T2 online

• Bắt đầu pain
  • Ngày bắt đầu
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Chán chán chán Chán chán chán Chán chán chán Chán chán chán Chán chán chán Chán chán chán Chán chán chán Chán chán chán Chán chán chán Chán chán chán Chán chán chán Chán chán chán Chán chán chán Chán chán chán Chán chán chán Chán chán chán Chán chán chán Chán chán chán Chán chán chán Chán chán chán

...đánh dấu một đêm dài...không trăng không sao...không bạn tiêu sầu...

lâu lắm rồi tao không lên đây.bọn mày có phẻ ko?
tao lên mạng mà ko có đứa nào online cả.tại tao lên lúc chúng mày đang học.he!he **** all T2

eo ơi, Tùng 6 cũng lên mạng à...???
À, lớp mình được đi tham wan đấy....đu đâu nhỉ....

:)|:)|:)|:)|:)|:)|:)|:)|:)|:)|:)|:)|:)|:)|:)|:)|:)|:)|:)|:)|:)|:)|:)|:)|:)|:)|:)|:)|:)|:)|:)|:)|:)|:)|:)|:)|:)|:)|:)|:)|:)|:)|:)|:)|:)|:)|:)|:)|:)|:)|:)|:)|:)|:)|:)|:)|:)|:)|:)|:)|:)|:)|:)|:)|:)|:)|:)|:)|:)|:)|:)|:)|:)|:)|:)|:)|:)|:)|:)|:)|:)|:)|:)|:)|:)|:)|:)|:)|:)|:)|:)|

chán thế, hay là thôi đi tham quan nhỏ...hôm đấy, lớp mình tự tổ chức đến nhà 1 đứa lớp mình....thế còn vui hơn .....
À, có vải đồng phục rồi, mai AT mang đi nhé, lớp mình đi may luôn...

con trai con gái vải rất tương đồng nhau, giống nhau y hệt nhưng chỉ khác màu nền 1 chút thôi....nói chung là do thiếu vải, rất mong mọi người thông cảm...nói chung là vải cũng được lắm đấy.

Lan nay moi nguoi phai nhanh nhen len day chu nhu 2 lan truoc cu noi mai roi chang may ai chiu dong tien ca.

Lâu lâu không lên chơi với mọi người thế nào, tình hình ra sao rồi nhỉ????????????

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên