T2 online

• Bắt đầu pain
  • Ngày bắt đầu
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
he he. Sắp đi tham quan rồi, có khi phải mang túi to đi để đi buôn..........
Sao ít đứa đi thế nhỉ, lúc trước giơ tay nhiều lắm cơ mà?????

hô ho o hô hô ho o hô hô ho o hô hô ho o hô hô ho o hô hô ho o hô hô ho o hô hô ho o hô hô ho o hô hô ho o hô hô ho o hô hô ho o hô hô ho o hô hô ho o hô hô ho o hô hô ho o hô hô ho o hô hô ho o hô hô ho o hô hô ho o hô hô ho o hô hô ho o hô hô ho o hô hô ho o hô hô ho o hô hô ho o hô hô ho o hô hô ho o hô hô ho o hô hô ho o hô hô ho o hô hô ho o hô hô ho o hô hô ho o hô hô ho o hô v

xe bắt đầu đi từ lúc tầm 5h30' thì fai!!

đi cách HN tầm 40-50km thì phong trào văn nghệ bắt đầu le lói!!
-mở màn là Ý Như, sau hồi suy nghĩ, bạn có hát một bài .... (ai nhớ ko nhỉ?) nhưng hình như thuộc phần ca nhạc thiếu nhi!!
-sau đó thì lần lượt mỗi bạn đều cố gắng có một tiết mục, những bạn chẳng hát bao giờ như Tùng Thông, Mạnh Thắng, Đình Nam... ai cũng có một bài!!!
-các giọng ca "oanh vàng" của lớp dịp này cũng có cơ hội "bùng nổ":
+Trương Trang hơi "xịt" nhưng cũng được tầm 3,4 bài gì đó!
+Bà già thảm bại vì "viêm thanh quản" nên cũng chỉ hát được 2 bài "giấc mơ có thật, hát với dòng sông" , dù chất lượng ko bằng mọi hôm nhưng cũng vẫn rất phong độ!
+Đậu Hương vẫn độc quyền bài "thằng Tàu lai" tuy nhiên có thêm "hôm qua em đi chùa Hương" hay chả kém!!
+Nguyễn Tuấn Anh, Anh Cương vẫn sung sức như mọi ngày, hát rất nhiệt tình, h/đ cũng rất biểu cảm!!
+Đặng cũng nhảy lên cho máy bài rock !!
+đặc biệt hôm qua có sự tỏa sáng của bạn Trung Chinh, biểu điễn mấy bài rồi mà khán giả vẫn ko cho về chỗ, bên cạnh vài bài bạn vẫn lải nhải trên lớp: hãy về đây bên anh - Duy Mạnh bạn có thêm một bài của thằng Nhật Tinh Anh (ko biết tên). Có lẽ vì kiêu hay lý do gì đó mà bạn nhất quyết ko biểu diễn bài "kiếp đỏ đen" làm các bạn hết sức tiếc nuối!!!
+ bên cạnh những màn solo thì các bạn còn chơi cả
.song ca: TTrang + NTAnh,
.đồng ca (cả đoàn) từ nhạc trữ tình: HN niềm tin và hy vọng, HN mùa thu... nhạc tiền chiến: co gái mở đường, TS Đông TS Tây, nhạc trẻ: mưa trên cuộc tình, ....(phần này thì vô số, mỗi bài được vài câu), rock: Rock xuyên màn đêm, đường đến ngày vinh quang, tâm hồn của đá, bông hồng thủy tinh...

có thể nói các tiết mục văn nghệ càng về sau càng trở nên sôi nổi và hào hứng (có thể giải thích một phần là do những lần đi karaoke liên tục và kéo dài trong những ngày gần đây!)

các tiết mục văn nghệ chỉ bị gián đoạn 45' khi đoàn đi đến km186, nghỉ giữa cuộc hành trình!!
ở đây các bạn nạp năng lượng bằng phở bò và gà + thêm vài chục giò cuốn nho nhỏ!!

tao chỉ thấy vui mỗi lúc đánh nhau thôi mày ạ!!!
Khiếp khủng!!! ;) :> Bọn lớp mình kinh thật đấy!!!

Nghe Nói bọn con gái (Sorry, các bạn girl) thành lập 1 đảng mới ah? Mô phật! Ai làm ơn kể giùm vụ này cái!

He he he ... Xem ra trung lập cũng khó nhẩy? :enlighten Thành LHQ đê! Tui tự ứng cử vào Ủy viên thường trực của Hội Đồng Bảo An.Tổng thư ký hoặc chủ tịch 2 Đảng cũng phải tham gia vào thì mới có trọng lực chứ nhây? Thế thì tui làm Tổng thư ký dzây! ^.^
Có ai hưởng ứng ko? :)>- b-) #-o

đề nghị lớp mình up hết ảnh lên cho mọi người cùng xem nhé, nhất là ảnh hôm áo dài, 8-3( cai's chứ T2 rực lửa ý, để cho tớ làm avarta), ảnh đi tham quan( cho những đứa ko đi ở nhà nó còn tiếc):D

Thay mặt WGT , hì, tớ sẽ kể lại quá trình hình thành một số điều hấp dẫn như sau:
_đảng bọn tớ hình thành là do thấy cái đảng kia nó vênh wa'( thật ra thì hơi ghen ăn tức ở)
_ Cái đảng kia nó ko cho chị em tham gia
_ Cái đảng kia toàn nhừng thành phần bất hảo ( đứng đầu là anh chủ tịch)
_ Cái đảng kia nó có ông chủ tịch rõ BẤT LỰC, suốt ngày hét mộng mị lai súng đạn.
_ Cái đảng kia nó bạo lực wa'( chẳng thế mà biểu tượng của đảng lại là dao và súng)...
....hm.................có nhìu thứ wa' nhưng tớ ko thể kể hết được.......chính vì những điều trên nên hội con gái quyết địnhk thành lậ hội White Girl T2( WGT) đối lập với đảng BBT ( là gì thì mọi người tự hiểu)

sáng nay tụi BBT đã làm Ý Như - một thành viên hội WGT trẹo chân, vì hôm nay hết giờ ra chơi nên chưa kịp xử lý!! mai sẽ trừng trị thằng nào gây ra tội ác này!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên