Tổng đài 11V ....chào bà con !!!!

Đây đây...Hôm đấy bạn Quảng Bình đưa thùy 1 bó hoa nho nhỏ do bạn ý làm ( chính xác là tự gói )..Bên trong là 1 bông hoa cúc....trong nhị có chữ "TD" rồi mời Thùy tối đi chơi....Thùy mình thỏn thẻn trả lời "tớ bận mất rồi" :))

Cái chứ "TD" ý , đc a e nhà mình đưa ra nhiều nghĩa lém :
-Thùy dê
- Thùy dâm
- Thủ Dâm (cái này là MHương nghĩ ra) =))
- ....Tình dục là do con Thùy nghĩ ra anh ạ
H bạn Quảng Bình về quê rồi , e Thùy nhà mình , đang nằm nhà ...đợi quà của bạn đó đấy....Kinh lém

:)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :))
Hoàng xà tráng vật vã ah. :)) :)) :)) Cười ko nhịn đc mất.
Kon Thùy đâu, sao hum đấy lại ko nhận lời bạn ý chứ :D Khổ thân thằng bé. Mà sao ki thế. Cho mỗi 1 bông cúc thì sao em Thùy nhà mình nhận đc. :)) :))
Đến phải sang bên đấy hỏi bẹn ý xem chữ TD là j? Ko đứa nào hỏi bẹn Quảng Bình tên là j à? Nhỡ nó tên vần D thì seo? :)) :)) Chưa j chúng mày đã nghĩ đến dâm với dê roài :D Đúng là cái bọn đầu óc đen tối ( hơn cả mình :D)

công nhận bậy wa.xa mình có khác ,hư thật.tên bẹn ấy là đạt nên chắc viết D cho nó Tây thôi.=)) =))
Bọn này đứa nào cũng iu đương tấp nập ,tủi thân wa < nói nghe cho có vẻ đa cảm, buồn kiểu lãng mạn mừ><:p <:p <:p <:p
Jang ơi con thùy cũng muốn đi nắm nắm nhưng thế nó mới có já ,vả lại thích đú đởn mà.
*** ,chữ kí đứa nào cũng to vật vã,số trang ko tăng ùn ùn mới lạ.

Chỉnh sửa lần cuối:
À, hóa ra là như thế. Khổ thân bé Thuỳ. Cao já lém cơ :)) :)) :))
@ Bạn Thuỷ: Nghe nói bẹn Thủy cũng tình yêu tình báo hoàng tráng lém cơ mừ :D Sao lại than thân trách phận thế hử? Có tình hình j thì buôn bán với anh em chứ :D Giấu giếm làm j. Ko phải mặc áo thụng khiêm tốn thế đâu :p Tung hô lên cho cả làng cùng biết với chứ:)

khổ wa,có thì đã khoe,giấu làm gì để mang tiếng ế

Chỉnh sửa lần cuối:
Chú Giang nghe tin Thủy có bạn zai ở nguồn tin nào thế...chắc lại giang hồ đồn hả<mà chắc là Thảo béo hả>:D :D <:p <:p ...hehe các bạn là cứ hoành tráng lắm cơ,thế này hội độc thân thành viên ngày càng hẻo,bùn quá,bùn quá,chẹp chẹp,nghĩ lại thương cho thân mình......8-> 8-> :-w
Nhưng các cụ bảo rồi:Tự do là muôn năm.......ngày nào còn tự do là còn nhẹ lòng....ôm rơm là rặm bụng lém....hizzzzzzzzz<:p <:p <:p

vớ vẩn,đồn thế mà cũng đồn .toàn tin vịt ráo.
@ jang :chú lấy nguồn tin từ đâu hay là lại giống em LP nhầm Thủy với Thùy thì gay lắm.8-} 8-}
mà này,đứa nào cũng muốn chiêm ngưỡng vẻ dịu dàng của jang ,có cái ảnh nào thì post lên đi<:p <:p <:p
@hà :đã bảo là viết cho nó có vẻ buồn thôi mà ,ko hóa ra lại vô cảm.sao chị thức muộn thế. =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))

Cái j ...Thủy có BF hả? Tin thật hả anh Giang....công nhạnbà này giấu kỹ thật...Thế là ko đc ...

Bọn heo này,tranh thủ Thùy ko có nhà rồi buôn chuyện đấy hả?
MÀ con Thủy thì lấy đâu ra zai cơ chứ,chúng thủy zai đông tẩu mà!
to bờ Thủy:toi thik đi với nó hồi nào? bố mẹ em đã dặn em là ko được đi với zai ngoài đường buôi tối." Nhỡ mày LÀM GÌ NÓ THÌ TAO LẤY GÌ MÀ ĐỀN.Cả một đời zai chứ có phải vỏ hến đâu."
Đi với lớp mình sướng hơn...,hehe,toàn dân chất cả ,chưa có ý định gì nó đã gợi ý rồi.....

Bọn heo này,tranh thủ Thùy ko có nhà rồi buôn chuyện đấy hả?
MÀ con Thủy thì lấy đâu ra zai cơ chứ,chúng thủy zai đông tẩu mà!
to bờ Thủy:toi thik đi với nó hồi nào? bố mẹ em đã dặn em là ko được đi với zai ngoài đường buôi tối." Nhỡ mày LÀM GÌ NÓ THÌ TAO LẤY GÌ MÀ ĐỀN.Cả một đời zai chứ có phải vỏ hến đâu."
Đi với lớp mình sướng hơn...,hehe,toàn dân chất cả ,chưa có ý định gì nó đã gợi ý rồi.....
MÀy ơi,dạo này tao làm sao ý,lười học quá,chỉ thik đi chơi thui.
TAo miệng nói quyết tâm nhưng tâm ko quyết,bi giờ đêk bít chữ toan scao cấp nào.Tối nay lại bùng đi chơi với 1 lũ zai gái cấp 2
-------------

MÀy ơi,dạo này tao làm sao ý,lười học quá,chỉ thik đi chơi thui.
TAo miệng nói quyết tâm nhưng tâm ko quyết,bi giờ đêk bít chữ toan scao cấp nào.Tối nay lại bùng đi chơi với 1 lũ zai gái cấp 2

Chú Giang nhanh quá,anh ko theo kịp mất.

mie,con thùy này câu bài ác hơn mình.j mà nó toàn trích dẫn bài nó.>:/ >:/
@thùy:ừ ,tôi cũng lười lắm.trưa nay vừa bị mẹ mắng xong.Đang buồn đây8-> 8-> 8-> 8-> 8->

hơ,hình như nhà mình toàn hoạt động về đêm hả? Heip me,tôi cần 1cái ảnh của anh Ếch.
Thùy ơi ,cô có bồ rồi thì li dị anh Ếch đi ,nhường cơ hội cho anh em chứ.
nguyên tắc số 1 of của hội đồng tính :ko cướp người iu <nhưng cướp chồng thì được >:-t :-t :-t :-t
đợi mãi chẳng có ma nào cả ,đi học đây

Chỉnh sửa lần cuối:
***, chú Thuỳ. Chú nhanh quá. Ạnh đỡ đíu kịp roài đấy :D Mới vắng mặt có một hôm mà đã thế này :)) :)) Hum nay em fải đi làm công tác Ngoại giao đoàn 20/11 nên bi h mới mở đc mắt ra. Mệt vãi ra ạh:D

@ jang :chú lấy nguồn tin từ đâu hay là lại giống em LP nhầm Thủy với Thùy thì gay lắm.8-} 8-}
mà này,đứa nào cũng muốn chiêm ngưỡng vẻ dịu dàng của jang ,có cái ảnh nào thì post lên đi<:p <:p <:p
***, có mỗi vụ này thui mà nhìu ng tò mò nhẩy 0:) Dạo này mình nổi tiếng quá đấy. :)) :)) :)) :))
Bẹn Giang nữ tính bẹn Thủy cũng đc chiêm ngưỡng roài còn j \:d/ Cần j ảnh ọt cho phiền phức. Nhà em phương tiện thông tin nó ko đc hiện đại cho lém, ko biết nàm thế nào để post ảnh lên cả.Các anh các chú thông cảm. :-h
Anh chị nào muốn dòm thì cứ qua Ngoại giao, tất cả các ngày trong tuần trừ những lúc em ko đi học 8-} Cái này ko nói trc vì đi học thì tùy hứng lém :D

@jang :tui thì biết rồi nhưng bu tôi nó thèm nhìn thấy jang lắm .Đáng nhẽ lớp
mình phải có danh hiệu Miss thay đổi mới đúng
hôm wa vừa gặp Thiện xong ,chẳng hiểu nó chui từ đâu ra mà lại đi nhận phần thưởng ở phường mình8-} 8-}

Lớp mình toàn hoạt động về đêm ...trừ em , muốn hoạt động cũng ko đc :((
Con Thùy hôm nào cho t xem mặt bạn ý nhé...

:D Dạo này ko thể hoạt động đêm vì ko có ai câu bài cùng. Câu 1 mình ko hiệu quả + năng suất. 1 lần câu cùng lém là 2 bài. :D

Back
Bên trên