T2 online

• Bắt đầu pain
  • Ngày bắt đầu
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Hèm, kệ tui, ông ngày càng...chẹp......bon chen đấy Tùng ạ....:D. Mừ ông bị ốm à?? Có phải bị sởi ko?? Hay Rubella( viết đúng ko nhỉ)...:D

lớp mình dạo này như có dịch ý, cả PNam còn nghỉ....?? Mừ ông lên nét sao ko bình luận ảnh lớp mình hử Tùng trề

Tôi đang bị Rubella.làm sao mà bình luận được..................................................................................

Rupella liên quan đến nhìu vấn đề lém.Mà tôi đang hỏng net,chỉ xem 1 tí được thôi.Ảnh tôi trông đẹp trai phết......

Như là một giấc mơ hoa,
Ngang trái mùa hương đã bay xa.
Nửa hồn chếnh choáng trong thầm lặng,
Nửa hồn thơm thảo bản tình ca.:smoking:

Ở nơi xa,em có nhớ anh chăng?
Người yêu em bên dòng sông phẳng lặng,
Nghĩ tủi thân vì tình yêu cay đắng,
Để tiếc hoài một hình bóng trong tim........

19/5 là tụi mình ra trường rùi đó !!
còn khoản 1 tháng 10 ngày nữa là ra trường rùi!
7 năm trôi nhanh wa' !

Các bác cho em hỏi thăm mấy thằng bạn cũ ở lớp này được ko nhẩy, có phải lớp này có 1 đứa tên Mạnh Thắng với cả 1 đứa NGuyễn Vũ, hai thèng này nó học chung cấp 2 với em, hỏi thăm tình hình cái :-?

thắng liều thì có còn nguyên vũ thì ko biết
lâu lắm ko thấy bạn duy và kurt đến lơp, hỏi thăm cái: đi chơi có vui ko? thầy cô nào cũng hỏi thăm hai bạn thì fai

Xấu quá ông Duy ạ..mắt thẩm mỹ kém!!!!
Còn 1 tháng 10 ngày thôi à?Kết thúc 7 năm đầy oanh liệt....yeah...

hehe, Thắng liều với Anh Vũ chứ, 2 thằng này hồi trước cùng lớp mà.
Mà 1 tháng 10 ngày làm sao huh Tùng, anh em phai chia tay nhau à, buồn nhỉ, nhưng cũng vui tao cũng sắp thoát được mày rồi :))
Lâu lắm mới vào HAO, tình hình là bị A1 qua mặt rồi, hôm nào phải gọi thằng Đặng lên làm tý chút mới được, nhưng chắc thi xong.
84 ngày nữa ^^

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên