T2 online

• Bắt đầu pain
  • Ngày bắt đầu
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
[Nói chung là nếu đến bây giờ mà AT mới thấy kinh bà này thì là muộn rồi đấy!!!!! b-)

Kỹ thuật được đấy chứ, tao thấy ông ấy dậy có tinh thần thậm chí còn hơn Đoàn công tử ở Hải Dương, hờ hờ, bọn mày mừ để ý thấy khá hấp dẫn đấy.
12h rồi, tao sẽ tông kết ngày hông nay:
Topic lớp mình bắt đầu từ 12h02 AM ~~> 23h59 PM được 78 bài, hehe, trong đó của A1 được 15 bài, các bạn cứ phát huy.
Mấy hôm ni học hành chán quá, mất hết cảm hứng ròai, pạn nào có kinh nghiệm truyền đạt thử xem nèo ^^

Ngay buổi đầu là đã thấy rồi:" rét sờ bon sờ bi li ty...." haha..... :))
Chết thật! Thế nhưng ngay trong những bài học đầu tiên cô lại dạy chung ta về cách đọc cơ đấy!!!!!!!!! Nếu theo cách gọi của thầy Lý thì là:" BÓ chân!" /:) [-x ;)

Hờ, tiếp tục thôi bà con, được cái thứ 7 nhẹ nhàng nhẩy, học có 4 tiết như đi chơi, cuối tuần có khác. ^^
Thấy Q` đú bảo ông Hinh nì kiểm tra kinh lém, 4 đề, mọi người cố gắng há.
Tạm dzậy đã ^^

Cuộc đời chư cái lì_n. Sống làm cạ_c gì cho mệt.
Đị_t đời AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA
Cái Đị_t Cái Đị_t Cái Đị_t Cái Đị_t Cái Đị_t Cái Đị_t Cái Đị_t Cái Đị_t Cái Đị_t Cái Đị_t con mè mày

Chỉnh sửa lần cuối:
Đị_t đứa nào xóa bài của tao. Bố mày chém chết cả nhà, xong rồi chết cũng được. Ko dọa đâu, bố ***** muốn sống đây này, thử xóa đi. Địt ******

Lê Cương đã viết:
mọi người có tinh thần ganh đua số lượng bài với A1 là rất tốt !
nhưng mọi người có cần phải ăn thua đến mực phải paste bài, phải đếm từng bài 1 ko ?
mọi người ơi, cứ bình thường mà thôi, câu trắng trợn quá topic sẽ loãng , hơn thế nữa những bạn lớp khác sẽ ko phục mình khi có số lượng bài nhiều nhất !
tớ nói thế đừng có tự ái mà ngừng post bài, cứ post như bt , nhưng bài viết nên cần có chất lượng và nội dung hơn 1 "tí" !
hì hì tớ cũng chưa làm được thế nhưng cứ nhắc nhở các bạn như vậy, ko thì đến ngày về HAO 2005 được lên tuyên dương topic câu bài nhanh nhất thuộc về T2 02 05 thì buồn cười lắm !!

Đây là sự vui chơi chứ ko phải ganh đua anh ạ ....... cứ như trước chỉ chán vãi lúa ............. có gì sôi động anh em hứng thú chứ ........... Mà kể ko có a1 để làm mục tiêu thì ...... vẫn làm những gì anh em muốn .... AT nhể ...... he he he he ............... Đâu có trẻ con thía ............
Fu_Xiii ....... Mà mày cũng câu ác liệt phết ..... ;;)

The sun shines in the bedroom
When we play
The raining always starts
When you go away

................ Lá xanh .......... áo xanh .......... đít xanh màu cóc .........

À vụ trung thu đến đâu rùi ............ 17 đứa hả .......... chẹp hơi phí tao ko đi được ,............ để năm sau vầy

Cô Anh này ....... " có vẻ dễ làm bài chúng mày ạ " ........ he he he

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên