạ khi bắt đầu cầm mic mình ko cảm thấy run nữa.. rất tự tin.. minh nói khá to và rõ...nhưng thực tế mình cũng chẳng nhớ mình nói ntn, chỉ biết sau khi kết thúc mọi người vỗ tay rất to, các vip gật đầu = lòng, về chỗ thì thầy chủ nhiệm khoa khen tốt ! ... mình nhìn lên phông của sân khấu : " Lễ khai giảng năm học 2005 2006... khoa Công nghệ ĐT Thông tin .... ngày 16/9/2005..." mình chợt nhận ra hôm nay là ngày tron` 18 tuổi. quả là 1 niềm vinh hạnh khi vừa ngày sn minh đã làm đc 1 việc mà trong suốt 18 năm trước mình chưa bao h làm !! sau đó 30' mình chính thức nhận chức lớp trưởng lớp K8D và đặc biệt là trưởng khóa VIII ,(2005 2009 ) mình là người được chọn trong số 300 sinh viên mới vào của khoa !!
hôm nay mình đã trở thành 1 khác, 1 người mang rất nhiều trọng trách to lớn !
....
Niệm Hạnh phúc rất lớn.. lớn nhất.. khi về đến nhà .. mình nhận được 1 bó hoa + 1 cái thiệp rất đẹp và rất hay.. nhưng điều bất ngờ và đặc biệt nhất là món quà này được gửi từ người mình yêu quí nhất , người mà đang cách mình 1/2 vòng trái đất !!
cảm giác xung quanh mình luôn là 1 mầu hồng, 1 mầu hồng của sự hạnh phúc và tự hào !

.... :*:* ... không biết nói gì hơn .... sn tròn 18 tuổi của anh hai ý nghĩa quá ... :*:* :x ... 18 tuổi là có quyền công dân rồi đấy anh hai ạ .. :p:D ... đã là mature rồi đấy :p:D :x :*:* ... 2 bác ở nhà chắc phải tự hào lắm ... :*:* :x ...once again, HAPPY BIRTHDAY TO YOU, my dear bro :*:* :x ...

.. chị dâu đang du học ở đâu mà cách anh hai những nửa vòng trái đất thế ?? .. :eek: :|:| ... :p:D:D :x :* ...

.. P/S : .. em chào mọi người ạ .. :x :* ...
P/S 2: anh Thắng post bài năng suất quá ... :|:| .. :-& .. :D:D

chúc mừng bẹn cương nhá, sinh nhật bạn hoành tráng vãi lúa, lại được quả sự kiện đẹp nữa chớ. Vào trường mở hơi buồn tí, nhưng no problem vì bi giờ được làm VIP đúng không. Oạch, lại còn có khoản đựoc các thầy khen nữa chứ, thèm wa thèm wa :))
sướng nhất là được girlfriend khởi xướng đầu tiên cái trò chúc mừng này nhá, nhớ tẩm bổ bạn ấy vào chứ trông bạn ấy gầy wa :)

Chúng mày ơi , ko ngờ Toán 2 lại tê đến thế ,ở cấp 3 thic chẳng là cái đinh của trường , vào ĐH thì toàn làm sếp , quả là T2 :))

ams vào đại học toàn làm sếp thôi mày ơi, lớp tao chắc đến 4,5 lớp trưởng, bí thơ 1 tá, chủ tịch hội sinh viên một nắm
à mà bạn quỳnh lớp mày cũng là bí thư đấy

...thằng Cương chơi hơi bị trội đấy, nhất mày luôn... Tình hình này không đến thì nó an cả tuần không hết đồ ăn mất.. :))

...Mẹ cái thằng chủ nhiệm lớp tao. Hôm đầu tiên lão đến muộn , không có bút mình thương đành cho muợn cái bút quý giá ( 1000đ-thiên long). Mẹ , lão ý ghi chép xong , cho câu "thôi các em về..." rồi bấm bút cái "tạch" đút vào túi áo... Chán hẳn nhưng thôi , chả lẽ lại đòi , mất toi cái bút :(( .... pó tay :))

Chỉnh sửa lần cuối:
... thôi , coi như lễ vật nhập môn cho lão y' , mang tiếng chủ nhiệm nhưng cả năm có dạy buổi nào đâu...

...Nóng hổi đây, mới tìm được trang kết bạn toàn em xinh vãi , ai có nhu cầu thì dô không thì phí đời ... (mẹ phải nói là cực xinh, miss AMS chưa chắc đã = ..) dô nhanh.. :))
http://www.mynhan.com

...Nói thêm là toàn từ 16t đến 20t , 18t rất nhiều ...
...Cũng nói thêm có ca male nhưng toàn thằng dở hơi , anh em vào thôi nha...hihi :)) :)>-

Chỉnh sửa lần cuối:
...ê chúng mài có viết truyện tiếp không để sáng tác đây...

Hà Mỹ Ngọc đã viết:
Sai lỗi chính tả , ngữ pháp và từ vựng
newcomer
i'm learning E ( chỉ dùng ht td ht khi có các quan hệ từ for ,since , recently...)
I'm the monitor of K50 B2 class : ko dùng "a" , nếu dùng "a" thì ở lớp đó có rất nhiều monitor , ông chỉ là 1 trong những monitor của lớp thôi .
there are 65 students....
I'm looking forward to meeting you again

Ngại quá nói chung là như thế hì hf
chỉ cần mọi người hỉu thui mà ...........lần sau không dám qua mặt mấy chị ngoại thương nữa em xin lỗi ạ :))

...ây giờ là 3h 25 ' chuẩn bị xuất phát đến nhà Lê Cương. Sáng nay hỏi có mấy đứa không đi, chán bọn nó wá , được hôm có dịp gặp nhau mà hết bận cái này lại bận cái nọ... Phải hi sinh chút chứ... :((

hehe , trêu ông thôi chứ bài giới thiệu thế cũng là hoành tráng rối . Anh em ko quan tâm nó đúng hay ko đâu . Xin lỗi nhá !!!

..một tối vui vẻ...cám ơn Lê Cương.....nhiều nhiều ^ ^

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên