T2 online

• Bắt đầu pain
  • Ngày bắt đầu
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Hey, post bài linh tinh thì post giờ nì thôi nhá, để đến tối bọn nó lên còn nói chuyện, chẹp, hôm ni đi học đến 8h chán ốm, có khi phải 9h mới có thể online được ^^

Chúng mày nhớ khi kết thúc thì post tầm chục bài tử tế nhé, để che dấu :)), vãi đé, mỗi ngày tầm 80 bài thôi, như vậy là ổn rồi, đến lúc gần bằng bọn nó thì tốc độ phải chậm lái nhá ^^

Sao cứ gọi em gái em là cu thế hả. VN cấm chuyen đổi ...........đấy

thôi đi ...chẳng đc cái gì.,.còn đẻ ng tao vào đọc với chứ....sao cứ pót loạn lên..mk

Eo ôi, trình độ câu bài của mọi người thật là đáng "ngưỡng mộ" ;;)

Trương Thị Thu Trang đã viết:
:)) :)) :)) ;;) :> câu bài hay thiệt đó

Đừng có lộ liễu quá dzay, hia hia, chiến đấu cũng nên có tính nghệ thuật 1 chút.
Mà thằng Duy sao có chuyện gì ức chế thế, anh em nào bỏ rơi mày à, cứ bình tĩnh thôi, dzayj nhá ^^

Nguyễn Thành Trung đã viết:
Trương Thị Thu Trang đã viết:
:)) :)) :)) ;;) :> câu bài hay thiệt đó

Đừng có lộ liễu quá dzay, hia hia, chiến đấu cũng nên có tính nghệ thuật 1 chút.
Mà thằng Duy sao có chuyện gì ức chế thế, anh em nào bỏ rơi mày à, cứ bình tĩnh thôi, dzayj nhá ^^

Công nhận với thằng này .......

...đi ngẩu đây... các đồng chí ở lại chiến đấu mạnh nhé... nhớ thu dọn chiến trường há...

Tối thứ 7 mất hết tinh thần rùi à, chẳng thấy có chút tiến độ nào cả, tao cũng đi ngủ sơm đấy ^^

Nguyễn Thành Trung đã viết:
Tối thứ 7 mất hết tinh thần rùi à, chẳng thấy có chút tiến độ nào cả, tao cũng đi ngủ sơm đấy ^^

Mầy xuống tinh thần nhanh thía ......... :-/ chán thía

Ko có bóng ma nào .......... thía này ....... tưởng tối 7 đông hơn chứ

Thôi tao tiến hành mình vậy ........ Mà sáng mai tình hình thế nào nhỉ ........... có đi ko chúng mày

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên