T2 online

• Bắt đầu pain
  • Ngày bắt đầu
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Mọi người nhớ giừ bài 2819 cho tớ nhé, tớ thích số đấy lắm...:D...thanks.....

Q` đú kết thúc rồi à, được đấy, hờ hờ, sáng ni lúc về tôi thấy thằng Dương nó đợi bà mà, có vẻ tìm lòi con mắt :))

Mk, Hôm nay bà CD làm tao ức chế vãi, giờ lại phải đi kiếm số liệu, mịa nó...............

Nguyễn Thành Trung đã viết:
Q` đú kết thúc rồi à, được đấy, hờ hờ, sáng ni lúc về tôi thấy thằng Dương nó đợi bà mà, có vẻ tìm lòi con mắt :))
Trungquá đáng, cứ lúc nào thấy tôi chia tay với ông ý là ông có vẻ sung sướng....khiếp, cái đồ bạn bè phản phúc...:((

chán wa', giờ này mọi người đang đi học hết, chán thật, ko có ai.:((
Tình hình dạo này.......:
_ Đồng phục: kết thúc vì bất đồng ý kiến
_Trung thu : cũng ok, đã có 17 người nộp xiền...:D
Mọi người xúc tiến các phong trào đi nhé...:X

Lê Việt Thanh đã viết:
Mk, Hôm nay bà CD làm tao ức chế vãi, giờ lại phải đi kiếm số liệu, mịa nó...............
Tui cũng đã làm tẹo nào đâu. Cú ko chịu đc , sáng nay đau lồi mắt vẫn phải đi học (tại có bà mẹ yêu con quá mà) . BT có làm tẹo nào đâu , nói gì đến mớ bài CD . Kệ xác nó Thanh ạ , tìm thế quái nào đc .Vào trang ĐCS VN thì lần cuối update... :)) , kế hoạch tìm mỏi mắt :| . ic , ko làm nữa , ai có đi xin thoai . Chỉ buồn cười mấy đứa hôm nay bịa số liệu , thà cứ để trắng hoàn toàn như tui , đỡ phải tấy xóa , tốn bút xóa .

Tìm lòi mắt mới được mấy cái số liệu (thiếu rất nhiều), xin chia sẻ cùng bạn hữu:
trong năm 2003 cả nước xảy ra 20.774 vụ tai nạn giao thông làm chết 11.864 người, bị thương 20.704 người.
6 tháng đầu năm 2004 xảy ra trên 9 ngàn vụ, làm chết hơn 6 nghìn người, bị thương 8.600 người.

Vụ chia tay của bà Q thì tháng nào chẳng có , vẽ . Nói chia tay mãi có thấy chia đâu . Chia thì chia luôn đi , ko thì nhân , lũy thừa , mũ...
Tình cảm thì cũng nên nghiêm túc , đừng có trẻ con quá kẻo sau này nhìn thấy nhau là ném đá vỡ đầu nhau ra (h h , mình thuộc ca dao quá ) . Chia thì chia luôn cho bạn ấy còn tìm mục tiêu khác (nói thế chứ ko có ý gì khác đâu nhé) , Q cũng khỏi mang tiếng đú hơn :D
Ông AT ko bon chen nhé , kẻo bạn ấy lại tưởng bạn AT có ý gì , ỳ gì gì ấy..:)) =))

Ờ cảm ơn , đang bức xúc nhiều chuyện . Coi như giải tỏa đc bớt :D

Bổ sung (ngoài bài):
Theo số liệu của Uỷ ban An toàn giao thông quốc gia, trong 8 tháng, cả nước xảy ra 12.081 vụ tai nạn giao thông, làm 8.167 người chết, hơn 11.000 người bị thương.
------
Trong 4 tháng đầu năm 2004 đã xảy ra 6.364 vụ tai nạn giao thông làm chết 4.156 người, bị thương 5.930 người

Chỉnh sửa lần cuối:
Lê ngọc Quỳnh đã viết:
Chãn wa', mất bài thứ 2222 rồi.:((.huhu, tức PAnh wa'.....:((.:((
Đề nghị con gái lớp mình, năm cuối cấp rồi , lập hội dộc thân nhá, ko yêu đương gì sất...:D
Ko nhé , Q xinh đừng có xúi dại kẻo có kẻ làm hội trưởng đi phản bội trước . Bà có sơ cua rồi lo gì , bọn tui thuộc loại ế toàn diện , có gì sau này có lẽ thuê nhà dưỡng lão ở với nhau cho đỡ tủi .:))
Đùa thế thôi , con gái lớp mình có đôi hết rồi ,, (trừ 1 số trường hợp cá biệt :( )hehheheh , cho Q xinh bơ vơ nha !

Bổ sung , xin vào truongton.net , sẽ có nhiều hình ảnh về cac vụ tai nạn , đảm bảo là các bạn lớp mình tởn đến hết tuần . Nếu ko thì vào trang web của bệnh viện VĐức, nhiều ko kém .

Nhanh vãi, có mấy nhân mà post bài ki dữ dội, hia hia, tối ni đồng chí nào có sở thích, 1h online chúng ta cùng câu bài, hia hia hia.

Hờ hờ, đồng chí nào có thời gian thì download luôn mấy cái bài mừ mình post Lyric lên é.

Tình hình topic lớp mình phát triển nhanh gấp khoảng 2,5 lần topic của A1, hia hia, các bạn cố gắng há, đến bài thứ 3k chúng ta lại làm 1 qua khao to ^^
10 ngày chúng ta đã lên được 267 bài, tính đến nay, hờ hờ, khá nhanh đấy ^^ Vậy là binh quân 1 ngày topic được khoảng 25 bài, bên A1 bình quân 1 ngày được 10 bài, hia hia, vậy là mỗi ngày chúng ta đuổi được 15 bài, mà khoảng cách còn là 1200 bài, vậy sau 80 ngày chúng ta sẽ băt kịp A1. Lúc đó 2 topic có khoảng 4300 bài :)). Nhìu dzữ há.

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên