T2 online

• Bắt đầu pain
  • Ngày bắt đầu
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
dù đã cố gắng nhưng chả hiểu sao mỗi lần up ảnh lên nó lại bảo chiều cao với chiều ngang ko hợp lệ!
ai làm ơn chỉ dùm size ảnh là bao nhiêu thế!!

Thúy Hằng đã viết:
Đảng sắp sụp đổ rồi con tranh nhau quyền lực làm chi?

Con này ai cho ăn nói bậy bạ chỗ hoang đường thế này hả X-(
Đảng tao vừa có thêm tư liệu mới rồi
Con đường Đảng đi càng ngày càng đúng đắn :x

Trang nào có thông tin về điểm chuẩn nhỉ!!! Ai bít không chỉ cho bạn bè với nào

Nguyễn Tuấn Anh đã viết:
Con này ai cho ăn nói bậy bạ chỗ hoang đường thế này hả X-(
Đảng tao vừa có thêm tư liệu mới rồi
Con đường Đảng đi càng ngày càng đúng đắn :x
uh, tụi mày cứ tụ tập ở nhà Minh râu rồi đến lớp nói nhăng nhít toàn chuyện đen tối, vậy mà cũng bảo đúng đắn

Thông báo:
BBT sẽ nhanh chóng tiêu diệt bọn phiến loạn tự xưng W..C..T (Wiliam Cường T2) gì gì đó . chiến dịch dang thành công, bọn phiến loạn đã bị uy hiếp, chiến thắng đang trong tay chúng ta !!
BBT muôn năm !!

Mừ, mọi người post ảnh lớp mình lên đi để xem + bình luận....có nhìu ảnh ngộ phết...:D

Mừ, NTAnh ơi, ông làm ơn post cho tôi cái ảnh tôi chụp chữ T2 rực lửa hôm (-3 được không, tui còn mang đi khoe với bạn tui, còn mấy đoạn quay, , ông làm hộ tui 1 cái đĩa dược ko???...:D.....A`, săp tới nộp ảnh cho Yearbook ý, 15 cái ảnh tập thể..lớp mình nhìu ảnh wa', chọn cái nào đây, mà trước hết phải tập hớp hết ảnh lại đã....ai cầm nhìu ảnh nhất thế...???

Nghe đâu 80K/1 đôi dép cao su cơ đấy. Thế thì kế hoạch phải chuyển sang phương án 2 : dép tổ ong.Nhắng phải bít!!!!!!!!!!!!! :)) :)) :)) =D> =D>

lâu lắm mới làm một bài, ngày mai là 100 ngày, chúng ta phải liên hoan lớn thôi ^^

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên