T2 online

• Bắt đầu pain
  • Ngày bắt đầu
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Các bạn post bài kinh khiếp thật đấy. Mình trình kém không thể nào theo kịp. Bái phục các bạn.

Thỉnh thoảng bon chen vài câu có làm sao đâu cơ chứ.
Mà kể ra bó tay với bà Anh lớp mình thật, yêu cầu nhìu công nghệ hiện đại quá trời, dân mù công nghệ như mình chắc trượt tốt nghịp quá, kinh hãi quá :))

3 ngày rùi !
ko lên net ! mọi ng` post bài tịch cực ghê !
thôi để Cương post 1 phát

ngày 22/9 !
mệt mỏi ! tình hình thế này mình suy nhược cơ thể mất !!
10 buổi học thêm 1 tuần, 6 gia sư, 4 đi học thêm ! 4 Toán, 4 lý , 2 hóa !!:(( + thêm 2 buổi bóng rổ !!
một ngày ngủ 6 tiếng !! :(( !!

23/9 ,
mình là người hạnh phúc khi có người ấy ở bên cạnh, người ấy là động lực để mình quên đi mọi mệt mỏi !!

24/9 !!
thế là đã được 4 tháng !! 4 tháng có biết kỉ niệm ! vui có, buồn có , hạnh phúc có , đau khổ có !! 4 tháng đẹp nhất từ trước đến h !

mọi người ơi , tớ vừa viết linh tinh đấy ! đừng đọc !! mk !!

mọi người có tinh thần ganh đua số lượng bài với A1 là rất tốt !
nhưng mọi người có cần phải ăn thua đến mực phải paste bài, phải đếm từng bài 1 ko ?
mọi người ơi, cứ bình thường mà thôi, câu trắng trợn quá topic sẽ loãng , hơn thế nữa những bạn lớp khác sẽ ko phục mình khi có số lượng bài nhiều nhất !
tớ nói thế đừng có tự ái mà ngừng post bài, cứ post như bt , nhưng bài viết nên cần có chất lượng và nội dung hơn 1 "tí" !
hì hì tớ cũng chưa làm được thế nhưng cứ nhắc nhở các bạn như vậy, ko thì đến ngày về HAO 2005 được lên tuyên dương topic câu bài nhanh nhất thuộc về T2 02 05 thì buồn cười lắm !!

tình hình Giáo viên lớp mình năm nay có phải lởm !
Toán thì ko nói làm gì như mọi năm !
Văn thì toàn buôn dưa lê trong h !
Sinh thì cô đọc như nhanh như F1 !! đã thế còn giận cá chém thớt !
Hóa thì thôi rồi ! cứ như ru ngủ !!
Anh thì rất tàm tạm nhưng chỉ đối với những đứa điểm anh cô KH từ 6,0 trở xuống , ! còn bọn trên đấy thì có vẻ sợ trượt tốt nghiệp vì cô dậy quá " cơ bản"
Kĩ thuật thì như ko có !!
GDCD , thì mọi nguời có vẻ ko thích GV từ hồi lớp 10 !
còn lại sử địa thì vẫn như mấy năm trước nói chung cũng được !
Thể dục chưa biết thế nào có vẻ amater !
Lý là ổn nhất trong các môn !!!
( ai có ý kiến khác xin mời đóng góp)

kính thưa các thầy cô, nếu thầy cô nào mà có lên đây chẳng may vô tình đọc thì đừng giận con nhé !! con chỉ viết những tâm sự , bức xúc thực tế đang xẩy ra trong lớp con mà thôi !!chúng con sẽ cố gắng chăm chỉ, lắng nghe những kiến thức từ thầy cô !! hi vọng các thầy cô thay đổi các giảng dậy để chúng con có thể tiếp thu bài tốt hơn ! Cám ơn thầy cô rất nhiều !

Lê Cương đã viết:
Anh thì rất tàm tạm nhưng chỉ đối với những đứa điểm anh cô KH từ 6,0 trở xuống , ! còn bọn trên đấy thì có vẻ sợ trượt tốt nghiệp vì cô dậy quá " cơ bản"

kính thưa các thầy cô, nếu thầy cô nào mà có lên đây chẳng may vô tình đọc thì đừng giận con nhé !! con chỉ viết những tâm sự , bức xúc thực tế đang xẩy ra trong lớp con mà thôi !!chúng con sẽ cố gắng chăm chỉ, lắng nghe những kiến thức từ thầy cô !! hi vọng các thầy cô thay đổi các giảng dậy để chúng con có thể tiếp thu bài tốt hơn ! Cám ơn thầy cô rất nhiều !
=D> Cương hôm nay có tâm sự ghê nhỉ. Bạn post bài cứ phải gọi là như trâu. Kinh khiếp! Để mình bon chen post bai chút nào!!!!!!!

Trương Thị Thu Trang đã viết:
Lê Cương đã viết:

/:) Phải công nhận là năm nay giáo viên có vẻ như không được ổn lắm!!!!!

tình hình ở lớp còn 1 số chuyện nữa !
1- mấy thằng con trai hay lôi súng đạn nhựa ra bắn vào h ra chơi, có vẻ như đã hơi quá đá
vd : tao đang đứng nói chuyện với ng` iu , mấy thằng lớp mình vô duyên tự dưng ra bắn , trúng ng` iu tao rồi đấy ! chó chết, tao mà biết thằng nào bắn tao đập chết !
2- tình hình đồng phục có vẻ lủng củng ! rất nhiều ý kiến khắc nhau gây chia rẽ nội bộ ! hi vọng chúng mình sẽ có đồng phục để mặc trước tết !!
3- còn vụ đi trung thu thì hiện tại đã có 18 ng` đi !( toàn con gái ) ! anh em nhiệt tình lên 1 chút nào ( hình như mình chưa đăng kí thì phải) :mrgreen:
4- hôm nay lớp mình bắt đầu hiện tượng bùng học, và các thầy cô bắt đầu có ác cảm rùi đấy , VD : cô GDCD và Cô Sinh !!

5- tớ đã post bài thứ 2300 của lớp mình :)) :)) !!

Văn thì thầy nói chuyện hay là chính!!!!! Còn thực chất về bài giảng thì không có gì hết. Cười nhiều nhưng rỗng tuếch. Thế đấy!!!!!!! /:)

miẹ ! Trang béo cơ hội vất !
đang viết dở bài 2300 thì bà bon chen ăn cắp mất !!
thôi , ko chấp ! tất cả vì topic lớp mình, ko nên ăn thua vì 1 bài viết như thế !

Vừa mới có tý mà các bác đã post như chưa bao giờ được post vậy, hia hia, ^^
để tao bổ sung mấy tình hình của lớp, về giáo viên không được hài lòng môn Sinh + GD + Anh cho lắm, bà Sinh thì nói nhỏ nhẹ quá không đến chỗ tao ngồi, bà GD thì lại quá nguyên tắc, bà Anh thì bó tay toàn bộ. ^^, còn lại các môn đều không ngoài dự tính.

Còn thằng Cương hôm nay bị thằng Hải nó bắn, wanh chít nó đê, nó bắn đứt cả con dép của tao, tiếc vãi ^^
Vấn đề bùng học thì để bọn nó bùng, học cho nó rộng chỗ, bớt ồn ^^ Đồng phục lớp tao không bít cái gì á, có đồng chí nào có hứng post hộ con bài nói thử xem nào.

Đã đóng tiền trung thu \:D/

Mà chúng mày xác định là thi đại học không trông mong gì giáo viên ở trường đi là vừa, trừ Đoàn công tử ở Hải Dương ^^. Ông Hóa thì có vẻ là khá cơ bản, mừ tuần có 2 tiết không có bõ, mr Việt thì vẫn vậy, hy vọng cuối năm có những biến đổi khác.

Đồng chí nào có ý tưởng đi học thêm TA để thi tốt nghịp thì phát biểu thử coi, tao thấy kinh kinh bà này rồi ^^

Hóa thì như ru ngủ, thầy cứ giảng, cnf trò có nghe hay không là việc của trò.
Gd thì đúng là chẳng khác gì lớp 10.
Kĩ thì là giờ thể hiện "kĩ thuật quay là chính"
Anh thì..khỏi nói, quá chán , chỉ đcj cái cho điểm dễ.
Sinh thì giận cá chém thớt, tự nhiên cáu chuyện bọn nó bùng học lại đổ sang đầu mình. Thế mới tức chứ!!!!!! /:) 8-|

Đúng là nếu học Anh của bà này, mà lại còn thi TA hệ 7 năm nữa thì trượt là chắc [-x

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên